Oktoba 16, 2021

'Yan Kasuwan Mata 10 Da Za Su Bi A 2021 Da 2022

Wataƙila ba za ku yarda da shi ba, amma kuna ciyar da lokaci mai kyau akan kafofin watsa labarun. Don takamaiman, matsakaicin mutum yana kashe kusan awa 1 da mintuna 30 na ranar su yana kallon Instagram kawai. Instagram yana ɗaya daga cikin dandamalin kafofin watsa labarun da aka fi so tsakanin masu amfani. Yawancin mutane suna amfani da shi don raba hotuna, sabbin ciyarwa, bin yanayin, da yin cuɗanya da mutane. Bayan duk wannan, Instagram kuma kyakkyawan dandamali ne ga masu sha'awar fasaha don sadarwa. Bugu da ƙari, mutane da yawa a ɓangaren fasaha suna amfani da dandamali don bincika sabbin hanyoyin fasaha da ƙarin damar aiki.

Idan kuna binciken ra'ayin farawa ko kawai kuna son samun ƙarin sani game da sashin fasaha, bin ƙwararrun mutane akan Instagram na iya zama da fa'ida sosai. Wasu mutane suna bin 'yan kasuwa yayin da wasu, manyan samfura. Waɗannan 'yan kasuwa sun kafa kansu a tsakanin masu sauraro ta hanyar ƙirƙirar sabbin abubuwa, shigar da masu amfani, da amfani da sabis na tallan dijital kamar buylikesservices.com don taimaka muku da wannan. Ga jerin shahararrun mata 'yan kasuwa na fasaha 10 da zaku iya bi a cikin 2021 da 2022.

Dokta Anne Marie Imafidon


Dokta Anne Marie jagora ce mai daraja a sararin samaniya. A matsayinta na mai haɗin gwiwar Stemettes na zamantakewar al'umma, Dr. Anne tana tabbatar da zama abin ƙarfafawa ga matan da ke neman samun wuri a duniyar STEM. Dangane da kyakkyawar ilimin ilimi da cancantar ta, an zabe ta a matsayin mace mafi tasiri a fagen fasaha a Burtaniya a 2020.

Dokta Anne ta kuma dauki bakuncin Podcast Charge na Mata don Matsayin Maraice. Bugu da kari, matan da ke neman matsayi a duniyar STEM za su iya bin asusun ta na Instagram yayin da take buga rubuce -rubuce masu motsawa da karfafa gwiwa game da mata a STEM.

stephanie


Estefannie injiniyan software ne wanda ke ƙirƙira da raba bidiyo akan YouTube da Instagram. Ta ƙunshi batutuwa kamar kimiyyar kwamfuta, Rasberi Pi, haɓakar gaskiya, shirye -shirye, haƙiƙanin gaskiya, lantarki, firikwensin, Arduino, da ƙari. Bayan wannan, Estefannie tana musayar sabbin labarai akai -akai game da sabbin ayyukan da take yi, taron da za ta halarta, da abin da take shirin ginawa a gaba.

Tare da darussan koyarwa masu sauƙin bi, Estefannie yana motsa kowa da kowa don ƙirƙirar sabon abu! Bidiyoyinta za su kasance da fa'ida a gare ku idan kuna sha'awar shirye -shirye, kimiyyar kwamfuta, AR, VR, da dai sauransu.

yarinya Boss


Girlboss jarida ce da aka sani da ƙwararrun cibiyar sadarwa na mata masu ƙima. Suna raba kwasfan fayiloli da shafukan yanar gizo da suka danganci yadda ake tabbatar da mafarkin ku. Abubuwan da wannan asusun ke rabawa suna da tasiri da ƙarfafawa.

Idan kai ma, kuna gwagwarmaya don kiyaye daidaitaccen aiki/daidaitaccen rayuwa, Girlboss shine asusun da yakamata ku bi.

Michelle Kennedy

Bayan shiga cikin duniyar uwa ta zamani, Michelle ta fahimci babu wata hanyar sadarwar kafofin watsa labarun da ta bari ta haɗu da sauran uwaye kuma ta ji tafiyarsu. Don haka, kasancewarta mace mai ban mamaki da ban sha'awa, ta ƙirƙiri da kanta da ake kira Gyada.

An ƙaddamar da dandamali a cikin 2017 a ƙarƙashin taken "Haɗu a matsayin mamas, haɗa kamar mata." Tun daga wannan lokacin, Gyada tana karya duk wasu haramun ta hanyar barin iyaye mata su tattauna lokuta masu kyau da mara kyau game da uwa. Kuna iya bin asusun ta idan kai ma, kuna kallon gina kasancewar Instagram mai tasiri.

Raffaela Rein

Bayan da ya fahimci babbar buƙata don ƙwararren horo don shekarun dijital, Raffaela Rein ta ƙaddamar da makarantar kan layi don UX/UI Design, yanar gizo da haɓaka wayar hannu mai suna CareerFoundry. Bayan saka hannun jari na shekaru 7 yana ilimantar da ɗalibai game da yanayin dijital, a halin yanzu, ta koma sabon yunƙurin ta - saka jari.

Raffaela Rein ita ma an sanya mata suna cikin manyan mata 50 na fasaha ta hanyar Forbes kuma ɗayan manyan mata a cikin VC da farawa.

Lenora Porter

Lenora ta sanya sunanta a duniyar fasaha duk da cewa ba ta da tushen fasaha. Bugu da ƙari, tana da sha'awar gina al'umma mai fa'ida a cikin fasaha.

A cikin asusun ta na Instagram, Lenora ta raba littattafan da kuke buƙatar karantawa, yadda za ku ci gaba da kasancewa tare da ƙwarewa, da nasihun aiki na gaba ɗaya kamar kasancewa da himma yayin lokutan aiki. A cewar Lenora, manufarta ita ce ta zaburar da wasu mata don samun ci gaba a duniyar fasaha. Don haka, idan kun kasance wanda ya fi sha'awar UX, duba asusun Lenora.

Tugce Bulut

Wani ɗan kasuwa mai sha'awar fasaha a cikin jerin a cikin Tugce. Tana da sha'awar iyawar bayanai da canje -canjen da zai iya kawowa duniya. Bayan wannan sha'awar, ta sami Streetbees, dandamali na ilimin ɗan adam na AI wanda ke bayyana yadda mutane ke nuna hali da kuma dalilin da yasa suke yin halin su. Streetbees yana tattara bayanai daga sama da masu amfani da miliyan 3.4 a cikin ƙasashe 87. Manyan samfura kamar Unilever, PepsiCo, Procter, da Gamble, da sauransu, sun dogara da Streetbees don samun bayanan da ba za su iya samu ko'ina ba.

Tugce tana sarrafa asusun ta na Instagram, kuma kuna iya bin ta don ganin ainihin mutane suna aiki cikin ainihin lokaci.

Brandy Morgan

Brandy Morgan ƙwararre ne, mai ba da kyauta, kuma ɗan kasuwa. Bayan ta kasa aji na farko na shirye -shirye a kwaleji, Brandy ta fahimci dole ne ta nutse gaba ɗaya don bin mafarkinta.

Idan kun kasance mai shirye -shirye, asusun Brandy wani abu ne da yakamata ku bincika. Asusun ta cike da nasihu masu amfani ga mata masu shirye -shirye. Ta kuma sanya dabaru da dabaru game da coding. Hakanan zaka iya biyan kuɗi zuwa tashar ta ta YouTube, inda ta ba da shawara da nasihohin ta dalla -dalla.

An samo kuma Ya yi fure

Al'umma duk sun sadaukar da kansu don ƙarfafa ƙarni na 'yan kasuwa mata don bin mafarkinsu da bunƙasa a duniyar kasuwanci. Tare da wasiƙun labarai da kwasfan fayiloli, suna raba hacks na farawa mai ban mamaki da kuma fahimtar al'umma.

Bi samu da bunƙasa idan kun kasance mace mai son kasuwanci yayin da suke samar da ainihin mahimman abubuwan don kasuwanci. Daga uwa da lafiyar kwakwalwa zuwa dabarun saka hannun jari da talla, za ku sami komai anan.

Yvonne Bajela

An ambace shi a cikin Forbes '30 a ƙarƙashin 30 a 2020, Yvonne Bajela ita ce Babbar Jagora kuma memba mai kafa a Impact X Capital. Asusun babban kamfani ne na Burtaniya wanda ya fara saka hannun jari a kamfanonin da 'yan kasuwa marasa galihu ke gudanarwa a Turai.

Yvonne tana gudanar da asusun ta na Instagram don ba da haske na yau da kullun ga mabiyan ta na Instagram zuwa duniyar VC. Tana daidaita matsayi na sirri da ƙwararru yayin da take raba littafin ta, kwasfan fayiloli, da fim.

wrapping Up

Ko kuna son samun nasara a kan Instagram ko kuna neman ra'ayi, waɗannan asusun karfafawa da mata ke jagoranta tabbas za su taimaka sosai. Bayan bin waɗannan mata masu ban mamaki, zaku iya amfani da dabaru daban-daban don haɓaka asusunka, kamar aikawa da daidaituwa, abun ciki mai inganci, shiga tare da masu sauraro, ko siyan mabiyan Instagram. Mutane da yawa shahararrun mutane sun fi so sami mabiyan Instagram na gaske don haɓaka asusun su, kuma ku ma za ku iya yi.

Game da marubucin 

Peter Hatch


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}