Janairu 14, 2019

Mafi Kyawun Mahimman Bayanan WordPress 2019 (An sabunta) Don Kasuwanci, Blogs na Ilimi

Mafi kyawun Wutar Lantarki na 2019 (Sabuntawa) Don Kasuwanci, Blogs na Ilimi, Masu zanen Yanar Gizo, Adsense, Masu farawa, shafukan eCommerce, Biyan kuɗi na imel, ƙira da dai sauransu. CMS mai ƙarfi kamar wordpress. Abin da ya sa mai rubutun ra'ayin yanar gizo ya bambanta da wasu shi ne gaskiyar cewa maimakon amfani da shi don kawai rubutun rubutu da danna zaɓin bugawa, mai rubutun ra'ayin yanar gizo ya san yadda ake amfani da CMS a hanyar da ta dace - hanyar da abin da shafin ke so. duka bots da baƙi na ainihi.

Abubuwan da ke biyowa sune jerin ingantattun plugins don Wordpress a cikin 2018 wanda kowane mai rubutun ra'ayin yanar gizo yakamata yayi amfani da shi don samun sakamako mai tasiri wanda kawai yana ayyana aikin da aka yi sosai.

Mafi Kyawun Mahimman Bayanan WordPress 2019 (An sabunta) Don Kasuwanci, Blogs na Ilimi

1)Mai hankali 404

Bincike koyaushe shine mafi ɗaukar lokaci a cikin kowane shafin yanar gizo idan ba'a iya samun bayanin da ake buƙata ba, Smart 404 na iya yin 'mai kaifin baki' a wannan yanayin, tare da taimakon URL na yanzu, saboda yana sarrafawa don nemo sakamakon da ake buƙata.

2)Akismet

Wasikar banza? Yi fushi ba kamar yadda Akismet kayan aiki ne mai taimako ba kamar yadda yake kare shafukan yanar gizanka daga maganganun banza na banza da kyau!

  • Har ila yau Karanta:Mafi kyawun Tsarin Sharhi don Blog.

3)Duk A Kayan SEO guda ɗaya

Tare da wannan kayan aikin mai karfi, shafin yanar gizo na WordPress da sauri ya zama fi so injiniyar bincike; wanda ke adana lokaci mai yawa na yin SEO akan shafi da hannu.

4)FeedBurner FeedSmith

Shin kuna sha'awar mambobin ku? FeedBurner FeedSmith na iya taimaka maka a cikin wannan yayin da yake sarrafawa don sanar da kai game da masu biyan ku a cikin abincin FeedBurner ɗin ku.

5)GoogleMML Sitemaps

Kamar yadda sunan ya nuna, yana yin taswirar gidan yanar gizon XML don rukunin yanar gizonku wanda zaku iya ƙaddamarwa don injunan bincike don haɓaka haɓakar rarrafe. Idan kuna neman ingantaccen gidan yanar gizon taswira to mai iko Google XML Sitemaps tabbas abin da kuka nema kenan.

6) Gasar shahara

Ta hanyar nuna ƙididdigar ƙididdigar baƙon yanar gizonku da tsokaci, shahararren kayan aikin Gasar yana ba ku damar sanin yadda masu bibiyar shafinku suke bi da kyau.

7)Bayan Kwanan wata

Yana sanar da ku game da nahawu da kuma yadda ake rubutu a cikin rubutunku yadda ya dace. Kamar bayan sabuntawar Panda, rubutu a yanzu zai iya lalata martabar shafi, saboda haka Bayan pluginayyadaddun kayan aikin ba ƙarancin mai ceto bane domin yana tabbatar da cewa shafin yanar gizanka kuskure ne.

8)Tsarin Umarni

Ta hanyar jan hankali da sauke alama, zaka iya rarrabata shafukanka yadda zuciyarka take so da sauri.

9)Kayan aikin Haɗin Google

Wannan kayan aikin mai karfi ya haɗu da yanar gizan ku tare da manyan kayan aikin Google kamar su Webmaster Tools, Adwords, Keyword Tools da dai sauransu.

10)Mataki na ashirin da pdf

Take ya faɗi duka. Tare da wannan plugin ɗin baƙi na iya samun zaɓi na adana abubuwan da ke cikin yanar gizo a cikin hanyar fayil ɗin PDF.

11)Sauya madosa

Ka damu game da turawa 301 ko kurakurai 404? Canza kayan komputa zai kula da duk abubuwan da suka shafi 301.

12)WP-DB Manajan

WP-DB Manager yana da kayan aikin kayan adana kayan aiki idan ya zo ga sharewa, gyara ko ma dawo da ayyukan da za'ayi a kan rumbun adana bayanai.

13)Captcha

Don tabbatar da cewa baƙon ɗan adam ne kuma ba wasu maganganun wasikun yanar gizo da suke ƙoƙarin yin tsokaci akan shafin yanar gizonku ba, za a yi tambaya mai sauƙi ta lissafi kafin shiga ko yin tsokaci a cikin shafinku.

14)Shin Bi

Ya gaji da yanayin 'ba-bi' mai ban haushi da aka ƙara a ɓangaren sharhin WordPress ta tsoho? Do-Bi Mafi Kyawun Wutar Lantarki na WordPress za ta cire shi kuma za ta ba ka damar wuce ruwan haɗin hanyar ku zuwa ga mai sharhin ku.

  • Har ila yau Karanta: Bambanci tsakanin Dofollow da Nofollow Links.

15)WP Smush.it

Idan ya zo ga hotuna, WP Smush.it yana taimakawa wajen ingantawa, sake girmanwa har ma da sauya hotuna daga tsari ɗaya zuwa wani ta hanya mafi kyau ta yau.

  • Dole ne Ka karanta:Yi hotunan SEO Abokai.

16)Mai nemo Permalink

Yi ban kwana ga duk waɗancan shafuka 404 marasa iyaka akan sake saiti ko ƙaurawar ƙaura kamar yadda wannan Mafi kyawun Fasahar Wuta ke yin duk aikin.

17)liveblog

Idan rubutun yanar gizo ya buƙaci ɗaukakawa a cikin ainihin lokacin yayin ɗaukar hoto kai tsaye (misali, gabatarwar ƙaddamar da iPhone da sauransu), to Liveblog shine abu a gare ku yayin da yake ba da damar sabunta blog ɗin da sauri ba tare da ziyartar yankin wp-admin ba!

18)W3 Total Cache

Loading na iya zama ainihin ciwo idan yana ɗaukar lokaci mai yawa. Tare da W3 Total Kache, adana lokaci mai kyau yana adana ta hanyar ingantaccen cache-kuma lokacin loda na biyu na shafin yanar gizonku yana ragu sosai.

19)Biyan kuɗi zuwa Kalamai

Domin kiyayewa, idan ba a rage ba, kallon shafin yanar gizon ku, Biyan kuɗi zuwa Ra'ayoyin Mafi Kyawun Wutar Lantarki kayan aiki ne mai kyau don ci gaba da karantawa tare da rubutun blog ɗin ku ta hanyar aiwatar da tsarin sanarwar imel a cikin shafin ku tare da wannan Mafi kyawun WordPress Plugins.

20)WP-Polls

Ara ƙuri'a ta hanyar WP-Polls plugin shine hanya madaidaiciya don haɓaka hulɗar baƙi akan shafin yanar gizonku!

Labarin da mutanen mu suka kawo muku a Chillopedia.com!

Game da marubucin 

Imran Uddin


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}