Agusta 23, 2021

Wuraren Wuri 5 don Shafi na baya

A kwanakin nan, zaku iya samun duk abin da kuke so ko buƙata akan dandamali na siyarwa ta kan layi kamar Craigslist, kuma ƙarin waɗannan rukunin yanar gizon suna ta ƙaruwa yayin da lokaci ke tafiya. Akwai wani sanannen dandamali na siyarwa da siyarwa wanda aka sani da Backpage, amma dole ne a rufe shafin a ƙarshe - za mu yi ƙarin bayani game da hakan a ƙasa.

Mutane da yawa sun dogara da Backpage, kuma an bar su suna jin daɗin ƙaura lokacin da aka rufe shafin. Abin farin ciki, wasu rukunin yanar gizo da yawa suna aiki iri ɗaya kamar Backpage, kuma za mu lissafa wasu mafi kyawun su.

Menene Shafi?

An kafa shi a cikin 2004, Backpage wani gidan yanar gizon talla ne wanda ya kasance babban mai gasa ga sanannen Craigslist na duniya. A lokacin, duka biyun sun kasance daidai gwargwado, kuma duka waɗannan dandamali duka sun ba da abubuwa iri ɗaya: zaku iya loda tallan ku zuwa rukunin yanar gizon, kuma kewayon yana da faɗi sosai.

Misali, zaku iya sanya tallace -tallace na sirri, haya, ayyuka, motoci, har ma da tallan manya. Koyaya, zuwa 2018, Ma'aikatar Shari'a ta ba da sanarwar cewa za a saukar da Backpage saboda ana zargin shafin da shiga cikin fataucin mutane, tsakanin sauran ayyukan laifi.

Mafi kyawun Shafuka don Sauya Shafin baya

Ganin manyan kurakuran dandamali, ba zai yiwu ya dawo ba. Don haka, lokaci ya yi da za ku faɗaɗa tunaninku kuma ku fara bincika waɗannan madadin rukunin yanar gizon.

Jibo

Geebo dandali ne mai ɗorewa wanda ya kasance sama da ƙasa da shekaru 20 yanzu. Shafin yana samun dama ga yawancin sassan duniya, amma yawancin tallan da aka buga akan Geebo suna cikin Amurka. Wannan wata alama ce bayyananniya cewa yawancin mazauna Amurka suna amfani da dandamali.

Kamar Backpage, zaku iya sanya tallace -tallace iri -iri akan Geebo, kamar tallace -tallacen da suka shafi ƙasa, ababen hawa, kayan aikin gini, sanya ayyukan aiki, da ƙari. Kodayake, yana da kyau a san cewa an fi san shi da tallan aikin sa, don haka yakamata ku duba wannan rukunin yanar gizon idan kuna neman ɗaya.

yawa

Oodle kuma wata kasuwa ce ta yanar gizo wacce aka kafa a 2004, amma ba kamar Backpage ba, tana da ƙarfi har zuwa yau. Ba a samun Oodle a Amurka kawai; wadanda ke zaune a wasu sassan duniya kamar su Ireland, Kanada, Burtaniya, Ostiraliya, Indiya, da NZ na iya samun damar shiga rukunin yanar gizon tare da sanya tallan su. Yawancin tallace -tallace da aka samu akan Oodle suna da alaƙa da motoci, dabbobi, haya, ayyuka, dukiya, da ƙari.

Shafi na 7

Kamar yadda sunansa ke nunawa, 7backpage shine ainihin shafin maye gurbin zuwa Shafin baya na yanzu. Shafin 7 yana samun dama ga ƙasashe da yawa - musamman, sama da ƙasashe 100 a duk duniya. Kuna iya sanya tallan ku ba tare da biyan su ba, kuma kuna iya samun tabbacin cewa za a yi tallan post ɗin ku ga dubban mutane.

Hoton Polina Tankilevitch daga Pexels

Kijiji

Yana iya zama kamar sunan wauta, amma Kijiji ya shahara sosai a Kanada kuma yana aiki azaman madaidaicin madadin zuwa Shafin Farko. Abin takaici, ba za a iya samun sa a ko'ina cikin duniya ba, amma idan kuna zaune a Kanada, to za ku sami tarin tallan tallace -tallace a wannan rukunin yanar gizon. Menene ƙari, mutane da yawa suna aika abubuwan kyauta waɗanda suke son bayarwa su ma.

PennySaver

Na ƙarshe akan jerinmu shine PennySaver, kuma ya bambanta da sauran rukunin yanar gizon da ke sama saboda kawai kuna iya kasuwanci ko siyar da abubuwan ku a cikin gida ba na duniya ba. Amma ba lallai ne ku damu da aminci ba saboda PennySaver shafin amintacce ne, musamman tunda ya kasance kusan rabin ƙarni a wannan lokacin.

Za ku sami tallace -tallace iri -iri akan wannan rukunin yanar gizon, gami da ababen hawa, dabbobin gida, sabis, abinci, ababen hawa, ayyuka, da ƙari.

Kammalawa

Lallai abin kunya ne cewa Backpage ya faɗi yadda ya yi, amma shine abin da yake. Abin farin ciki, akwai wasu rukunin yanar gizon da zaku iya amfani dasu don siye, siyarwa, da siyar da kayan ku tare da wasu, ko a cikin yankin ku ko a duk faɗin duniya. Lokaci na gaba da za ku ji kamar yin lilo ko aika tallace -tallacen da aka keɓe, bincika kowane ɗayan hanyoyin da aka ambata a sama.

Game da marubucin 

Aletheia


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}