Yuni 21, 2022

Abubuwa 3 masu ban mamaki Game da Warzone

Kiran Layi: Shahararriyar Warzone

Warzone ya shahara sosai. Ci gaba da Call na wajibi An fitar da jerin shirye-shiryen a ranar 10 ga Maris 2020 kuma nan da nan sama da 'yan wasa miliyan 6 ne suka zazzage su cikin sa'o'i 24. Wannan ci gaba da sauri ya ci gaba da sauri kuma ya kai miliyan 15 bayan kwanaki 3. 'Yan wasa miliyan 30 masu ban mamaki sun zazzage wasan bayan kwanaki 10 kacal. A cikin wata guda adadin ya haura miliyan 50. Rikicin Warzone ya ruguza bayanan tarihi kuma ya zuwa watan Yuni 2022, Warzone ya zarce jimlar 'yan wasa miliyan 125. Lokaci ne kawai zai nuna idan farin jinin wannan wasan zai ragu.

Kiran Layi: Warzone na iya inganta lafiyar ku

Wata al'ajabi mai ban mamaki da yawancin mutane ba za su yi la'akari da Call Of Duty: Warzone tare da shi shine ikon wasan sa don inganta lafiyar 'yan wasa. Amma a cikin 'yan bincike da za'ayi Betway an nuna haka lamarin yake. Dukanmu mun san cewa wasan kwaikwayo mai kyau yana buƙatar maida hankali da kuma mayar da hankali, abin da ba mu san inda yake ba kuma yana buƙatar adadin kuzari, adadin kuzari. Matsakaicin ɗan wasan Warzone na iya tsammanin ƙone kusan adadin kuzari 188 yayin zaman wasan da zai ɗauki tsawon mintuna 90. Abin mamaki zai ɗauki kimanin minti 30 na hawan keke mai ƙarfi ko gudu don ciyar da irin wannan makamashi.

powered by Betway

Tare da matsakaita bugun zuciyar ɗan wasa yana ƙaruwa zuwa 119BPM yayin zaman Warzone, ana iya ganin cewa yin wasan na iya inganta lafiyar zuciyar ku idan ana wasa akai-akai. Abin da ya fi ban mamaki shi ne, an samu wadannan alkaluma na bugun zuciya na 119BPM da Calories 188 da suka kone yayin da suke zaune kan kujera suna wasa. Haɗa motsa jiki kamar Warzone na iya samarwa zai amfana da yawancin mutane koda kuwa ba su da babban matakin dacewa da za su fara da kuma zai iya haifar da ingantacciyar rayuwa idan ana wasa akai-akai. Kamar yadda yake tare da dukkan motsa jiki, ya fi kyau ga Mix daban-daban cikin tsarin motsa jiki na daidaita don samar da kyakkyawan sakamako don ƙoƙarinku.

Kiran Layi: Warzone Emissions

A cikin 2020, Microsoft ya yi alƙawarin zama "carbon korau" a ƙarshen shekaru goma na yanzu. Wannan yana nufin a matsayinta na kasuwanci tana da niyyar cire carbon dioxide da sauran iskar gas daga sararin duniya fiye da yadda take samarwa. Kodayake kamfanin ya sami faduwar farko da kashi 6% na shekara ta 2020, shekara mai zuwa ta ga cutar ta duniya da ta haifar da tasirin Covid-19 ya canza yadda muke rayuwa. Siyar da Xbox ta yi tashin gwauron zabo kuma waɗanda ke kan kulle-kulle a duk faɗin duniya suna yin wasannin kwamfuta sau da yawa kuma na dogon lokaci. Wannan bai taimaka wa Microsoft ba a burinsa na rage hayaki.

Tare da ƙiyasin Microsoft da ke sanya jimillar fitar da na'urar wasan bidiyo ta Xbox a 1600lbs na carbon da aka saki a cikin yanayin duniya, a bayyane yake cewa wasan kwaikwayo yana da alhakin wasu munanan hayaƙi. Wannan adadi a bayyane yake yana shafar yadda ake samar da wutar lantarki kuma yayin da muke matsawa zuwa lokuttan kore, adadin carbon da ake samarwa yakamata ya faɗi cikin sauri. Amma halin da ake ciki yanzu yana zana Kira na Layi: Warzone tare da cibiyoyin bayanan Microsoft da kayan aikin sun haifar da haɓakar hayaƙi yayin bala'in sama da 20%.

Game da marubucin 

Elle Gellrich ne adam wata


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}