Satumba 29, 2020

Abubuwa 7 da Yakamata Kuyi la'akari da su Kafin Zabar Tallan Bako

Kamar yadda binciken da aka gudanar kwanan nan ta Jagorar rubutun ra'ayin kanka a yanar gizo, akwai sama da masu ba da talla ta yanar gizo sama da 3,30,000 kamar na 2020. Tare da tsararrun zaɓuɓɓuka da ake samu a kasuwa yau, ya zama da wuya a zaɓi mafi kyawun dandamali na talla don kasuwancinku. Kuma, zaɓar dandamali madaidaiciya mai mahimmanci yana da mahimmanci ga nasarar kamfanin ku. Bayan haka, yana iya haɓaka aikin gidan yanar gizonku sosai da haɓaka kuɗaɗen shiga.

Koyaya, zaɓar mai gidan yanar gizo mai kyau don gidan yanar gizan ku na iya zama aiki mai ban tsoro. A ƙarshen wannan labarin, zaku iya fahimtar tarin abubuwan da zakuyi la'akari da su kafin neman tsarin tallatawa.

Idan kuna son haɓaka haɓakar kasuwancin ku, dole ne kuyi la'akari da ƙaddamar da mai ba da sabis na yanar gizo. Zasu taimaki kasuwancin ku don samun kimar da ta cancanta.

Idan kuna cikin sauri kuma ba ku iya karanta cikakken labarin ba? Muna da babban abu a gare ku daga mai ba da sabis mai suna Hostinger. Yin amfani da takardun shaida na Hostinger, zaka iya samun ragin kashi 97% tare da takardar shaidar SSL kyauta.

Abubuwa 7 da za'ayi la'akari dasu kafin zabar dandamali na talla

Za'a iya bi da abubuwan da ke ƙasa azaman jerin abubuwan je-je-wuri kafin kammala tsarin tallatawa.

1. Fahimci bukatun bakuncin ka

Abubuwa na farko da farko. Gano bukatun bukatun ku shine farkon abu mafi mahimmanci da yakamata kuyi domin sanin irin mahaɗan gidan yanar gizon da kuke buƙata. Kuna buƙatar tabbatar da irin gidan yanar gizon da kuke ginawa, ƙarar da kuke nema, dandamalin da zaku yi amfani da shi, da sauransu. Hakanan yana da mahimmanci don tsara makomar kasuwancinku kafin saka hannun jari a cikin rukunin yanar gizo.

2. Sabbin lokacin aiki da amincin uwar garke

Abu na biyu mafi mahimmanci don la'akari shine bincika lokacin sabar da amincin uwar garke. Idan lokacin aiki ya kare da amincin uwar garke, zasu iya tura gidan yanar sadarwar ka a wajen layi. Idan gidan yanar gizonku ya kasance ba da daɗewa ba, a ƙarshe zai sami mummunan tasiri akan kasuwancin ku da kuɗin shiga. Tare da taimakon kayan aikin sa ido na sabar, zaka iya waƙa da yawan sabar kowane dandamali na gidan yanar gizo ka sani idan abin dogaro ne ko a'a.

3. Zaɓuɓɓukan imel

Haɗa gidan yanar gizonku zuwa adireshin imel shine ɗayan mafi kyawun hanyoyin karɓar ra'ayoyi daga kwastomomin ku. Hakanan yana taimakawa canza abokan cinikin ku cikin masu biyan ku. Don ba da damar wannan, kuna buƙatar neman rukunin talla wanda ke ba da imel ɗin imel azaman sabis. Ya zo tare da guga mai yawa na zaɓuɓɓuka waɗanda zasu iya taimaka muku haɓaka kasuwancin ku ta hanyoyi daban-daban.

4. Zaɓuɓɓukan karɓar yanki da yawa

Wannan shine ɗayan mahimman fasalulluran da kuke buƙatar bincika kafin zaɓar kamfanin karɓar gidan yanar gizo. Wani dandamali tare da zaɓuɓɓuka masu karɓar baƙi da yawa zai ba ku damar gudanar da shafukan yanar gizo da yawa a ƙarƙashin asusu ɗaya. Da farko, zaku iya farawa da gidan yanar gizo ɗaya da sunan yanki amma daga baya lokacin da kuka shirya gabatar da gidan yanar gizo sama da ɗaya, wannan fasalin na iya zama da taimako sosai.

5. Zaɓuɓɓukan haɓakawa

Shirye-shiryen karɓar baƙi a waɗannan kwanakin galibi suna zuwa tare da zaɓuɓɓukan karɓar baƙi. A irin wannan yanayin, yana da kyau ku zabi tsarin tallatawa wanda zai baku damar haɓaka sabarku. Dalilin shine kasancewar kasuwancin ku. Lokacin da kasuwancin ku yayi girma a cikin girma, to shirin haɗin gizon da aka raba bazai isa ba. Kuna buƙatar zaɓar wani dandamali wanda zai ba ku damar haɓaka shirinku a sauƙaƙe.

6. Taimakon wuraren

Akwai manyan damar yanar gizan ku ta lalacewa da rashin sauƙin shiga sau da yawa. A lokacin irin waɗannan lokuta, yana da matukar mahimmanci ga zaɓin madadin shafin. Yana taimaka wajan dawo da bayanan shafin kuma sake cigaba da aikin gidan yanar gizon kuma. Idan rukunin gidan yanar gizonku na tallata shafin akai-akai, to bai kamata ku damu da komai ba.

7. Kudin shiga da kuma kulawa

Arshe amma mafi ƙarancin shine farashin rajista da kiyayewa. Yawancin dandamali na tallata gidan yanar gizo suna ba da kyakkyawar ma'amala a lokacin rajista. Koyaya, cajin sabuntawa ya ninka ninki biyu. Tambayar ita ce ta yaya za ku iya guje wa wannan? Abu ne mai sauki! Abinda ya kamata kuyi shine bincika farashin sabuntawa da tsada tare da kamfanin kafin yin rijistar shi.

Sauran abubuwan da za ku tuna kafin zaɓar dandalin tallatawa

Abubuwan da aka ambata a sama sune manyan maki don bincika kafin zaɓar mai ba da sabis na gidan yanar gizo. Koyaya, da zarar kun sami ingantaccen mai ba da sabis wanda ke biyan duk buƙatun, zaku iya duban wasu abubuwan kuma. Da ke ƙasa akwai jerin wasu abubuwan da za a nema a cikin dandalin tallatawa.

  • Shafin yanar gizo- Duk da haka wani abu mai mahimmanci don neman shine tsaron gidan yanar gizo. Kasance da shafin yanar gizo na sirri ko na siye da yawa, dole ne ka bincika tsaron da kamfanin zai iya samar maka na gidan yanar gizon ka.
  • Zaɓuɓɓukan e-commerce - Idan kuna shirin fara shafin yanar gizon kasuwanci tare da fasali kamar zaɓuɓɓukan biyan kuɗi, tallafin jigilar kayayyaki, da sauransu, to lallai ne ku bincika idan kamfanin yana ba da fasalin kasuwancin e-commerce.
  • Manufar maidawa - Idan baku gamsu da ayyukan dandamali na talla ba kuma kuna son janye rijistar ku, dole ne ku gano game da manufofin mayar da ita. Idan kamfani yayi aiki a kan manufofin ba da kuɗi, to lallai za ku yi asara.
  • Sharuddan sabis - Yawancin kamfanonin ba su da cikakkun sharuɗɗan sabis. Yana da matukar mahimmanci a san sharuɗɗa da halaye na kowane kamfani kafin shiga rajista dashi.
  • Abokin ciniki goyon baya - Yana daga cikin mahimman abubuwan da za'a nema. Idan kun fuskanci wata matsala, kuna buƙatar sabis na tallafi na abokin ciniki 24 * 7 don magance matsalarku cikin lokaci.
  • Sabis ɗin sabis da sauri - Samun saurin uwar garken da kuma saurin gudu yana da matukar mahimmanci ga kasuwancinku. Zai haɓaka masu kallon ku kuma ya taimaka cikin darajar gidan yanar gizon ku.

Kammalawa

Ba abin mamaki bane cewa tunani da fifiko sun banbanta daga mutum zuwa mutum da kasuwanci zuwa kasuwanci. Ba kowa bane zai tsaya ga jerin da ke sama don zaɓar tsarin tallata gidan yanar gizo. Koyaya, bari mu tunatar da ku. Zaɓin kamfani mara izini mara kyau na iya haifar muku da yawa. Don haka, yana da kyau ku kula sosai kuma ku zaɓi mafi kyawun dandalin tallatawa don kasuwancinku. Hakanan, idan kuna da sauran tambayoyin da ke kewaye da wannan batun, ku sami damar sauke shi a cikin ɓangaren maganganun da ke ƙasa.

Author Bio:

Anushka Oza dalibar aikin jarida ce, kunshin ruhu mai cikakken kuzari! Musamman zamantakewa da jin daɗin kasancewa, wannan maƙerin kalmomin yana ɗaukar aikinta da mahimmanci. Ita mai son karatu ce, babba a fagen abinci, da tarkon balaguro.

Game da marubucin 

Peter Hatch


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}