Finch: Widget din Kula da Kai app ne akan Shagon Google Play don masu amfani da wayoyin Android da Apple Store don masu amfani da iPhone. Akwai abubuwan zazzagewa sama da miliyan guda akan Google Play. Hakanan yana matsayi na #10 a cikin Kiwon Lafiya da Lafiyar jiki a cikin Shagon Apple.
Lokacin da kuka shirya don wani nau'in hutu na wasan daban, gwada wani online gidan caca wasa. Ko kuna son ramummuka, roulette, ko Blackjack, akwai wani abu da kuke son kunnawa.
Menene Finch: Widget Pet App na Kula da Kai?
Finch Care Widget Pet app yana sa ku kan hanya tare da kula da ayyukan da ke inganta aikin ku na yau da kullun. Yayin da kuke ci gaba da ayyukan kula da kai na yau da kullun, halin finch ɗin jariri yana girma tare da ku kuma yana ƙarfafa ku don ci gaba da burin ku.
Yadda ake Amfani da App
Lokacin da kuka buɗe app ɗin, zaku sami magana game da kirki, amana, gaskiya, farin ciki, ko wasu shawarwari masu alaƙa da rayuwa. Kafin ka ci gaba da shiga app ɗin, za a umarce ka don tantance yadda kake ji ta danna ɗaya daga cikin hotuna biyar.
Daga hagu zuwa dama, kowace fuska tana nuna alamar bakin ciki, bakin ciki, tsaka tsaki, farin ciki, da farin ciki. Ku kasance masu gaskiya tare da yadda kuke ji da gaske kuma ku ga yadda maƙasudai daban-daban da kuka sanya wa kanku suna ɗaukaka yanayin ku cikin yini.
Cikakkun Manufofin Yau da kullum
Ko kun yi takamaiman manufofin al'ada don kanku ko zaɓi daga manufofin da aka riga aka saita a cikin app ɗin, zaku iya ba wa kanku burin da kuke so. Lokacin farawa akan ƙa'idar, kada ku mamaye kanku.
Yi ƙoƙarin saita aƙalla burin uku zuwa huɗu a kowace rana azaman mafari akan ƙa'idar. Yayin da kuke samun kwanciyar hankali ta amfani da ƙa'idar da kuma sadaukar da kai yau da kullun don haɓaka aikin ku na kulawa da kai, zaku iya ƙara adadin burin da kuke ci gaba da aiwatarwa kowace rana.
Tara Duwatsun Bakan gizo don Keɓance Finch ɗinku da Gidansu
Yayin da kuka cika kowace manufa da kuka kafa da rana, za ku sami duwatsun bakan gizo. Tara duwatsun bakan gizo zai ba ku zaɓuɓɓuka don keɓance halin finch ɗinku tare da tufafi, huluna, da kayan haɗi.
Lokacin da kuka isa wani matakin, zaku iya tuntuɓar wani hali na kayan ado na ciki don siyan kayan daki don gidan ku. Don haka, zaku iya gina finch mai salo da sarari mai daɗi a gare su, duk godiya ga kasancewa da lissafi da kuma cika burin ku na kula da kai na yau da kullun.
Aika Finch ɗinku akan Kasada
Da zarar kun shiga app ɗin ku kuma ku tara isasshen kuzari ta hanyar kammala ayyuka, zaku iya aika finch ɗin ku akan abubuwan ban sha'awa. Sa'an nan kuma zã su dawo zuwa gare ku da sanin cẽwa lalle sũ, sun kasance sunã ɗã'ã a lõkacin da suka yi balaguro. Wannan zai haifar da tattaunawa tsakanin ku da finch ɗin ku, wanda zai ɗaga matakin gaba ɗaya yayin da suke girma daga jariri zuwa babban finci.
A cikin Duniya ta Haƙiƙa, Za ku Yi Abubuwan da Aka Yi
A ƙarshe app ɗin yana amfanar ku a matsayin mai amfani saboda koyaushe zaku ci gaba da yin ayyukan kula da kai waɗanda suka fi mahimmanci. Ƙananan abubuwa, irin su yin gadon ku ko wanke jita-jita kullum, ba za su yi kama da wani aiki ba saboda yana nufin za ku ji daɗin girma finch ɗinku a hanya yayin da kuke ci gaba da kammala burin ku.
Manufofin Kula da Kai don Kammala akan Finch App
Akwai nau'ikan burin kula da kai da yawa waɗanda zaku iya kammala ta amfani da app ɗin Finch. Ya rage naka don zaɓar ɗaya daga cikin manufofin da aka riga aka ƙirƙira ko yin al'ada idan ba ka ga takamaiman wanda kake buƙatar cim ma ba.
Wasu manufofin kula da kai da za ku iya cimma a kullum sun haɗa da:
- Yin gadon ku.
- Samun isasshen barci.
- Bayar da ingantaccen lokaci tare da dangi.
- Samun wanka.
- Wanke kayan abinci.
- Shafa da mopping falon kicin.
- Vacuuming wuraren kafet.
- Yin bimbini aƙalla minti biyu a rana.
- Yi aikin da kuka zaɓa na akalla rabin sa'a.
- Cin abinci mai lafiyayye maimakon kai ga mai sukari.
- Rubuta abu ɗaya mai kyau game da ranar ku.
Wasu ra'ayoyin don manufofin al'ada waɗanda za ku iya yi wa kanku sun haɗa da:
- Yi kiran waya da kuke kashewa.
- Nemi ayyukan yi idan kuna kasuwa don sabon.
- Yi aiki na aƙalla mintuna 15 zuwa 30, tare da kawar da matsala guda ɗaya a cikin gidanku.
- Cire tsohon abinci a cikin ma'ajin ku.
- Wanke tufafi, yara sun fi girma kuma sun ba da su.
Kula da kai ya wuce cin abinci daidai, samun isasshen barci, da kuma yin tsafta akai-akai. Finch: Widget App ɗin Kula da Kai shima yana ƙarfafa ku don yin ayyuka daban-daban a kusa da gidan ku don ku ji daɗi a cikin yanayin da kuke rayuwa a ciki.
Ƙunƙarar ɓangarorin da ke taruwa a cikin gidanku yana ba da gudummawa ga ingantacciyar lafiyar hankali yayin da za ku ji daɗin annashuwa cewa ba ku da ƙasa a cikin jerin abubuwan da za ku yi amfani da su, tare da sauran fa'idodi.
Fa'idodin Amfani da Finch: Widget din Kula da Kai
Idan kuna fuskantar matsala don saduwa da burin ku na kulawa da kai yau da kullun, yin wasan Finch zai juya ayyukan ku da na yau da kullun, maimaita ayyukan yau da kullun zuwa wasan bidiyo mai daɗi. Za ku so ku gama burin ku don ku iya kallon finch yana girma kuma ku koyi sababbin abubuwa, ku sa su cikin sababbin tufafi, kuma ku yi ado gidansu da zarar kun isa wannan matakin.
Akwai fa'idodi da yawa na amfani da Finch: Widget ɗin Kula da Kai, gami da:
- Yi aiki azaman jerin abubuwan nishaɗi don tunatar da ku abin da za ku yi kowace rana.
- Taimaka muku yin lissafi don burin ku na yau da kullun.
- Yana sa ku ji daɗin cim ma duk lokacin da kuka cimma manufa.
- Yana ba ku damar ƙara kaɗan ko adadin ayyukan yau da kullun kamar yadda kuke so don ƙarin ƙwarewar cimma burin al'ada.
- Yana sarrafa ayyuka bisa sau nawa kuke yin su.
- Misali, kuna yin jita-jita kullum.
- Kuna iya yin wanki sau ɗaya a mako, kuma kuna iya zaɓar rana ɗaya daga cikin mako don yin hakan.
Yadda ake saukar da App
Jeka Store Store ko Google Play Store, ya danganta da nau'in wayar hannu ko kwamfutar hannu da ka mallaka. Buga aƙalla "Finch" a cikin mashigin bincike. Nemo gunki mai launin toka da fari a kai.
Danna shi don tabbatar da cewa shine Finch: Widget App na Kula da Kai. Zaɓi maɓallin "Zazzagewa" don fara haɗa shi zuwa wayoyinku. Da zarar an gama saukewa, za ku iya ci gaba da tsara finch ɗinku tare da launi mai tushe kuma fara yin burin ku na yau da kullun.
Kammalawa
Juya tsarin kula da kai zuwa wasan bidiyo mai kyau wanda zai ba ku farin ciki wajen gudanar da waɗannan ayyuka na yau da kullun da ƙila ba za ku yi ba. Za ku ji daɗi game da shi daga baya!