Nuwamba 24, 2021

Nasiha 5+ don Haɓaka Tallan Kasuwancin E-Ciniki

A cikin 'yan shekarun da suka gabata, masana'antar e-kasuwanci tana haɓaka tun lokacin da ƙarin abokan ciniki ke yin amfani da intanet don siyan samfuran da ayyukan da suke so. Ba waɗancan masu amfani ba ne gaba ɗaya suna guje wa kasuwa ta zahiri, amma sauƙin siyayya, kewayon samfura, kwatancen farashi, da isar da kayayyaki a ƙofa, suna sa masu amfani su zaɓi gidajen yanar gizo na e-commerce don siyan kayayyaki.

Kasuwancin Kasuwancin Kasuwanci a cikin Amurka, 2019-2025 (biliyoyin, % canji, da% na jimlar tallace-tallace)

Bayanin Hotuna

Kamar yadda aka nuna a cikin jadawali na sama, tallace-tallace na e-kasuwanci ana tsammanin zai tashi, kuma wannan yana nuna mahimmancin samun kantin sayar da e-kasuwanci a cikin yanayin halin yanzu. Yin gidan yanar gizon yana da sauƙi, amma ƴan dabaru na iya samun tallace-tallace masu yawa da kudaden shiga don gidan yanar gizon ku.

Bari mu bincika su.

Nasihu don Haɓaka Siyar da Kasuwancin e-commerce:

1. Yi Amfani da Tashoshin Sadarwa Daban-daban:

Don tsira a cikin wannan duniyar dijital, samun abokan ciniki ta hanyar gidan yanar gizon bai isa ba. Akwai tashoshi na sadarwa na dijital iri-iri waɗanda za a iya amfani da su don isa ga abokan cinikin ku.

tips:

 • Ƙirƙirar bulogin kasuwanci da aika sabuntawar samfur, sabbin ƙaddamarwa, rangwame, tayi, da dai sauransu. Wannan zai haɓaka SEO ɗinku kuma ya inganta hangen nesa na rukunin yanar gizon ku a cikin binciken kan layi.
 • Sanya abun cikin rukunin yanar gizon ku a tashoshin kafofin watsa labarun kamar YouTube, Facebook, Instagram, da sauransu, don haɗa abokan ciniki.
 • Yi amfani da tallan imel don aika wasiƙun labarai don sabunta abokan cinikin ku game da samfuran ku.

2. Ƙirƙirar Fadakarwa da Alamar:

Iyakar abin da ke cikin kantin sayar da e-commerce shine rashin sadarwa ta jiki tare da abokin ciniki. Don haka, ƙirƙirar wayar da kan alama yana da mahimmanci don haɓaka amana da haɓaka tallace-tallace.

Ƙarfafa Isar da Alamar ku

Bayanin Hotuna

tips:

 • Inganta Ingantattun Samfura
 • Ci gaba da shagaltu da Abokan ciniki akan dandamali na Social Media
 • Tambayi martanin Abokin ciniki
 • Raba Abubuwan da Aka Samar da Mai Amfani da Ingantacciyar Abu
 • Zabi Amintaccen Mai watsa shiri na Yanar Gizo

Haɓaka tambarin ku tare da taken kama da tambari kuma tabbatar da amfani da mahimman kalmomi da abun ciki masu dacewa don haɓaka wayar da kan alama.

3. Nuna Tsaro & Gumakan Amintattu:

Kuna so ku siyayya daga rukunin yanar gizo marasa tsaro da kamun kifi?

A'a, kuma haka yake ga abokan cinikin ku ma. Don haka, kiyaye gidan yanar gizon ku daga barazanar yanar gizo da masu kutse yana da mahimmanci. Hakanan yana yiwuwa ta shigar da takardar shaidar SSL (Secure Socket Layer) akan gidan yanar gizon ku.

image6 8

Bayanin Hotuna

Hoton da ke sama tabbataccen misali ne na amintaccen rukunin yanar gizo. Makulli a cikin URL da HTTPS (amintaccen ka'idar canja wurin rubutu) a cikin mashaya adireshi hujjoji ne da ke nuna cewa an amintar da gidan yanar gizon tare da tsaro na ɓoye 256-bit.

Waɗannan gumakan amintattu suna gaya wa abokan cinikin cewa duk bayanansu masu mahimmanci (lambar katin kiredit, bayanan banki, da sauransu) lokacin da aka buga su yayin siyan samfur ana ɓoyewa kuma ana kiyaye su.

Wani mafi kyawun fasalin takaddun shaida na SSL shine alamun tsaro da suke bayarwa.

image8 8

Bayanin Hotuna

Lokacin da aka nuna waɗannan bajoji a shafukan yanar gizon, suna haifar da amincewar abokin ciniki da kuma ƙara amincin abokin ciniki.

Tabbatar cewa ba ku yaudari abokan cinikin ku ta hanyar liƙa waɗannan bajojin a gidan yanar gizonku ba tare da shigar da takardar shaidar SSL ba, in ba haka ba kuna iya fuskantar ayyukan doka iri ɗaya.

Akwai samfuran SSL Certificate da yawa da ake samu a kasuwa kamar Comodo, GeoTrust SSL Certificate, DigiCert, da ƙari. Kuna iya zaɓar kowane irin takaddun shaida na SSL gwargwadon buƙatun rukunin yanar gizon ku.

4. Bincika Gasar Ku:

Idan kun kasance sababbi ga masana'antar e-kasuwanci kuma kun rikice game da yadda zaku doke abokan hamayyarku, mafi kyawun mafita shine kuyi nazarin dabarun su da tsara manufofin ku da dabarun tallan ku daidai.

Je zuwa Google Search < bincika gasar ku < siyan samfuran su don nazarin ƙwarewar mai amfani. Bincika ƙarfinsu da raunin su don ƙirƙirar dabarun tallan mai ƙarfi.

Daga baya aiwatar da dabarun ku na musamman don baiwa abokan cinikin ku ƙwarewar mai amfani da ba za a iya mantawa da su ba.

tip:

Akwai kayan aikin bincike iri-iri don dandamali na kafofin watsa labarun kamar Ahrefs, Sprout Social, da dai sauransu waɗanda suke da sauri da inganci wajen samun damar manyan masu fafatawa.

5. Ba da Ƙwarewar Siyayya Mai Tunatarwa:

Ayyukan ku ba ya ƙare a kawai jawo abokan ciniki zuwa gidan yanar gizon ku saboda sakamakon ƙarshe na kowane gidan yanar gizon e-commerce yana samun juzu'i.

Menene amfanin gidan yanar gizon da ke jan hankalin kwastomomi da yawa amma yana canza 'yan kaɗan?

Duba abubuwan da ke kawo cikas a cikin samun juzu'i kuma kuyi ƙoƙarin warware su ɗaya bayan ɗaya.

tips:

 • Tabbatar da ingantaccen tsarin kewayawa don sauƙin bincika samfuran.
 • Haɗa sandar bincike don bincike mai sauri.
 • Ba da zaɓuɓɓukan biyan kuɗi da yawa (Katin Credit, Paytm, PayPal, da sauransu)
 • Tabbatar da tsari mai shafi guda ɗaya.
 • Kar a tilasta yin rajistar.

Tsarin dubawa mai sauri da sauƙi zai haifar da ƙarin juzu'i kuma ya haifar da abokin ciniki mai farin ciki da gamsuwa.

6. Mai da hankali kan Sabis na Abokin Ciniki:

Don samun abokan ciniki masu aminci, kuna buƙatar mayar da hankali kan sabis na abokin ciniki. Nuna kyakkyawan sabis na abokin ciniki ta hanyar isar da abokan cinikin ku ta dandamalin kafofin watsa labarun ko imel da magance matsalolinsu da sauri.

Rungumar rashin jin daɗinsu kuma da ƙwarewar warware tambayoyinsu don samun amincin su. Wannan, bi da bi, zai taimaka maka wajen haɓaka tallace-tallacen kantin sayar da e-commerce ɗin ku.

tips:

 • Hanyar Abokai
 • Amsa nan take
 • Sauraron tambayoyin abokin ciniki
 • Sanin bukatun abokin ciniki
 • Neman ra'ayoyin samfur

Kyakkyawan Sabis na Abokin Ciniki > Amintaccen Abokin Ciniki > Maimaita Abokan ciniki > Mafi Canje-canje & Kuɗi

Rubutun Sama:

San abokan cinikin ku, saurare su, sauraron tambayoyinsu, sauƙaƙe bincikensu, sauƙaƙe biyan kuɗinsu, kuma na ƙarshe amma ba ƙarami ba, ba su ingantaccen yanayi don siyayya ta kan layi.

Aiwatar da shawarwarin da aka ambata a sama kuma haɓaka tallace-tallacen kantin sayar da e-kasuwanci da kudaden shiga.

Game da marubucin 

Peter Hatch


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}