Agusta 13, 2020

Alamar Wayar hannu ta Sin 5 da ake Siyarwa a Indiya a halin yanzu

Ofaya daga cikin abubuwan da alamomin ƙasar Sin suka zama sanannu shine ƙananan farashin kayayyakin. Idan kuka ɗauki kowane samfuri da samfurin Sinawa da samfur iri ɗaya na ƙayyadaddun abubuwan da aka ƙayyade ta bari mu faɗi samfurin Amurka to galibi za ku ga cewa farashin samfurin Sin yana da ƙasa kaɗan. Wataƙila za a yi wasu muhawara game da ingancin samfurin amma hakan bai rage farin jinin da alamun China ke da shi ba tsawon shekaru.

Kasuwancin wayoyi a Indiya sun sami canje-canje da yawa a tsawon shekaru idan ya zo ga shahararsu. Da farko, Nokia da Samsung ne. Bayan haka wasu nau'ikan kasuwanci kamar Lenovo da Motorola sun zo lokacin da wayoyin zamani suka fara shahara.

Amma a halin yanzu, kyakkyawan ɓangaren kasuwar yana ƙarƙashin alamun China. Wannan saboda suna samar da kyawawan bayanai a farashi mai rahusa.

Don haka, mun yanke shawarar tattara jerin samfuran wayoyin China 5 wadanda har yanzu suna nan a Indiya.

Xiaomi

Aya daga cikin shahararrun samfuran da suka ɗauki babban kaso na kasuwar wayoyi a Indiya shine Xiaomi. Wannan kamfani ya shigo da manyan wayoyi wanda suke da bayanai dalla-dalla irin na manyan wayoyi amma kusan kashi 20 zuwa 30 na farashin. Wannan ya kasance kyakkyawan kasuwancin kasuwanci kamar yadda kamfanin ya sami damar cinikin kasuwa.

Wannan saboda yawancin masu amfani da Indiya sun gwammace su nemi waya wacce ba ta karya walat ɗin su kuma idan wannan wayar tana samar da tabarau da yawa to tabbas za su zaɓi wannan alama. Ko da a yau yana ɗayan shahararrun samfuran wayoyi a Indiya kuma miliyoyin Indiyawa suna amfani da wayoyin hannu na Xiaomi a kullun.

Oppo

Wani babban kamfani wanda ya shigo kuma ya sami kyakkyawan kasuwa na wayoyin wajan Indiya shine Oppo. Kamfanin yana da hedkwata a Duanggon, Guangdong, China. Kusan shekaru 2 kenan tun lokacin da kamfanin ya fara aiki. Ya kasance sanannen sanannen wayo a cikin Indiya fiye da shekaru 5. Ta tallata kanta a matsayin waya wacce ke mai da hankali kan kyamarori kuma ta sanya ta ɗaya daga cikin USPs.

A hankali ya kame yanki mai kyau na kasuwar a cikin Indiya kuma aan shekarun baya ya zama mai ɗaukar nauyin ƙungiyar wasan kurket ta Indiya. Kuna iya tuna ganin tambarin Oppo a kan rigar 'yan wasan wasan kurket na Indiya. Har wa yau, Oppo yana fitar da sabbin samfuran wayoyin zamani a kasuwar Indiya. Sabon samfurin kasancewar Oppo Reno 4 jerin.

OnePlus

Duk da yake waɗannan samfuran da aka ambata a sama sun yi nasara sosai a kasuwar Asiya ba su da babbar tasiri a kasuwar yamma. Sun sayar da raka'a a can amma ba mu da nasara kamar a ƙasashe kamar Indiya. Alamar ƙasar Sin wacce ta sami damar rarraba kanta a cikin wannan kasuwar ita ce Oppo. Ya kasance ɗayan kasuwanni waɗanda suka fara kera wayoyi waɗanda suka ba da samfurin wasu nau'ikan ƙirar ƙirar kamar Samsung ko Apple amma a farashin mafi ƙasƙanci.

Kodayake idan kuka dube shi yanzu alama ta kanta ta fara samar da wayoyi masu tsadar gaske. Amma a suna da kyakkyawan rabo na kasuwar wayoyin Indiya. Alamar ta yi ƙoƙarin dawowa ga asalin ta kuma ta samar da kasafin kuɗi da manyan wayoyi kuma ta sami damar yin hakan tare da Nord jerin.

vivo

Kodayake Vivo yana ƙoƙari ya sami kyakkyawan tasiri a Indiya tun daga 2014 amma ya zama sananne sosai bayan ya zama mai ɗaukar taken Premier na Indiya. Lig ɗin ɗayan ɗayan shahararrun hanyoyin nishaɗi ne a cikin ƙasar kuma ya ba da alama babbar ci gaba.

Kamar Oppo, Vivo kuma ya mai da hankali kan ɓangaren kyamara na wayoyin su kuma ya sami nasarar siyar da raka'a. Alamar ta shahara sosai a kudancin Asiya. Vivo ta ci gaba da dabarun haɓaka alama ta hanyar ɗaukar nauyin wasanni daban-daban kuma ita ce kuma mai ɗaukar nauyin ƙungiyar Pro Kabaddi. Vivo har yanzu tana aiki sosai a kasuwar Indiya kuma kwanan nan ta fito da samfura kamar X50.

Gaskiya

Wannan sabon salo ne na wayowin komai da ruwanka. An ƙaddamar da shi ne a cikin 'yan shekaru baya a cikin 2018 kuma yana daga ƙauyen Oppo. Manufar ita ce ta samar da wayowin komai da ruwanka mai sauki akan samari da kuma samun kyawawan halaye.

Sun sami damar yin hakan, yayin da aka sayar da dubunnan samfuran samfurin. Alamar tana cikin kasuwanci sosai idan ya zo ga kasuwar Indiya kuma zai ci gaba da kawo sababbin samfuran wayoyi a wurin. C11 shine ɗayan sabbin samfuran da kamfanin ya fitar a wannan shekara.

Game da marubucin 

Imran Uddin


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}