Oktoba

Mafi kyawun Mai Sauke Bidiyo na Instagram (2019)

Muna da sama da miliyan 100 masu amfani a kan Instagram. Duk waɗannan mutane sun ɗora mafi kyawun hotuna da bidiyo mafi kyau. Wani lokaci, ba kwa son rasa wannan hoton ko bidiyo a ƙwaƙwalwar ajiyar na'urarku, kuma wannan yana sa ku tunanin yadda ake saukar da shi.

Bai kamata ku damu ba kamar yadda Instagram na da abubuwan da zaku gani. Koyaya, muna da aikace-aikace na Mac, iOS, Android, Pc, da sauran tsarin don ku kawai. Duk waɗannan apps An tsara su don taimaka muku adana waɗannan hotunan da bidiyo don su ɗanɗana hotunanku kuma su ba ku damar kallon layi yayin da kuke nishaɗin kanku.

Cibiyar Nazarin Bidiyo ta Instagram

A cikin wannan bita, za mu mai da hankali kan manyan abubuwan saukar da bidiyo na Instagram a gare ku a cikin 2019. Duk waɗannan masu saukarwa an gwada su kuma an gwada su kuma sun kawo sakamako mai ban mamaki a cikin sakan kaɗan. Bi yayin da muke jagorantarku akan mafi kyawun aikace-aikacen da zaku iya samu akan na'urarku.

1. Mai Sauke Bidiyo - don App Repost App

Shin kun taɓa son saukar da bidiyo daga Instagram kuma sake sanya su nan take? Da kyau, Mai Sauke Bidiyo - don Instagram Repost App yana ba ku mafi kyawun mafita. Wannan app ne wanda aka tsara don duk na'urorin ku kuma zai zazzage tare da dannawa ɗaya.

Mafi kyawu da wannan app shine cewa an adana bidiyonku nan take akan na'urarku ba tare da tambayar ku zaɓin makoma ba. Wannan yana adana lokaci. Ari, za ku sami 'yanci don sake bidiyon bidiyo ta famfo sau ɗaya a kan Instagram da itacen inabi. Wannan yana tabbatar da cewa kun raba lokaci tare da abokanka yayin tafiya.

 Wasu daga siffofin sun haɗa da:

 • 100% zazzagewa kyauta
 • Adana hotuna kuma sake sanya su
 • Nan take hoto da ajiye bidiyo
 • IGTV Gurbi
 • Kwafi alamun daga Instagram

Yadda za a kafa app

 • Bincika wasan Google da buga Mai Sauke Bidiyo - don Instagram Repost App
 • Zazzage kuma shigar da app. Wannan yana ɗaukar ɗan gajeren lokaci.
 • Bude manhajar don amfani
 • Kwafi bidiyon ko URL ɗin hoto daga Instagram kuma liƙa zuwa Mai Sauke Bidiyo - don Instagram Repost App.
 • Zazzage kuma sake buga abun cikin yadda kuke so. Lura cewa wasu bayanan da aka zazzage na iya buƙatar izini daga mai su kafin sake tura su. Bugu da ƙari, wannan ƙa'idar ba ta da alaƙa da Instagram. Babbar manufar ita ce don taimaka muku adanawa da jin daɗin abubuwan cikin layi.

2. Shigar da ajiya

Anan ga wani shahararren shafi inda zaku iya saukar da bidiyo da hotuna da yawa daga Instagram zuwa na'urarku. Wannan shirin yana amfani da gidan yanar gizon ku kuma saboda haka ba kwa buƙatar saukar da app. Tare da kwafin haɗin hanyar da aka kwafa, za ku iya zuwa shafin InstaSave ku liƙa mahaɗin kuma zazzage abubuwan da ke ciki nan take. Yana da sauki.

Masu bincike da kuka zaba, kamar su Chrome, Safari, Opera web browser, da Firefox, da sauransu, zasuyi aiki da kyau tare da wannan mai saukar da yanar gizo. Duk waɗannan rukunin yanar gizon sun dace da na'urorinka, don haka, InstaSave zai yi aiki a kan na'urorinka muddin sun sami damar shiga yanar gizo.

InstaSave sananne ne saboda ƙirar ƙirar mai amfani. Tare da 'yan matakai, zaka sami bidiyo ko hoto akan na'urarka. Koyaya, muna da downan abubuwan rashi tare da InstaSave, ta inda shafin yana da tallace-tallace da yawa sanar da talla. Idan baku son talla da ke bayyana, to wannan ba zai zama maku kyakkyawan ra'ayi ba. Fiye da duka, wannan mai saukar da kayan aikin ya tabbatar da cewa shine mafi kyau dangane da inganci.

Features

 • Yana bayar da saukarwa cikin sauri da inganci
 • Yana aiki azaman mai saukar da yanar gizo saboda haka babu app
 • Dace da duk na'urorin
 • Mai girma tare da duk masu bincike
 • Shahararren shafi don saukar da abun ciki

Yadda ake amfani da InstaSave

 • Jeka burauzar da kake so ka bincika InstaSave
 • Kwafa hanyar haɗin yanar gizonku daga Instagram kuma liƙa zuwa sashin saukar da InstaSave
 • Danna sallama kuma jira hoto ko hoto

3. FastSave don Instagram

Anan akwai wata manhaja ta kyauta da sauri don saukar da bidiyo da hoto. FastSave don Instagram yana da saukarwa sama da miliyan 10 kuma zai zama mai kyau a gare ku idan kuna son adana abun ciki don amfani da layi ko maimaita bayanan.

Tare da wannan ƙa'idar, za ka iya kallon hotunan a cikin inbuilt viewer da slideshow. Bayan haka, app ɗin yana ba ku damar sauke abubuwa da yawa photos daga baya, kuma wannan yana kiyaye lokacinku. Wannan aikace-aikacen ne tare da kyakkyawar nuni wanda zai kiyaye muku son saukar da bidiyo da yawa don dalilai na kan layi da maimaitawa. Anan ga wasu mahimman keɓaɓɓun siffofin wannan aikin.

 Features

 • Samun cikakkun bayanai game da hotuna da bidiyo ta danna matattun abubuwan da aka adana
 • Adana bidiyo da hotuna da yawa a lokaci ɗaya
 • Adana, raba, sake buga hotuna da share su daga aikace-aikacen cikin sauki
 • Duba hotuna a nunin faifai da sauran halaye
 • Saurin sauke saurin
 • Yana da maƙallan sirri inda kuka ɓoye abubuwan da kuka adana
 • Bar a kan babban allon yana ba ka damar duba tarihin saukarwa da sauri

Yadda ake amfani da wannan app

 • Zazzage kuma shigar da app daga Google play
 • Bude da kwafe mahaɗin daga Instagram fiye da manna a cikin wannan aikin
 • Bidiyo da hotuna za su zazzage kai tsaye

Lura cewa wannan aikin ba shi da alaƙa da Instagram, sabili da haka, ana neman ku don samun izini ga mai abun ciki kafin sake buga shi.

4. Saurin Ajiye

Wannan app ɗin ma yana da kyau don saukar da abun cikin Instagram. Duk bidiyon da hotuna an adana su a cikin mafi ingancin don ku daɗin kallon. Ba kamar sauran aikace-aikacen ba, Saurin Ajiye fasali aikin inbuilt don shirya hotuna don ba ku launuka iri-iri. Wannan yana inganta bayyanar hoto gami da tsara hoton zuwa fifikonku.

Wannan Saurin Ajiyayyen yana ba ku damar raba hoto, ƙirƙirar hotuna da raba kai tsaye zuwa Instagram. Wannan ƙa'idar tana da sauri kuma zata samo muku, hotuna da bidiyo a cikin mafi karancin lokacin da zai yiwu. Kuna son kyawawan zane don wannan app. Bayan haka, sauƙin amfani kuma abu ne mai ban sha'awa don ku more.

Features

 • Mai Saurin Sauri don hotuna da hotuna
 • Sauki don shigar da amfani
 • Kyakkyawan zane don kewayawa
 • Rarraba mafi sauri na abubuwan da aka zazzage zuwa wasu aikace-aikacen
 • Yana yin hotunan grid 9 don Instagram
 • Gyara hotuna masu launuka daban-daban

Yadda ake amfani da app

 • Sami manhajar daga Google Play kuma girka shi don amfani
 • Bude app din ka rage girman shi
 •  Bude bidiyo ko hoto na Instagram kuma raba URL ɗin
 •  Abubuwan da aka raba zai bayyana a cikin Ajiye Ajiye aikace-aikace kuma zazzage ta atomatik ta latsa maɓallin ko sallama ta hanyar shafawa.

5. gram Ajiye

Anan ga wani app wanda shine zancen garin. Gram Ajiye ya zo tare da mafi kyawun nuni don sauke hotuna, bidiyo, da sauran abubuwan daga Instagram cikin sauƙi. An tsara wannan rukunin yanar gizon musamman don sa abubuwan da ke cikin Instagram su zama masu amfani don dalilanku na wajen layi da kuma sake buga abubuwa.

Gram Ajiye ba aikace bane amma shafin yanar gizo mai sauƙin kewaya da sauke abubuwan. Gram Save ya baku damar saukar da jama'a da bidiyo masu zaman kansu don amfanin ku. Saboda haka, wannan rukunin yanar gizon zaiyi aiki sosai akan duk na'urorinku muddin zasu iya shiga gidan yanar gizo.

Features 

 • Bayar da hoton jama'a da na sirri da zaɓi na bidiyo
 • Mai sauri da damuwa ba tare da damuwa ba
 • Wannan shafin yanar gizo ne saboda haka saurin samun dama
 • Duk an sauke abubuwan da aka sauke a na'urarka

Yadda ake amfani da shafin

 • Iso ga shafin ta Gram Ajiye
 • Kwafa hanyar haɗin da ake buƙata daga bidiyon Instagram ko hoto
 • Manna zuwa ɓangaren saukar da gram ɗin adanawa kuma danna zazzagewa
 • Abubuwan da aka ƙayyade a cikin na'urar don ku raba ko duba shi ba tare da layi ba

Lura cewa wannan rukunin yanar gizon yana da inganci. Koyaya, yi tsammanin wasu tallace-tallace yayin da suke taimakawa don kiyaye shafin yana gudana ta hanyar haɓaka kudaden shiga.

6. DownloadRank

Yanzu zaku iya saukar da abun cikin Instagram kai tsaye daga abincin Instagram ta amfani da kayan aikin DownloadRank. An tsara wannan kayan aikin don bin diddigin sunayen mai amfani, wurare, da hashtags, wanda ya dace.

An tsara DownloadRank don sauƙaƙe aikin zazzagewa ta hanyar kawo muku abubuwan cikin yadda kuke so. Saboda haka, kayan aikin sun sami shahara sakamakon saukirsa. Hakanan zaku fahimci cewa wannan kayan aikin yana tabbatar muku da zazzagewa lokaci guda don bidiyo da hotuna 30. Ga waɗanda suke so a cire iyakar, to masana'anta sun ba da ikon tuntuɓar su don wannan.

Features

 • Zazzagewa cikin tsari
 • Waƙoƙin sunayen mai amfani, wurare, da Hashtags
 • Simple yin amfani da
 • Za a iya fadada don saukar da ƙari
 • Ajiye kai tsaye

Yadda ake amfani da shafin

 • Samu zuwa ga DownloadRank site
 • Zaɓi yanayin da kuke so, misali, hashtag, wuri ko sunayen masu amfani
 • Zaɓi "ci gaba" da zarar ka shigar da c
 • Zazzagewa za a yi ajiya a kwamfutarka

7. Sauke Gram

Muna da takunkumi akan Instagram irin wannan wanda baza ku iya zazzage bidiyo da hotuna ba sai dai kuna da wata tashar. Da kyau, DownloadGram shafi ne mai sauki kuma mai sauki. Yana baka damar sauke hotuna, bidiyo, da IGTV. Zaka sami abun cikin da aka adana cikin na'urarka kai tsaye. Saboda haka, zaku iya more shi ta hanyar layi ko sake bugawa duk lokacin da kuke so.

Shafin yana amfani da abokantaka koda masu farawa zasu same shi da ban mamaki. Da zarar ka bude gidan yanar gizo, za ka samu wani sashe da ke bukatar ka shigar da mahadar domin saukarwa cikin sauki. A cikin secondsan daƙiƙu kaɗan, zazzage abubuwan da kuka sauke za su kasance a shirye don amfani.

 Features

 • A dubawa ne mai sauki don amfani
 • Shafin ba shi da tallace-tallace don haka yana da sauƙi ga sababbin sababbin
 • Kawai yana buƙatar hanyar haɗi don saukarwa
 • Saukewa kai tsaye cikin sakan
 • Shafine kyauta

Yadda ake amfani da shafin

 • A kan burauzarka, shigar da DownloadGram
 • Bangaren shigar da hanyar mahada ya bayyana da zarar ka bincika shafin
 • Kwafa mahaɗin da kuke so na bidiyo ko hoto daga Instagram kuma liƙa nan
 • Shigar da saukarwa, kuma abun cikin ku zai kasance cikin shiri cikin daƙiƙa.

8. Sauke Bidiyo na Bidiyo na Bidiyo don Instagram & IGTV

Bidiyo na Bidiyo na Bidiyo na Saituna don Instagram & IGTV ƙa'ida ce wacce ta dace da duk na'urorinku. Yana da ikon adana bayanan martaba don karatun wajen layi, samar da hotuna da kallo da sake buga abubuwa gami da adana bayanai kamar taken rubutu da hashtags.

Lokacin da kuka sauke wannan takamaiman aikace-aikacen, zaku sami sauƙin saukarwa da adana kowane irin sakonnin Instagram da hotuna don nassoshi na gaba. Ba lallai bane ku shiga-don dubawa ko zazzagewa; maimakon haka, zazzage aikin kuma fara amfani dashi don saukarwa.

Tare da wannan ƙa'idar, za ka gungura abubuwan da kake zazzagewa kuma ka kalle su sosai. Hakanan zaka iya adanawa da share saƙonni da hotuna da yawa. Bugu da ƙari, zaku iya zazzage hotunan HD.

Features

 • Yana ba da damar saukar da bidiyo na HD daga Instagram da IGTV
 • Duba hotuna a cikin tsarin layin wuta
 • Zazzagewa da raba hotuna
 • Saukin isa, adana da yiwa hotuna alama da bidiyo
 • Adana da share abubuwan da aka sauke da yawa
 • Sauri da sauƙi kewayawa
 • Ba a bu requiredatar shiga

Yadda ake amfani da app

 • Zazzage aikin kuma shigar akan na'urarku
 • Bude app din Instagram
 • Kwafi URL ɗin hoto ko bidiyo
 • Akwai saukarwa ta atomatik lokacin da kake shigar da app akan na'urarka
 • Abun cikin yana adanawa a na'urar kai tsaye

9 Gramblast

Idan kuna gwagwarmaya don saukar da bidiyo da hotuna daga Instagram, to wannan gidan yanar gizon Gramblast ɗin yayi muku kyau. Shafin yana miƙe tsaye kuma yana tabbatar maka sakamako mai sauri tare da danna kan ɓangaren saukarwa.

Wannan Gramblast yana ɗaya daga cikin manyan ƙa'idodin kamar yadda yake fasalta no ko less tallace-tallace, sabili da haka, zaku sami nutsuwa yayin da kuke jin daɗin bidiyo da hotuna da aka adana. Da zarar kun sauke abubuwanku daga Instagram, zaku iya yanke shawarar sake bugawa da raba shi tare da abokai. Lura cewa kowane mai abun ciki yana da dokokin sa, sabili da haka, ana buƙatar ku nemi izini don amfani da abun ciki kamar wannan ƙa'idar ba ta da alaƙa da Instagram.

Features

 • Shafin yanar gizo kuma saboda haka sauri
 • Sauƙi don amfani akan kwamfutarka
 • Kawai liƙa mahaɗin Instagram
 • Zazzage hotunan bot da bidiyo

 Yadda ake amfani da wannan mai saukarwa

 • Bude shafin daga burauzarka, watau Gramblast
 • A shafin yanar gizonku na Instagram ko aikace-aikacenku, kwafa URL ɗin da kuke son saukarwa da liƙa a cikin akwatin da ya bayyana akan mai sauke Gramblast ɗinku kuma ya shiga Downloadgram
 • Abun cikinka zai adana a na'urarka.

10 PostGraber

Idan ana amfani da ku zuwa aikace-aikacen da ke zazzage abun ciki guda ɗaya daga post, to ga shafin yanar gizo wanda zai sadar da dukkan abubuwan daga cikin sakon. Za ku iya zazzage hotuna da bidiyo da yawa a baya kamar yadda rukunin yanar gizon yake nazarin duk abubuwan da ke ciki kuma ya ware muku hotuna da bidiyo.

Wannan ɗayan ɗayan shafuka mafi sauƙi don amfani akan wayarka ta hannu ko PC. Kawai buɗe shafin yanar gizon don Post Graber. Kwafi mahaɗin daga Instagram don post abun ciki kana so ka sauke. Ci gaba da liƙa URL ɗin zuwa akwatin da ya bayyana akan shafin PostGraber kuma latsa Go.

Duk bidiyonku da hotunanku masu alaƙa da post ɗin za su zazzage kuma su adana a kan na'urarku. Kuna iya ci gaba kuma zaɓi mafi kyau kuma kuyi amfani dasu don abin da kuke so.

Features 

 • Zazzage abubuwan da ke ciki da yawa daga gidan waya
 • Cikin sauri da inganci
 • Yana amfani da rukunin yanar gizo ba amfani ba saboda haka yana da amfani
 •  Ba shi da ko kaɗan tallace-tallace saboda haka santsi

Yadda ake amfani da mai saukar da bayanai

 • Bude mai saukewa akan burauzarka ta PostGraber
 • Fagan ɗin da ya bayyana yana da ɓangaren da zaku liƙa mahaɗan da aka kwafa daga abubuwan da kuka ƙunsa na Instagram ko gidan waya.
 • Latsa tafi ka duba abubuwan da aka sauke ka sau dayawa.

11 Regrammer

Idan na'urarka tana aiki akan iOS, to kana da rukunin yanar gizon ka anan. Wannan rukunin yanar gizo ne na musamman daga saura saboda yana da sauri da santsi. Mai Rijista zai iya ba ka damar raba bidiyon ba tare da zazzage su ba. Soari da haka, aikin saukar da bidiyon shima mai sauƙi ne kuma saboda haka, mafi kyawun zaɓi don masu saukar da Instagram.

Abin da na so game da wannan ƙa'idar shine saurin. Gaskiyar cewa tallan ba sa tsoma baki cikin tsarin sauke bidiyo. Hakanan, tallace-tallacen ba su da yawa kamar yadda aka gani a cikin sauran masu zazzagewa. Wannan shine dalilin da ya sa duk aikin zai zama babu damuwa. Da zarar bidiyo ta zazzage, zaku iya kallon su kuma sake sanya su akan Instagram.

 Features

 • Sauke shafin
 • Babu tsangwama daga tallace-tallace
 • Sauƙaƙe don amfani da rukunin yanar gizon don saukarwa
 • Za a iya sake aikawa ba tare da zazzagewa ba
 • Kuna iya yin samfoti bidiyo kafin zazzagewa
 • Duk bidiyon suna saukarwa a cikin mp4

Yadda ake amfani da mai saukar da bayanai

 • Kwafa hanyar haɗin da kake son saukarwa daga Instagram
 • Bude rukunin yanar gizonku a kan burauz dinku ta hanyar Regrammer
 • Manna URL daga Instagram zuwa taga wanda ya buɗe akan shafin Regrammer ɗinku
 • Latsa samfoti kuma duba ainihin bidiyon
 • Ci gaba da zazzagewa da zarar kun gamsu

Ina fatan kuna da cikakkun bayanai kan mafi kyawun Masu Sauke Bidiyo na Instagram a cikin 2019. Lura cewa, yayin da kuke zazzagewa da yin rahoton waɗannan bidiyon, wani lokacin za a iya dakatar da ku idan ba ku sami izini daga masu ba. Wannan keta doka ce ta Instagram. Sabili da haka, tabbatar cewa kuna da izinin kafin sake bugawa; in ba haka ba, za ku iya zazzage bidiyon don amfaninku na kan layi.

Duk masu sauke bayanan da aka duba a sama suna da ban mamaki. Ina ba da shawarar saurin Ajiye tun da zan iya raba hotunana a cikin grids tare da canza launuka kafin sake buga abubuwa.

Kuna iya zaɓar mafi kyawun saƙo don bidiyon ku na Instagram kuma ku more nishaɗin ci gaba.

Game da marubucin 

Imran Uddin

Imran Uddin ƙwararren mai rubutun ra'ayin yanar gizo ne daga Indiya da kan All Tech Buzz, yana rubutu game da Blogging, Yadda ake tukwici, Samun kuɗi akan layi, da dai sauransu.


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}