Ba kwa buƙatar zama gwani don haɓaka gidan yanar gizon ku don injunan bincike. Kuna iya adana kuɗi da lokaci ta hanyar aiki tare da kamfanoni na musamman na SEO. Yanzu, muna so mu gaya muku yadda za ku yanke shawara mai kyau kuma ku zaɓi kamfanin da ya dace da ku.
Menene SEO kuma me yasa yake da mahimmanci?
SEO, wanda kuma aka sani da haɓaka injin bincike, tsari ne mai mahimmanci. Tun da tallace-tallacen ku na kan layi da kuma tattaunawar gidan yanar gizon ya dogara da yawan mutane da suka ziyarci rukunin yanar gizonku, SEO yana sa gidan yanar gizon ku ya zama mafi bayyane ga abokan ciniki lokacin da suke neman wani abu. A takaice, SEO kawai ya haɗa da hanyoyin da ke taimakawa matsayi mafi girma da girma a sakamakon bincike. Shafin da kuka fara gani akan Google ya inganta sosai.
Inganta injin bincike wani tsari ne mai rikitarwa. Idan ba ku fahimci yadda yake aiki ba, babu buƙatar yin shi da kanku. Kawai karba mafi kyawun hukumomin SEO, kuma a nan za mu gaya muku game da wasu shawarwari waɗanda za su sa zaɓinku ya fi sauƙi.
Manyan Tips 8 don Hayar Hukumar SEO
Ba shi da wahala sosai don zaɓar da kwatanta kamfanonin SEO lokacin da kuka san ainihin abin da kuke buƙata.
Nemi Shawara
Idan kuna da tarin haɗin gwiwa da abokantaka, to wannan yana da kyau sosai. Wataƙila, abokan aikinku sun yi aiki tare da wani kamfani na SEO, don haka za su iya ba ku shawara a kai. Ko akasin haka; za su gaya muku abin da kamfanin SEO ba shakka ba shi da daraja aiki tare da.
Nemi Ƙimar Gabaɗaya
Yana da mahimmanci a kiyaye kashe kuɗin ku a ƙarƙashin kulawa. Yana da mahimmanci don guje wa biyan kuɗi da yawa don abin da ba ku buƙata. Don haka, lokacin da kuka tuntuɓar kamfanin SEO, ya kamata ku nemi kimanta farashi da tsawon lokacin ayyukansu don gidan yanar gizon ku. Ya kamata ku yi hattara da duk wani sabis ɗin da ba shi da iyaka game da abin da suke bayarwa ko nawa yake biya. ƙwararrun kamfanin SEO zai san yawan aiki, tsawon lokacin, da nawa zai kashe don inganta gidan yanar gizon ku.
Tabbatar cewa an haɗa duk abin da kuke buƙata
Cikakkun bundle na SEO ana bayarwa ta hukumomin SEO da yawa. Wannan yana da fa'ida saboda sabis ɗaya na iya zama lokaci-lokaci mafi tsada da ƙarancin tasiri. Ya kamata ku kasance a cikin sa ido ga wanda zai saka lokacin don fahimtar kamfanin ku kuma ya ƙirƙiri wani tsari wanda ya dace da buƙatunku na musamman da kasuwar manufa. Yana da mahimmanci don gano irin sabis ɗin da ƙungiyar SEO ta ƙunshi, don haka ku san ainihin abin da kuke samu don kuɗin ku. A shafi na SEO, sabis na SEO na gida, haɓaka fasaha, haɓaka abun ciki, ginin haɗin gwiwa, da sauran ayyuka na iya haɗawa cikin wannan jeri.
Tambayi Game da Dabarun Kamfanin
Wani ƙwararrun hukumar SEO za ta kalli manyan alamomin aiki (KPIs) fiye da matsayi tunda sun fahimci cewa babbar manufar kowane yaƙin neman zaɓe na SEO shine don taimakawa kasuwancin don samun kuɗi. Waɗannan KPIs na iya haɗawa da samar da gubar, ƙarar zirga-zirga, ƙimar juyawa, da kudaden shiga. Ya kamata su iya bayyana ainihin ƙimar SEO da dalilan da yasa waɗannan alamun ke da mahimmanci don tantance tasirin ƙoƙarin SEO ɗin ku.
Haɗu da Kamfanin
Haɗuwa da manajan kasuwancin da kuke son yin aiki da shi shine kyakkyawan bayani. Kuna iya, aƙalla, amfani da FaceTime don tsara kira. Wannan zai ba ku damar ci gaba da ci gaba da manufofin ku dalla-dalla, yin tambayoyi, da sanin ko wannan ƙungiyar ta dace da ku.
Nemo Sunan Kamfanin
Babu kasa da muhimmanci fiye da farashi da ingancin aikin kamfanin shine sunansa. Yana da kyau a gudanar da wasu bincike na farko kafin yin aiki tare da kamfani don ƙarin koyo game da sadaukarwarsa, dabarunsa, da sakamakon abokin ciniki. Wannan na iya haɗawa da nazarin binciken shari'ar gidan yanar gizon su, ra'ayoyin abokin ciniki, da bayanan bayanan kafofin watsa labarun, alal misali.
Read Reviews
Reviews kuma suna da mahimmanci, amma kawai lokacin da suke gaskiya ne. Yana da mahimmanci a bambanta tsakanin sake dubawa na karya da na ainihi, kuma yana da kyawawa sauƙi a yi yanzu. Alal misali, kuna buƙatar yin la'akari da waɗannan sake dubawa kawai waɗanda aka rubuta a cikin harshe mai rai, suna nuna kwarewar hulɗa da kamfani, kuma ku ambaci gazawar. Yabon Banal baya buƙatar la'akari. Har ila yau, yana da daraja a kula da inda ainihin abubuwan da aka samo su. Wannan dole ne ya zama dandamali mai zaman kansa, na musamman kuma ba shafin SEO na kamfanin da kansa ba.
Kwatanta Hukumomin
Babu buƙatar zaɓar kamfani na farko da kuka haɗu ba tare da kwatanta zaɓuɓɓukan ba. Ƙayyade wanne kamfani ne ke da mafi yawan riba da ƙarancin fursunoni. Zabi ƙungiyar da ta fi tausaya min don kada a yi kuskure.
Takeaway
Nemo madaidaicin hukumar SEO don kasuwancin ku yana buƙatar bincika zaɓuɓɓukanku. Shawarwari da aka bayyana a cikin labarin tabbas za su taimake ku yin zaɓin da ya dace. Af, idan har yanzu ba ku san inda za ku nemo kamfanoni ba, koyaushe kuna iya amfani da martabar kamfanin IT, wanda ke nuna duk ƙungiyoyin amintattu waɗanda ke da kyakkyawan suna.