A halin yanzu, Twitter na zama ɗayan manyan hanyoyin sada zumunta waɗanda mutane da yawa a duniya ke amfani da shi. A takaice, mutane da yawa suna amfani da Twitter don yin wasu abubuwa da yawa ban da kawai zaman tare.
Wasu daga cikinsu suna amfani da Twitter a matsayin babban kayan aikin su don tallata hajojin su ko aiyukan su. Wannan shine dalilin da ya sa yawan mabiya wani abu ne mai mahimmanci ga irin waɗannan mutane. Saboda karuwar bukatar samun karin mabiya a duk duniya, a yanzunnan zaka iya samun wasu mutane da suke ba ka sabis don ƙara yawan mabiya akan Twitter.
Wasun su amintattu ne, amma wasu kuma wasu karya ne. Wannan shine dalilin da ya sa idan kuna son siyan mabiyan Twitter, kuna iya gwada waɗannan nasihun a ƙasa.
Maganar farko ita ce tabbatar cewa kana amfani da ɓangare na uku yayin ma'amala. Gaskiya ne cewa kudin da kuke buƙatar biya don samun sabbin mabiyan akan Twitter basu da tsada.
Ta hanyar biyan kuɗi kusan dala biyar, zaku iya samun sabbin mabiyan 500 akan Twitter. Kodayake, yakamata ku fahimci cewa akwai wasu mutane da suke ƙoƙari su sami fa'idar yanayinku.
Akwai mutane da yawa kamar ku a waje. Shin zaku iya tunanin idan akwai mutane 100 waɗanda mai wayo ɗaya ya ruɗe su? Wannan zai zama dala 500 ga mai siyarwar karya. Abin da ya sa ya fi kyau a gare ku ku yi amfani da ɓangare na uku yayin ma'amalar don ku tabbatar cewa ba a yaudarar ku.
Shawara ta biyu ita ce tabbatar da cewa kana samun sabbin mabiyan a cikin kankanin lokaci. Wannan wani mahimmin abu ne da za a haskaka tunda wasu daga waɗannan masu siyarwar zasu gama buƙatarku a cikin wasu kwanaki, kodayake kawai kuna neman sabbin mabiyan 500.
Hakan ba abu bane mai kyau domin idan kana son tallata wani abu, zaka buƙaci shi da sauri. Wannan shine dalilin da ya sa kuna buƙatar tabbatar da cewa kuna samun duk mabiyan da kuka nema a cikin ɗan gajeren lokaci.
Don la'akari da ku, wasu masu siyarwa na iya ba ku har zuwa sabbin mabiya dubu cikin aan awanni kaɗan.
Lastarshe amma mafi ƙarancin shine tabbatar da cewa kuna samun mabiyan ɗan adam na gaske. Wannan yana da ɗan wahalar yin waƙa saboda akwai wasu mutane da suka yi dubunnan bots, wanda ba wani abu bane da kuke son samu.
Menene ma'anar samun bots da zasu biyo ku wanda ba zai baku komai ba a nan gaba? Wannan shine dalilin da ya sa kuna buƙatar tabbatar da cewa duk sabbin mabiyan ku mutane ne. Idan hakan ya faru da ku, ku tabbata cewa gabatarwa abu ne mai sauƙi da zaku iya yi akan Twitter.
Don haka, kuna buƙatar tabbatar da cewa kuna samun mabiyan ɗan adam bayan kun siye shi daga ɗayan waɗancan masu siyarwa.