Idan kai mai amfanin Hackintosh ne a cikin kayan aikin gani na tebur, to, VMware Workstation ya zama dole ne don yin girkin USB, dawo da hotuna da ƙari da yawa. Don yin duk waɗannan akan Wurin aikin ku na VMware, ya zama dole ku sami "VMware unlocker" wanda shine mahimmin amfani don gudanar da baƙi na Mac OS X. VMware Workstation babban yanki ne wanda ke bawa masu amfani damar saita injuna guda ɗaya ko sama (VMs) akan na'ura ɗaya, kuma suyi amfani dasu lokaci ɗaya tare da ainihin inji. Idan baku taɓa gwada tsarin aiki na Mac OS X ba ta amfani da VMware, to kuna buƙatar sanin cewa muna amfani da facin da ake kira VMware Workstation Unlocker wanda ke taimakawa buɗe buɗin zaɓi don ƙirƙirar injunan kamala a cikin Mac OS X.
Mai amfani da Unlocker yana iya maye gurbin filesan fayilolin shirin VMware wanda zai ba ku damar girka VMware kuma kuyi aiki da sabbin 11, 10.10, 10.19 da kuma abubuwan da suka gabata na kayan masarufin Mac OS X. Anan ne hanyoyin saukar da kayan aiki masu budewa don sabuwar VMware Workstation 11, 10, da sauran nau'ikan sifofin da ke aiki akan Windows 10, 8.1, 8 (64 bit) da Windows 7 (32 bit) kwamfutar zahiri.
Mai Buɗe Mai Amfani
Unlocker utility faci ne wanda ake amfani dashi don buɗe zaɓi don ƙirƙirar injina masu kama-da-aiki a cikin Mac OS X. Ta hanyar buɗe shi ta amfani da Unlocker utility, zaka iya ƙirƙirar injunan kama-da-wane a cikin Mac OS X azaman baƙon tsarin aiki. Akwai injunan kama-da-gidanka da yawa irin su Yosemite, Mountain Lion da Mavericks waɗanda za a iya amfani dasu azaman baƙi tsarin aiki akan tashar VMware. Yanzu, ana buƙatar wannan facin mai amfani mai buɗewa idan kuna son girka da amfani da injunan kamala na Mac OS X da aka ambata a sama azaman baƙon Tsarin Gudanar da Ayyuka akan VMware workstation 11 ko 10. Da farko, akwai wasu nau'ikan Mac OS X kamar Damisa 10.6 da damisa 10.5 wanda ke gudana akan samfuran ƙawancen tebur na VMware koda ba tare da amfani da wannan maɓallin mai buɗe buɗewar ba. Amma yanzu, sabon juzu'in Mac OS X yana buƙatar patching.
Yadda ake facin (ko) buše VMware workstation 11 ta amfani da Unlocker 2.0.2 a Windows 10, 8.1 & 7
Kafin buɗewa ko facin tashar VMware ta amfani da mai buɗewa, kuna buƙatar saukarwa da shigar da sabon sigar na Unlocker 2.0.2 daga gidan yanar gizon da aka bayar a ƙasa:
Zazzage Unlocker 2.0.2 (Yana buƙatar Rajista Kyauta)
Madadin Sauke Mai buɗewa (Babu Rijistar Da Aka Bukata)
Mataki 1: Da farko, tabbatar cewa an sanya VMware akan tsarinku. Kafin Cire katanga ko faci, yayi kama da wannan kamar yadda aka nuna a hoton:
Mataki 2: Zazzage Unlocker Utility mai amfani 2.0.2 daga hanyoyin da ke sama.
Mataki 3: Yanzu, kuna buƙatar cire tarihin & buɗe babban fayil.
Mataki 4: Tabbatar cewa kun rufe duk injunan kamala da shirin aikin VMware waɗanda ke gudana a yanzu akan tsarinku. Dama danna kan 'win-kafa.cmd' kuma zaži Gudura a matsayin mai gudanarwa.
Mataki 5: Ba kwa buƙatar yin komai na secondsan daƙiƙu kamar yadda za a buɗe taga Terminal don gudanar da fayil ɗin mai buɗewa na musamman. A cikin umarnin umarni, zaku iya ganin wasu abubuwan rubutun da ke dakatar da ayyukan VMware da wasu abubuwan rubutun. Bayan haka, zai fara ayyukan VMware.
Mataki 6: Da zarar ta sami nasarar facin VMware workstation 11, to a lokacin zaku sami damar ganin tallafin bako na Mac OS X kamar yadda aka nuna a hoton da ke ƙasa:
Shi ke nan. Kun sami nasarar facin ko buɗe maɓallin kama-da-wane wanda kuke son gudanar da shi a kan tashar VMware. Hoton da ke ƙasa yana nuna aiki na Mac OS X 10.10.1 akan Windows 8.1 tare da VMware workstation 11.
lura: Ana iya bin wannan hanyar don buɗewa ko facin wasu nau'ikan tsarin aiki na Windows (10 da 7).
Wannan ita ce hanyar da zaku iya nasarar facin ko buɗe kowane inji mai inganci don ku iya sarrafa ta akan sabuwar tashar VMware 11. Da fatan wannan koyarwar zata taimaka muku wajen girka faci akan tsarin aiki na Windows 10, 8.1 da 7 kuma kuna aiki da injunan kama-da-wane da yawa. Wurin aikin VMware naka.