Nuwamba 9, 2023

AI Apps don Kananan Kasuwanci: Ƙarfafa Inganci da Haɓaka

AI yana jujjuya kowane fanni ga kowane masana'antu. Ko ƙaramin kasuwanci mai zuwa, farawa B2B ko babban kamfani na B2C, kowane kamfani na iya amfana sosai daga yuwuwar AI da ba a taɓa ganin irinsa ba.

Daga ƙirƙirar abun ciki mara sumul zuwa ingantaccen sarrafa ma'aikata, da mafi kyawun aikace-aikacen basirar artificial da kayan aikin sauƙaƙe haɓaka matakan samarwa, a ƙarshe yana haɓaka nasarar kasuwancin ku.

AI yana nan don zama, kuma dole ne 'yan kasuwa suyi amfani da yuwuwar canjin AI don ci gaba da gasar. Tare da plethora na kayan aiki da ayyuka masu zuwa, ga mahimman abubuwan da za ku yi la'akari da su kafin aiwatar da aikace-aikacen AI a cikin ayyukanku da ayyukanku.

Ci gaba don bincika mahimman fasalulluka, bambance-bambance, da amfani da manyan ƙa'idodin AI don SMB ɗin ku.

Mabuɗin Abubuwan AI App don Ƙananan Kasuwanci

Ko ta hanyar Ayyukan ci gaban AI ko kayan aikin kashe-kashe, ƴan kasuwa yakamata su nemi waɗannan mahimman abubuwan a cikin aikace-aikacen su na AI.

Sauƙin Amfani

Keɓancewar abokantaka na mai amfani yakamata ya zama babban abin la'akari yayin amfani da kowane aikace-aikacen AI ko kayan aiki. Masu kasuwanci da duka ƙungiyar za su iya yin amfani da duk ayyukan ƙa'idar yayin adana lokaci.

Injiniyanci horo da tallafi

Tabbatar cewa app ɗin ya zo tare da isassun horo da kayan tallafi kamar albarkatun taimako, takardu, koyawa, da ƙungiyar tallafin abokin ciniki. Wannan zai taimaka wa ma'aikata su iya kewaya app ɗin da kuma magance duk wata damuwa da sauri.

Rashin Kunya

Ko don ƙananan kasuwancin, takamaiman kayan aikin kamar HRM, gudanar da ayyuka, ko CRM na iya kasancewa a wurin. Don haɗawa cikin kwanciyar hankali a cikin ayyukan da ake da su na kamfani, yi aiki tare da Ayyukan ci gaban AI da za su iya taimaka sarrafa kansa m matakai da aiwatar da smart kasuwanci mafita.

Tsarin Farashi da Ƙarfafawa

Saboda ƙayyadaddun albarkatu, ƙididdigewa a cikin tsarin farashi yana da mahimmanci. Zaɓi aikace-aikacen AI waɗanda ke daidaita farashi tare da ƙimar da yake samarwa ga kamfanin ku. Bugu da ƙari, ƙananan kasuwancin suna da babban ƙarfin haɓaka. Don haka, aikace-aikacen AI ko kayan aikin yakamata su iya ɗaukar kowane buƙatun haɓakar ƙananan kasuwancin ku.

Manyan AI Apps don Haɓaka inganci da Haɓakawa ga Kananan Kasuwanci

Factoring a cikin mahimman abubuwan da ke sama, ga wasu daga cikin mafi kyawun aikace-aikacen basirar artificial da kayan aikin da zasu iya sarrafa duk buƙatun ƙaramar kasuwanci da haɓakawa:

1. Fireflies AI

Sanya tarurrukan ku na yau da kullun su zama masu fa'ida da inganci tare da Fireflies AI. Ya kasance tarurruka na ciki tare da membobin ƙungiya ko tarurruka tare da abokan ciniki, wannan mai lura da AI yana rubutawa da taƙaita tattaunawa don ƙirƙirar tushe na ilimi, abubuwa masu sauri, da bincike mai ƙarfi. Tabbatar cewa babu wani muhimmin bayani ko ƙaramin daki-daki da aka rasa kuma haɓaka ingantaccen haɗin gwiwa a cikin ƙungiyar.

Maɓalli Maɓalli na Fireflies AI

  • Yana da inganci sosai kuma yana aiki a ainihin lokacin don ɗaukar kowane dalla-dalla na tattaunawa.
  • Yana fasalta aikin bincike mai ƙarfi AI don gano ma'aunin ma'auni da mahimman ma'anar tattaunawa cikin sauƙi.
  • Hakanan yana ba da haɗin kai mara kyau tare da sauran kayan aikin samarwa kamar Google Workspace, Zoom, da Slack.

2. ChatGPT

ChatGPT watakila shine sanannen kayan aiki akan wannan jerin kuma yana da babban yuwuwar sarrafa sarrafa abun ciki da tunani. Wannan janareta na AI app yana dawo da dalla-dalla, bayanai, na musamman martani ga tambayoyi, wanda kuma ake kira tsokaci. Kasuwanci na iya adana lokaci akan aikin bincike mai yawa, rushe batutuwa masu rikitarwa, samar da shawarwari, da samar da samfuran lambobi, ƙyale ma'aikatan hannu su mai da hankali kan ƙarin ayyuka masu ƙirƙira.

Mabuɗin Siffofin Taɗi na GPT

  • Yana da ƙayyadaddun ƙirar mai amfani, yana mai da shi sauƙin amfani.
  • Yana goyan bayan yarukan 50+, yana sauƙaƙa don kasuwanci don sadarwa da aiki a duniya.
  • Yana adana martanin tattaunawa/tambayoyi na baya, yana sauƙaƙa komawa ga wannan bayanin.

3. Hypotenuse

Hypotenuse chatbot kayan aiki ne na rubutu na AI mai kyau wanda ke taimaka wa ƙananan 'yan kasuwa su samar da ingantattun posts na blog, kwatancen samfur, abun cikin shafi na saukowa, kwafin talla, da sauran abun ciki. Tare da saurin da ba a iya gaskatawa da daidaito, Hypotenuse na iya cajin aikin abun cikin ku.

Mabuɗin Siffofin Hypotenuse

  • Yana inganta abubuwan da ke ciki kuma ba tare da matsala ya haɗa keywords SEO cikin abun ciki don ingantaccen matsayi.
  • Yana taimaka wa masu amfani su tsara salo da sautin don tabbatar da abun ciki ya yi daidai da muryar alamar.
  • Yana ba da taƙaitaccen taƙaitaccen bayani kuma yana fitar da fahimta daga PDFs.

4. Salesforce Einstein

Salesforce Einstein yana ba da mafitacin AI mai ƙarfi don kawo haɓakawa da ƙwarewar AI ta tattaunawa cikin gudanarwar dangantakar abokin ciniki. Yana nazarin kundin bayanan abokin ciniki kamar tarihin tallace-tallace, hulɗar abokin ciniki na baya, da ayyukan kafofin watsa labarun don tsinkaya da samar da fahimta. Waɗannan fahimta ko bayanai na iya taimaka wa ƙananan ƴan kasuwa yin yanke shawara da ke kan bayanai dangane da dangantakar abokan ciniki.

Maɓalli Maɓalli na Salesforce Einstein

  • Yana ba da ƙarfin haɗin kai mai ƙarfi wanda ke taimakawa kasuwancin haɗa wannan aikace-aikacen CRM tare da sauran kayan aikin AI.
  • Yana ba da damar sarrafa harshe na dabi'a (NPL) waɗanda ke taimaka masa ɗauka da tantance ra'ayoyin abokin ciniki daga hulɗar su.
  • Sakamakon fasalin NLP (sarrafa harshe na dabi'a), yana gano abubuwan da suka danganci gamsuwar abokin ciniki a cikin ainihin-lokaci.

5. Take

Kowane kasuwanci yana ƙoƙari ya mallaki ƙwarewar sadarwa na samfuran da sabis ɗin da ake bayarwa ta hanyar gabatarwa. Koyaya, ƙirƙirar gabatarwa mai ban sha'awa, ingantaccen gabatarwa yana ɗaukar lokaci. Shigar da Tome - kayan aiki mai ƙarfi wanda ke haifar da gabatarwa dangane da faɗakarwar ku, wanda aka keɓance da bukatun ku ta amfani da AI. Yana iya ɗaukar ra'ayoyi da samar da jigogi, nunin faifai, ko cikakken bene na gabatarwa tare da faɗakarwar rubutu guda ɗaya.

Mabuɗin Siffofin Tome

  • Yana iya canza daftarin aiki zuwa gabatarwar ƙirƙira tare da dannawa ɗaya.
  • Yana ba da sharhi da fasalin raba abubuwan da ke ba ƙungiyoyi damar haɗin gwiwa ba tare da wahala ba.
  • Hakanan yana haɗawa da DALL E 2 don ƙirƙirar hotunan AI na musamman da na musamman don gabatarwa.

6. Bayani

Nunin bidiyo don dalilai na tallace-tallace ko shaidar abokin ciniki, kafofin watsa labarai na gani, musamman bidiyo, masu sauraro sun fi son abubuwan su masu ban sha'awa da jan hankali. Koyaya, samar da ingantaccen abun ciki na bidiyo yana buƙatar lokaci da albarkatu waɗanda ƙila ba za su yuwu ga ƙananan kasuwancin ba. Kayan aiki kamar Bayani suna nan don canza yadda kamfanoni ke ƙirƙirar abun ciki na gani. Wannan aikace-aikacen da ke da ƙarfin AI yana sa tsarin gyaran bidiyo da sauti ya zama mafi sauƙi tare da mai amfani da ke dubawa don rubutawa, haɗawa, da shirya rikodin sauti da bidiyo ba tare da wahala ba.

Mabuɗin Siffofin Siffar

  • Yana ba da fasalin haɓaka AI wanda zai iya kwaikwayi muryoyin don samar da magana da ke daidaitawa tare da abun ciki.
  • Masu amfani za su iya shirya abubuwan multimedia lokaci guda kamar kiɗa, ƙarar murya, da waƙoƙin sauti.
  • Hakanan yana ba da zaɓuɓɓuka don bugawa da raba abubuwan da aka gyara ta hanyar hanyoyin haɗin gwiwa don babban isa da haɗin gwiwa.

wrapping Up

Kayan aikin AI suna ba da ɗimbin damar fasaha waɗanda za su iya haɓaka haɓaka aiki a kowane fanni na ƙaramin kasuwanci. Daga ƙirƙirar abun ciki, sarrafa ma'aikata, da dangantakar abokan ciniki zuwa sarrafa kuɗi, akwai kayan aiki don kowane ƙaramin aiki na kasuwanci.

Bugu da ƙari, sabis na ci gaban AI na iya taimakawa ƙanana, matsakaita, da manyan masana'antu haɓaka ƙa'idodin AI na musamman don ƙarin samarwa. Yi amfani da kayan aikin AI don haɓaka ƙananan kasuwancin ku a zahiri kuma ku sanya ƙungiyar ku ingantacciya da haɓaka, a ƙarshe yana haɓaka haɓaka.

Game da marubucin 

Kyrie Mattos


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}