Bitcoin na iya zama ɗayan shahararrun zaɓuɓɓukan saka hannun jari da mutane ke zuwa na waɗannan kwanakin, amma farkon cryptocurrency ya samo amfani da yawa a fannoni daban-daban tsawon shekaru. Filin da muke da masaniya sosai shine wasa! Duk da yake Bitcoin da caca ba su da alama suna cakuɗewa da kyau a kallon farko, sun sami kyakkyawan daidaito wanda zai sa su zama babbar ƙungiya. Idan kai mai amfani ne na Bitcoin tare da son yin wasannin bidiyo, ga wasu daga cikin mafi kyawun amfani da Bitcoin ya samo a cikin duniyar wasa mai kayatarwa!
Tallafawa Ribobi
Wataƙila kuna yawan ganin Bitcoin da yawa a cikin kafofin watsa labarai na yau. Bitcoin koyaushe sanannen sanannen batu ne, amma tare da tsabar kuɗin da ta kai matakin ƙimar da ba wanda zai iya tsammani, babban nasararta ta ratsa rufin! A sakamakon wannan, shagunan da sabis da yawa, kan layi da wajen layi, sun fara aiki don haɗawa da Bitcoin azaman zaɓi na biyan kuɗi! Daga cikin sababbin wurare masu amfani da yanzu zasu iya amfani da Bitcoin a ciki, wanda aka fi so ga masu wasa shine babban dandamali mai gudana na Twitch!
An san Twitch don masu kirkirar baƙi waɗanda ke watsa shirye-shiryen wasan yau da kullun. Tunda ƙungiyar gamer akan Twitch na ɗaya daga cikin mafi girma a duk duniya, yana da lafiya a faɗi cewa dandamalin yanzu ya zama tsaka-tsalle cikin wasanni! Idan kuna mamakin yadda Bitcoin ke taka rawa a cikin sabon abu mai gudana na Twitch, amsar mai sauki ce. Masu ƙirƙirar Twitch ba su da kuɗin shiga na yau da kullun, a maimakon haka, ana ba su kuɗi ta hanyar taimakon fan. Tare da Bitcoin yanzu zaɓi ne mai fa'ida akan rukunin yanar gizon, zaku iya tsoma cikin ajiyar ku kuma nuna goyan baya ga wasu abubuwan wasan da kuka fi so!
Caca Tare da karkatarwa
A wannan gaba, ba mu yi shakkar cewa kun saba da yanayin wasannin Bitcoin ba. Duk da yake suna da yawa don bayarwa, an san su da kyau don rubanyawa azaman hanyar samun Bitcoin! Abin takaici, wasannin Bitcoin ba su da fa'ida sosai, don haka idan wannan shine dalilinku na kunna su, kuna so ku kalli wasu zaɓuɓɓuka. Kyakkyawan madadin shine software na kasuwanci mai sarrafa kansa kamar Labarin Leken asiri. Kamar wasannin Bitcoin, waɗannan ƙa'idodin suna ba wa masu amfani babbar hanyar da za ta sami Bitcoin godiya ga ci-gaban AI na zamani da suke amfani da shi don sarrafa aikin ciniki. Mafi kyau duka, sun dace da tsoffin sojoji da masu farawa!
Duk da yake wasannin Bitcoin bazai zama mafi kyawun ribar samun Bitcoin ba a can, babu shakka sune mafi nishaɗi. 'Yan wasa za su iya samun damar waɗannan wasannin ta hanyar PC ko wayar hannu kuma su more kyawawan abubuwan da ke da wuya a samu kwanakin nan! Baya ga damar fa'idodi, wani abin da ke ba wasannin Bitcoin gaba shi ne ƙirar su. Yawancin wasannin Bitcoin ana yin wahayi ne ta hanyar arcades na gargajiya, don haka idan kun girma a cikin shekarun shekarun zinariya na 80s da 90s, zaku iya fuskantar nostalgia na irin waɗannan taken a cikin kunshin zamani.
Wasan Gargajiya
Idan kun kasance game da kwarewar wasan bidiyo na gargajiya, Bitcoin ya rufe ta wannan fuskar kuma. Daga PC zuwa Console, siyan taken wasanni na bidiyo tare da Bitcoin aiki ne mai sauki awannan zamanin. Yawancin masu amfani da na'urar taɗi za su ga cewa babu bambanci tsakanin siyan wasa tare da Bitcoin ko tare da kuɗin kuɗi. Tunda Microsoft Xbox Store da PlayStation Network suna da abokai da Bitcoin yanzu, masu amfani zasu iya bincika tarin kyawawan wasannin su kuma siyan keɓaɓɓun kayan wasan bidiyo kai tsaye ta waɗannan shagunan hukuma. Abun takaici, abubuwa basu da sauki ga magoya bayan Nintendo Switch.
Idan ka kasance mallakin ɗayan waɗannan waƙoƙin tafi-da-gidanka, za ka buƙaci wata hanya ta daban don siyan wasanni kamar yadda Nintendo Store ɗin ba ya da abokai. Abin takaici, akwai zaɓuɓɓuka. Mafi kyawun abin da zaku iya gwadawa a halin yanzu shine ta amfani da katunan kyauta! Kuna iya siyan ɗaya daga shagunan crypto na kan layi kamar Coinsbee kuma kuyi amfani da wannan daidaituwa don ƙwace wasu wasanni. Tsarin ɗin yayi kama da siyan wasannin PC kuma! Idan kana son sa hannayen ka taken PC masu zuwa tare da Bitcoin, zaku iya gwada Keys4Coins, gidan yanar gizon abokantaka na Bitcoin tare da zaɓi mai yawa na shahararrun wasanni.