Gabatar da zamanin dijital, yawancin mutane suna amfani da na'urorin hannu, wanda ke haifar da masu haɓakawa suna daidaita wasan su. Gina aikace -aikacen tafi -da -gidanka na iya kasancewa daga sauƙaƙe zuwa rikitarwa. Wannan shine dalilin da ya sa masu haɓaka wayar hannu ke fifita fifikon yaren coding ɗin su - idan zai iya kula da sarkakiyar tsarin aikace -aikacen tafi -da -gidanka da ƙarfinsa don kula da masu amfani da yawa.
Kayan aikin haɓaka wayar hannu na buɗewa galibi alherin ceto ne ga masu haɓakawa waɗanda ke neman adana kuɗi lokacin da suke son fara aikin. React Native ɗaya ne kawai daga cikin mutane da yawa da ke cikin kasuwa waɗanda ke yin aikin ba tare da yin yawa ba. Facebook ya haɓaka, wannan tsarin aikace -aikacen wayar hannu ya sami shahara sosai a cikin waɗannan shekarun da suka gabata, yana tura mutane da yawa don tallafawa kayan aikin gaba ɗaya.
Ƙirƙirar aikace-aikacen ta amfani da yarukan coding na asali kamar Java da C# na iya zama mai tsada da cinye lokaci. Haka kuma, yawancin aikace-aikacen yakamata a canza su zuwa wayar hannu. Shi ya sa kamfanoni da yawa suna haɗin gwiwa da a React Native Agency ko hayar masu shirye-shirye a cikin gida don ƙirƙirar aikace-aikacen hannu da sauri. Kasance tare da mu don neman ƙarin bayani game da React Native, ingantaccen tsari mai tsaro don aikace-aikacen hannu.
Me yasa shine kayan aikin da ya dace don haɓaka app na wayar hannu?
ribobi
Ci gaban-app ci gaba.
React development yana da shirye -shiryen da aka shirya don rubutu, hoto, shigar da madannai, mashaya ci gaba, jerin abubuwan da za'a iya jujjuya su, raye -raye, hanyoyin haɗi, da sauransu Wannan fasalin yana haɓaka haɓaka app. Har ila yau, React yana fasalta "Zazzage Reloading" wanda ke sake loda ƙa'idar bayan sabuntawa ba tare da lalata lambar ba.
Har ila yau, React Native yana goyan bayan adana lokaci saboda yana bawa masu haɓaka damar samun ƙarin 'yanci idan ya zo ga gyara lambobin su. Wani abu mai mahimmanci don haskakawa shine kawar da lissafin duk lokacin da aka yi gyara.
Haɓaka Android da iOS suma suna da sauri da sauri saboda fasalin tushen lambar su ɗaya. Hakanan yana ba da damar aikin ya zama mafi buɗe don kulawa, rage yiwuwar ko kwari da kuskure zuwa ƙarshen baya, yana adana ƙarin lokaci ga duka masu haɓakawa da masu amfani.
Hakanan yana fasalta jerin kayan aikin ci gaba da yawa don kula da sauran abubuwan aikace-aikacen, nauyi daga kafadun mai haɓakawa. Waɗannan kayan aikin sune:
Edu Redux don sarrafa yanayin app
● Asalin 'Yan Asali Mai Kyau don jerin demos da abubuwan haɗin gwiwa
● Nuclide don lambar rubutu
● Yoga don ginin shimfidawa
Ent Sentry don sa ido kan faduwa da kuskure, kuma;
● Sauran kayan aikin Developer React
Ci gaban giciye.
Wani mafi kyawun fasalin don React Native shine sake amfani da lambar sa. Kuna yin lamba sau ɗaya kawai kuma kuna iya amfani da shi ko'ina. Wannan fasalin na musamman zai iya adana lokacin mai haɓakawa da kuɗin abokin ciniki. Ko da tare da fasalin ci gaban dandamali, mai haɓakawa har yanzu yakamata mai haɓaka ya yi gyare-gyare da suka dace akan dandamalin da za a yi amfani da shi.
Credible kuma abin dogara.
Manyan kamfanoni sun tabbatar da gwada wannan yaren coding ta hanyar lokaci. Shahararrun aikace -aikacen hannu kamar Facebook, Instagram, Skype, Tesla, da Airbnb kaɗan ne kawai. Ana gwada amincin sa ta ƙarfin iya biyan adadin masu amfani a lokaci guda.
Manyan abubuwan UI.
React Native yana da abubuwan da aka riga aka gina waɗanda ke ba da damar mai haɓaka don ƙirƙirar ƙirar ido. Hakanan ana iya haɓaka shi tare da kayan aikin ku na musamman tare da kayan aikin sa TouchableNativeFeedback da TouchableOpacity. Baya ga samun UI mai ƙira sosai, yana kuma taimakawa cewa React yana ba da damar mai amsawa, ma'ana masu amfani za su iya kewaya cikin aikace -aikacen ba tare da fuskantar jinkiri da jinkiri ba.
Ƙarfin Tallafin Al'umma.
Haɓaka aikace -aikacen hannu na iya zama da gajiya, musamman ga waɗanda ke da ƙwarewa kaɗan. Ya shahara sosai tsakanin masu haɓaka app na wayar hannu, saboda haka yana da mutane da yawa don yin tambayoyi. Ƙarfin goyon bayan al'umma a ci gaban React yana ba masu haɓaka app na wayar hannu damar samun sabuntawa da haɓakawa azaman nassoshi cikin sauri. Ganin cewa tsarin tushe ne mai buɗewa, bincike mai sauƙi na Google zai iya nuna maka cikin bayanan bayanai masu amfani da kayan koyo masu mahimmanci don haɓaka ingantattun aikace-aikace.
Mai sauri don sabuntawa.
React yana amfani da JavaScript sosai, wanda ke ba masu haɓaka damar aika sabuntawa zuwa aikace -aikacen mai amfani kai tsaye. Tare da wannan fasalin, masu amfani za su iya amfani da sabbin sigar app ɗin nan da nan, da sauri guje wa lamuran tsoffin sigar. Sabuntawa na aikawa suna da mahimmanci don ƙwarewar mai amfani mai kyau, kuma duk masu haɓaka suna son masu sauraron su su yi farin ciki lokacin amfani da aikace -aikacen da suka haɓaka.
Harsunan coding ba cikakke bane. Tare da ribar ta zo da fa'idarsa. Koyaya, masu haɓakawa na iya haɓaka abubuwan da za su iya yiwuwa ta hanyar aiwatar da dabarun warware matsalar.
fursunoni:
Babban girman app.
Tare da abubuwa da yawa, yana iya zama babba da jinkiri. Koyaya, masu haɓakawa na iya rage girman ƙa'idar ta hanyar rage adadin abubuwan haɗin da ɗakunan karatu da ake amfani da su. Masu haɓakawa kuma za su iya yin la’akari da matse bidiyo da hotuna don rage girman aikace -aikacen.
Fitar da ƙwaƙwalwar ajiya a cikin ƙa'idodin Android.
Mai haɓakawa zai iya guje wa matsalolin ɓarna ta amfani da jerin gungurawa kamar FlatList, VirtualList, da SectionList. Kullum ListView ne wanda ke da matsala tare da zubar da ƙwaƙwalwar ajiya. Hakanan masu haɓakawa suyi la’akari da zaɓin abubuwan da ke da kyakkyawan aiki.
Ba mai kusantawa ga masu haɓaka masu farawa.
React Native asalinsa ya dogara ne da yaren shirye -shiryen React. Yana amfani da ɗakin karatu na JavaScript, wanda ke nufin cewa koyon yin lamba don wannan tsarin yana da wahala fiye da sauran kayan aikin da ke amfani da ɗakunan karatu mafi sauƙi da yarukan shirye -shirye. Ƙarshen shine, kuna buƙatar samun ƙwaƙƙwarar ilimin fasahar Yanar gizo don cin gajiyar fa'idodin fa'idojin Native React.
Batutuwan kwanciyar hankali.
Tunda React har yanzu yana kan ƙanƙantarsa, akwai yuwuwar damar kayan aikin su zama marasa ƙarfi da zarar ya fara aiki. Amma abu mai kyau shine akwai ƙarin sabuntawa da za su zo nan ba da jimawa ba, kuma za a magance kurakuran da aka ruwaito daidai gwargwado. Tunda React Native kayan aiki ne mai buɗewa, ƙarin mutane za su iya amfani da shi, suna ba da damar gano ƙarin kurakurai da kwari a cikin mafi kankanin lokacin da zai yiwu.
Ƙarancin ɓangaren.
Kasuwar duka aikace-aikacen Android da iOS an san cewa yana da buƙata, kuma tare da abubuwan da ke canzawa koyaushe, masu haɓakawa suna buƙatar jimrewa cikin sauri da gaggawa. Koyaya, React yana da matsalar samun ƙarancin abubuwa a cikin abubuwan, ma'ana masu haɓakawa suna buƙatar ƙara ƙoƙari da haɓaka nasu don ci gaba da aikin.
Aiki na Yi ayyuka yana ba da shawarar cewa ribar da ta samu ta fi ƙanƙantarsa. Yana da mahimmanci koyaushe cewa masu haɓakawa sun ƙware cikin yaren kuma za su ci gaba da neman taimako daga al'umma mai ƙarfi.