Kuna neman app don shiga da fara tarukan kan layi? Anan shine mafita na ƙarshe a gare ku inda zaku iya fara taron bidiyo na kan layi cikin sauri da sauƙi. Taron Knox yana da fasali da ƙa'ida mai taimako inda kowa zai iya ƙirƙira da shiga taron kasuwanci na kan layi tare da dannawa ɗaya kawai. Knox Meeting app yana ba da fasalulluka masu inganci da kayan aiki waɗanda ke taimaka wa kasuwanci don yin aiki tare da ƙungiyar kusan, kuma yana ɗaukar lokaci. The Taron Knox app yana sauƙaƙa ga masu amfani don ɗaukar nauyin gidan yanar gizon kai tsaye, raba manyan fayiloli da takardu, da ƙari mai yawa. Tare da kyakkyawar mu'amala mai amfani kuma shine cikakkiyar mafita ga 'yan kasuwa don fara taron bidiyo na kan layi. Bari mu duba wasu ƙa'idodi masu kama da taron Knox.
ClickMeeting Webinars & Meeting
Shin kuna neman app don karɓar bakuncin gidan yanar gizo na kan layi? Anan shine app ɗin gare ku, mai suna ClickMeeting, inda masu amfani za su iya ƙirƙira da ɗaukar nauyin gidajen yanar gizo da tarurrukan kan layi cikin sauƙi. ClickMeeting yana ba da mafita duka-cikin-ɗaya kuma ya zo tare da inbuilt fasali na Audio da taron taron bidiyo, raba allo, taɗi, da ƙari mai yawa. Aikace-aikacen ClickMeeting yana sa ya zama mai sauƙi ga masu amfani su riƙe da sarrafa manyan gidajen yanar gizo da kuma taron bidiyo na kan layi lokaci guda. Gayyato baƙi, saita rumfunan zaɓe, da loda gabatarwa; komai yana yiwuwa tare da ClickMeeting Mobile App.
Taron Webex
Taron bidiyo na kan layi ba shi da sauƙi godiya ga appex Meetings app don samar da mafi kyawun fasalin don haɗawa da abokan ciniki da abokan ciniki akan layi. Tare da Taron Webex, yana da sauƙi ga masu amfani su shiga da karɓar tarurrukan kama-da-wane, raba abun ciki da aiki akan wasu ayyukan ƙirƙira akan layi. Ɗaya daga cikin manyan kayan aiki don ƙungiyoyi masu nisa don fara taron bidiyo na kan layi, kuma yana taimaka musu su ƙara haɓaka. Sauƙi don amfani da ƙa'ida mai fa'ida mai fa'ida.
Ƙungiyoyin Microsoft
Wani sanannen kamfani, Microsoft, ya zo da mafita don fara taron bidiyo na kan layi, watau Microsoft Teams. Kasance tare da abokan aikin ku, haɗa kai da ƙungiyar, kuma raba fayiloli cikin sauƙi tare da Microsoft Team App. Sauƙi don farawa da sarrafa tarurrukan kan layi da gudanar da taron bidiyo; komai yana yiwuwa tare da tarurrukan Microsoft. Tare da fasalin taron bidiyo na musamman, Ƙungiyoyin Microsoft ya shahara sosai don gudanar da tarurrukan bidiyo na kan layi cikin sauri da inganci.
Gamuwa - Amintaccen Taro na Bidiyo
Aikace-aikacen taron bidiyo na kyauta wanda zai iya magance bukatun kasuwancin ku. An tsara Meetly don kowa ya fara taron kan layi kowane lokaci kuma a ko'ina daga na'urar hannu. Yi sadarwa tare da abokanka da abokan aiki tare da app ɗin Meetly. Cikakken amintaccen app, kuma duk sadarwa tsakanin mutane an rufaffen sirri. Meetly app yana da sauƙin saitawa kuma sosai taimaka wa kasuwanci don sarrafa ƙungiyar nesa ba tare da wahala ba.
Summing it!
Lokacin da kake neman aikace-aikacen taron bidiyo, zaku iya ganin zaɓuɓɓuka da yawa. Wanne za a zaɓa sosai ya dogara da buƙatun masu amfani da buƙatun. Don haka zaɓi app ɗin taron ku akan layi cikin hikima.