Agusta 16, 2021

Dalilai huɗu da yakamata ku ƙara taswira zuwa gidan yanar gizon ku

Dukanmu mun fi dogaro da kwatankwacin Google Maps a kwanakin nan. Ko muna cikin sabon birni, kan farautar gidan abinci mafi kusa ko jan hankalin yawon buɗe ido, ko muna bincika kasuwanci akan layi kuma muna son sanin inda suke.

Dangane da na ƙarshen, shafuka tare da taswirar taswira akan gidan yanar gizon su ko shafin tuntuɓar koyaushe nasara ce. A zahiri, nau'ikan gidajen yanar gizo da kasuwancin da yawa daban -daban na iya amfana daga haɗa taswira zuwa rukunin yanar gizon su.

Daga kantin sayar da kayayyaki zuwa bukukuwan kiɗa, wuraren yawon shakatawa, har ma da irin hanyoyin taska ko duk wani taron na iya ɗaukar hayar mai inganci yadda ya kamata. kamfanin tsara gidan yanar gizo don haɗa taswira. Amma me ya sa? Mun kawo manyan dalilai guda huɗu da ya sa ya kamata ku yi la'akari da ƙara taswira zuwa gidan yanar gizonku…

Yin Sauƙi Jagora

Da farko dai, haɗa taswira a cikin gidan yanar gizon ku zai ƙara mahallin da yawa fiye da samar da adireshi kawai. Za ku iya gani da ido daidai inda wurin yake, da hanyoyi da sauran kasuwancin, murabba'ai, da wuraren shakatawa da ke kewaye da shi. Wannan na iya haifar da sabawa da abokan ciniki kuma yana sauƙaƙe gano wurin ku da sauƙi.

Menene ƙari, idan rukunin yanar gizo kawai yana da adireshin a rubuce, mai yiwuwa masu amfani za su bar shafin don amfani da kwatankwacin su Google Maps don nemo wurinku akan taswira.

Haskaka Abubuwan Ban sha'awa

Akwai dalilai da yawa da yasa gidan yanar gizon ku zai so ya haskaka abubuwan sha'awa. Kuna iya rubuta jagorar balaguro kuma kuna son yiwa duk shawarwarin ku alama akan taswira ɗaya. Kuna iya neman ƙara su don ba da ƙarin takamaiman kwatance ga kasuwancinku ko taronku.

Widgets na taswira sun shahara sosai tare da dandamali na gina gidan yanar gizo. Masu gini kamar Duda masu amsawa ne, don haka widget din taswirar su yana ba ku damar sassauƙa cikin abin da kuke son ƙarawa a cikin taswirar ku.

Misali, idan blog ɗin tafiya ne da ke rubuta jagora zuwa Paris, akan taswira kuna iya yin alama akan taswira:

  • eiffel Tower
  • LOUVRE
  • Arc de Triomphe
  • tsarkakkiya
  • Notre Dame
  • Cibiyar Pompidou

Wannan zai ƙara ƙarin mahallin da ƙarin jagora kan yadda baƙi yakamata su raba ranar su kamar yadda za su iya fahimtar sosai yadda komai ke nesa da juna. Wannan misali ɗaya ne kawai, duk da haka. Abubuwan sha'awa na iya bambanta dangane da nau'in gidan yanar gizon da kuke da shi. Misali, gidajen yanar gizo na abinci da abin sha na iya son ƙara gidajen abinci da aka ba da shawarar ko mashaya zuwa taswira.

Hanyoyin Haskaka

Hakanan kuna iya sauƙaƙe hanyoyin ta amfani da widget din taswira akan rukunin yanar gizon ku. Wannan zaɓi ne mai kyau musamman don abubuwan wasanni. Gudun abubuwan da suka faru kamar marathon, 10ks da triathlons galibi suna haɗa taswira a cikin rukunin yanar gizon su don nuna hanya.

Daga nan masu amfani za su iya yin aiki tare da taswira don zurfafa cikin cikakkun bayanai na hanyar, daga wuraren sha'awa da za su wuce, don gano yawan tudun da za su iya fuskanta. Hakanan ana iya jefa bayanai akan taswira, gami da inda shaye -shaye da tashoshin ciyarwa za su kasance, tare da samun damar ganin filin ajiye motoci a yankin.

Ba kawai shafukan yanar gizo na wasanni bane waɗanda zasu iya amfana daga zirga -zirga akan taswira kodayake. Kuna iya ƙara hanyoyi don masu tafiya, hanyoyin taska, har ma da abubuwa kamar rarrafe mashaya dangane da gidan yanar gizon ku, duk mafi kyawun bayanin yadda masu amfani zasu iya samu daga A zuwa B.

Ƙara Ƙididdiga Masu Mahimmanci

Bidiyo YouTube

Ƙarin shafuka masu bayanai na iya amfani da taswirori da aka haɗa cikin rukunin yanar gizon su don mafi kyawun bayyanar bayanai. Misali, bidiyon da ke sama yana amfani da taswirori don haskaka laifi a yankunan.

Yin amfani da laifi a matsayin misali, kwatankwacin wakilan ƙasa, kansiloli, 'yan sanda, da sauran shafuka da yawa na iya amfani da wannan taswira da bayanai don ƙara ganin mutane su san aikata laifi a yankin su, yayin da za a iya amfani da taswira don nuna tarin ƙididdiga daban -daban.

Taswirar Zap yana haɗa taswira da kyau sosai don haskaka wuraren caji na lantarki a cikin Burtaniya, yayin da zaku kuma sami taswira akan shafuka waɗanda ke nuna wuraren Wi-Fi, banɗaki na jama'a, da sauran abubuwan more rayuwa da ƙididdiga.

Yi tunani game da bayanan da kuke son amfani da su akan rukunin yanar gizon ku, kuma ko zai fi taimako da jan hankali don a isar da shi a cikin sigar taswira. Akwai miliyoyin gidajen yanar gizo akan layi, yawancinsu suna kama iri ɗaya, amma idan zaku iya haɗa abubuwa daban -daban na ƙira, to akwai kowane damar da mai amfani zai fi tsunduma kuma mafi kusantar ya tsaya kan naku.

Game da marubucin 

Peter Hatch


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}