Afrilu 26, 2021

Binciken CarShield: Shin Sabis ɗin Yana da Mahimmanci?

Awannan zamanin, yana da mahimmanci don samun ɗaukar hoto don abin hawa, musamman ma lokacin da garanti ya riga ya ƙare. Wannan galibi galibi saboda injunan zamani suna da rikitarwa mai ban mamaki, kuma kusan ba zai yuwu a gyara matsalar da kanku ba ta hanyar buɗe murfin motar kawai. Abin farin ciki, sabis na kariya ta atomatik kamar CarShield ya wanzu. Sabis-sabis na ɓangare na uku kamar wannan alƙawarin kula da duk wani gyara na gaba motarka na iya buƙata don ku sami damar komawa tuki da wuri-wuri.

Amma CarShield amintacce ne don amfani? Kuma ta yaya ya banbanta da sauran kamfanonin kare motoci na waje? Ci gaba da karatu don neman ƙarin bayani game da CarShield kuma duba shin sabis ɗin ne a gare ku.

Bayani na CarShield

A cikin 'yan shekarun da suka gabata, CarShield ya hau kan matakan nasara da sauri, yana ɗaya daga cikin manyan kamfanoni don kariyar mota. An kafa kamfanin a cikin 2005, yana mai da shi manufa don kasancewa a wurin don abin hawan ku kuma tabbatar da cewa ya kasance mafi girma duk da bayan garanti na masana'anta ya ƙare.

Tun lokacin da aka kirkiro shi, kamfanin ya rufe motoci sama da miliyan. A cewar shafin yanar gizon CarShield, kamfanin na da niyyar zama “garkuwar kudi” a lokacin bukata, wanda shine dalilin da yasa yake bayar da tsare-tsare daban-daban amma masu sauki. Wadannan tsare-tsaren sun hada da sabbin motoci masu garanti, motoci na musamman, motocin da suke kan hanya, motoci masu nisan kilomita, da sauransu.

Yadda CarShield ke aiki

Godiya ga CarShield, zaka iya nemo mafi kyawun ɗaukar abin hawa a farashin mafi arha mai yiwuwa. Abinda yakamata kayi shine ka wuce zuwa ga gidan yanar gizon hukuma na CarShield, inda zaka cike fom don karɓar ƙididdiga daga tsare-tsare daban-daban ta American Auto Shield, National Insurance Underwriters (NIU) na Florida, United Car Care, da Interstate National Dealer Services ( INDS).

Da zarar akwai wadata, CarShield zai aiko maka da imel ko ya kira ka. Idan kuna son kiran wakilin CarShield, kamfanin yana da lambar kyauta wanda zaku iya tuntuɓar ku. Lokacin da kuka sayi ɗayan tsare-tsaren sabis, dole ne ku kula da jadawalin kulawa da aka tanada wanda yake a cikin littafin mai shi. Dole ne ku bi wannan jadawalin saboda kuna iya ƙare soke ɗaukar aikinku idan ba ku bi ba.

na inji, bita, baki
Orzalaga (CC0), Pixabay

Shin Zamu Iya Amincewa da Garkuwar Car?

'Yan damfara suna ƙara bayyana a kwanakin nan, saboda haka abin fahimta ne a gare ku ku ɗan yi hattara. Ari da haka, wannan sanannen masana'antar sanannen ɗan wayo ne, kuma ba za ku so motarku ta faɗa hannun waɗanda ba daidai ba. Zai iya zama da sauƙi musamman ga kwastomomi su faɗa cikin ɓoyayyen ɓoyayyen raɗaɗi yayin yin rijistar yarjejeniyar yarjejeniya mai rikitarwa.

Bayan shiga ta hanyar da yawa CarShield reviews, Yana da ɗan shakku ko yana da girma kamar yadda ake zato. Wasu abokan ciniki sun yi farin ciki da sabis ɗin su, yayin da wasu ba su gamsu da ƙimar da aka karɓa ko sabis na abokin ciniki ba.

Shirye-shiryen ɗaukar hoto na CarShield

Kamfanin yana da tsare-tsaren ɗaukar hoto shida, waɗanda sune:

  • Diamond- Tsarin Diamond shine watakila mafi girman tsarin da CarShield ya bayar. Wannan ya hada da ɗaukar hoto don komai, daga lalacewar famfo mai zuwa gazawar watsawa. Koyaya, sassan kayan kwalliya, datsa, kayan sawa, da sauransu ba'a saka su.
  • CD- Tsarin Platinum ya fi maida hankali ne kan rufe wasu ofan bangarorin watsa motarka, tsarin wutar lantarki, injina, da sauransu. Koyaya, wannan baya nufin kowane ɓangare na waɗannan tsarin an haɗa su.
  • Gold—Shirin Zinare ya rufe tsarin taga na motarka, mai canzawa, da sauransu.
  • Silver—Shirin Azurfa shine mafi sauƙin shirin garanti na CarShield. Sassan da aka hada su sune famfo na ruwa, axle, turawa, da sauransu.
  • aluminum—Wannan shirin ya fi mai da hankali kan lamuran da suka shafi fasahar da abin hawan ka zai iya fuskanta, kamar su mai canzawa, injin sarrafa injin, da sauransu.
  • Babur & ATV—Kamar yadda sunan yake, wannan shirin na babura ne da ATVs.

Kammalawa

Yawancin ra'ayoyin da aka gabatar akan CarShield suna da kyau, wanda ke nuna cewa kamfanin yana yin wani abu daidai bayan duka. Koyaya, dangane da yawan ra'ayoyi mara kyau, ya bayyana cewa CarShield yana buƙatar haɓaka wasu abubuwa kafin ya zama mafi kyau a cikin masana'antar.

Game da marubucin 

Aletheia


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}