Nau'in dijital na gidajen caca da caca na kama-da-wane sun maye gurbin sabon sigar gidan caca da turmi. Bayan haka, mutane sun fi son samfurin kama-da-wane fiye da tsarin wasan caca yayin da suke jin daɗin sauƙi da jin daɗin wasa daga gidajensu. Hakanan, suna iya yin wasanni iri-iri iri daban-daban daga ko'ina cikin duniya wanda ba haka bane a cikin gidajen caca na kimiyyar lissafi saboda akwai iyakantattun kuma iyakance tarin wasannin caca da ake gabatarwa. Ganin cewa gidajen caca na kan layi suna da nau'ikan nau'ikan shahararrun mashahurai da ba shahararrun wasanni ba.
Wasu wasannin gidan caca kan layi iri ɗaya ne da waɗanda ake bayarwa a cikin gidajen caca na yau da kullun kamar wasan karta, Blackjack, da ramummuka. Bugu da ƙari, tare da caca ta kan layi ɗaya kuma yana samun damar sanya caca a gasar zakarun duniya da yawa ba tare da wani ƙuntatawa na ƙasa ba.
Iri-iri na Wasanni
Wasu gidajen caca na kan layi suna ba da wasannin da ke gidan yanar gizo yayin da wasu ke ba da wasannin da za a iya yin su bayan saukarwa a kan na'urar. Amma a yau, yawancin gidajen caca na kan layi suna ba da sifofin biyu, duk godiya ga fasaha!
Wasannin Yanar Gizon
Wasannin yanar gizo sune wasannin da aka gabatar akan gidajen yanar gizon gidan caca akan layi kuma masu amfani dole suyi wasa waɗannan wasannin akan gidan caca. 'Yan wasan ba dole bane su zazzage irin wadannan wasannin kuma hakan shine dacewa. Amma dole ne ya kasance yana da haɗin yanar gizo mai ɗorewa, ƙari, da masu bincike. Waɗannan wasannin sun haɗa da blackjack na kan layi, ramukan kan layi, da karta bidiyo.
Shafukan da ke amfani da gidajen caca na yanar gizo da shafukan caca na kan layi sun haɗa da Google Chrome, Opera Mini, da Firefox suna aiki.
Wasannin Saukewa kawai
Wasannin da aka zazzage sune kawai waɗancan wasannin da suke buƙatar masu amfani su sauke software na gidan caca don yin wasa. Cibiyoyin gidan caca na yau da kullun suna da saurin sauri fiye da na gidan caca na gidan yanar gizo kamar yadda tsohon baya buƙatar haɗin intanet don ɓoye zane-zane da sauti. Bugu da ƙari, ba za ku haɗu da kowane irin gidan caca da ke cikin layi ba kamar yadda kowane gidan caca na kan layi ke amfani da kayan aikinsa daban daban kuma mai zaman kansa kuma yana da abubuwan musaya na musamman. Koyaya, zaku sami wasannin da suka haɗa da irin wannan yanayin gudanarwa ko jigogi a cikin gidajen caca daban-daban na kan layi.
Wasu shahararrun wasannin da aka zazzage kawai aka jera a ƙasa:
- ramummuka
- Craps
- wasan bingo
- Poker
- Baccarat
- Blackjack
- Caca
Bayan haka, wasu wasanni suna da ƙwarewar fasaha amma wasu wasannin sun dogara da sa'a!
Wasannin Kwarewar Wasanni V / S Wasannin Sa'a
Daga cikin nau'ikan wasannin gidan caca daban-daban, za ku ga cewa wasu wasanni suna buƙatar ƙirar fasaha da ta dace don wasa da cin nasara amma wasu wasannin kawai bazuwar ne kuma kuna buƙatar sa'a don lashe waɗannan wasannin.
Ana ɗaukar Blackjack a matsayin tushen tushen fasaha yayin da ramuka wasa ne na dama. Akwai bazuwar damar cin nasara a wasannin sa'a. Babu wani abin da za ku iya yi a cikin waɗannan wasannin don cin nasara sai yaudara. Da kyau, idan kai mutum ne mai hankali, to kana da babbar dama ta cin nasara a wasannin da suka shafi fasaha.
Wasannin gidan caca na kan layi
Situs Judi Poker
Situs Judi Poker yana daga cikin manyan wasannin gidan caca kan layi. Yana da ɗan kwatancen Poker. Wasan yafi yawanci mutane ne ke buga shi a cikin lokutan su na musamman don samar da kuɗi ta hanyar ɗaukar kasada. Wasa ne na kati wanda mutane 4-5 zasu iya buga shi ko kuma fiye da haka. Akwai gidan yanar gizon gidan caca daban-daban da ke nuna Wasannin Yanar Gizo na Situs Judi Poker Wannan wasa na musamman ya shahara tsakanin 'yan Indonesiya, a zahiri, waɗannan mutane suna mahaukaci game da wannan wasan. Bayan haka, mutane suna la'akari da wasa hukunci akan layi a matsayin hanyar samun kudi.
Blackjack
Asali wasan kati ne wanda ake bugawa tsakanin playersan wasa ɗaya ko fiye da kuma dillali. Dole ne 'yan wasa suyi gasa tare da dillalin kuma ba da juna ba. Kamar dai sauran wasannin kati, wannan ma an buga shi tare da katunan katunan 52 amma adadin katako na iya zama sama da ɗaya. Wannan wasan yana ba mutane damar cin nasara ta ƙwarewar su kamar ƙwaƙwalwar ajiya, lissafi, da kallo. Amfani da fasaha na waɗannan ƙwarewar yana ba wa 'yan wasan damar cin nasarar wasan na dogon lokaci.
Rumunan layi na yau
Wasannin gidan layi na kan layi suna aiki kamar yadda injinan shinge ke aiki a cikin gidan caca na ƙasa. A zahiri, wasannin rami na kan layi sun fi saukin bugawa. Wasannin wasannin kan layi suna da jigogi daban-daban da nau'uka daban-daban, sau 3, 5-juzu'i, ko kuma ramuka da yawa. Amma kowane wasan wasa yana da dokoki daban-daban, rashin daidaito, dabaru, da tsarin kula da kuɗi. Wasan da rashin cin nasara ya dogara da abubuwan da aka ambata a baya.
Caca
Wannan wasa ne wanda ya shafi yin caca akan lambobi, dole ne yan wasan su zabi cinikin da za'a sanya akan ko dai lamba daya, rukuni daban-daban na lambobi, m ko ma lamba, lambobi kadan (1 - 18) ko manyan lambobi (19 - 36) ) kuma har ma akan launuka watau ja ko baki.
Lambar cin nasara ana tantance ta ne ta hanyar juyawar dabaran ta wata hanya da kuma juyawar ƙwallon a wani kwatankwacin tawar, duka ƙafafun da ƙwallan suna jujjuyawa a cikin waƙoƙin madauwari daban-daban, bayan momentsan lokutan ƙwallan ta faɗi dabaran da sauka a cikin ɗaya daga cikin aljihunan masu lamba akan keken.
Keno
Keno shine wasan gidan caca na zamani. Yana da mahimmanci irin caca-kamar wasan caca. Dole ne 'yan wasa suyi lamuran su ta hanyar zaɓar lambobi daga 1-80 sannan lambobi 20 suka fitar bazuwar. Idan lambobin da aka zana sun yi daidai da zaɓaɓɓun lambobin, ɗan wasan ya ci wasan.
Baccarat
Baccarat ana ɗauka ɗayan mafi kyawun wasannin gidan caca. Wasa ne na kati wanda yake da sauƙin koya kuma ya zama mai daɗin wasa. Wannan wasan kuma ya bar mutum ya ci kuɗi mai yawa.
Gidajen caca na kan layi suna ba da tarin wasannin da yawa. Ta hanyar shiga cikin dalla-dalla game kowane wasa, zaku iya yanke shawarar wasannin da yakamata kuyi. Bugu da ƙari, gidajen caca suna ba da fitina ta wasannin kuma don ku fara gwada ko wasan shine ɗanɗanar ku ko a'a kafin saka kuɗin ku a kan gungumen azaba.