Yuli 27, 2020

Hanyoyi don magance Kuskuren QuickBooks Kuskuren 12057

Biyan Albashi na QuickBooks mai yiwuwa ɗayan Ayyuka ne daga Intuit Inc. - babban biki a cikin ƙasashen ƙididdiga da kuma yankin Silicon Valley. Da zarar kun kunna Sabis na biyan albashi na QuickBooks, zaku sami damar bayar da dama da kuma amfani da zabin biyan kudi na QuickBooks Desktop kuma kuyi amfani da tsarin biyan albashi a cikin kasuwancin ku na kan layi tare da QuickBooks Payroll. Saukakinta na aiwatar da Biyan Kuɗi, Zaɓin tsabar tsabar Kuɗi, E-yin fayil ɗin W-2's da sassaucin rahoton Haraji ya juye kan masu amfani miliyan 3.2 don yin amfani da QuickBooks. Duk sauran abubuwa na mutum-mutumi banda danna kaɗaita kawai don rollaukaka Albashin Albashi na QuickBooks don tabbatar da cewa haraji yayi lissafi yadda yakamata da sauri fiye da ƙirƙirar Biyan Ma'aikata. Kuskuren QuickBooks 12057 shine Kuskuren Sabunta Sabunta Albashi na QuickBooks.

Waɗanne dalilai QuickBooks Kuskuren 12057?

Kuskure 12057 QuickBooks yawanci yakan faru yayin da kake ƙoƙarin maye gurbin QuickBooks Payroll kuma akwai abubuwa da yawa da ke biyo baya cikin zargin Kuskuren Biyan Kuɗi na QuickBooks.

  1. Lokacin da Intuit Payroll sabobin basa amsa QuickBooks Payroll Request.
  2. QuickBooks sun kasa ci gaba da tuntuɓar Intuit Servers.
  3. Haɗin Intanit da aka ƙayyade - hanya ba da jimawa ba.
  4. Fakitin Intanet da ya ɓace - Lokacin da bayanai suka kasa cimma wurin hutunsu a tsakanin al'umma.
  5. Aikin ya ƙare - Lokacin da aikin Server ya ɗauki tsayi fiye da daidaituwa zuwa buƙatar da aka gina daga kayan aiki.
  6. Tacewar zaɓi ko Software na Tsaro zuwa kwamfutar tafi-da-gidanka na toshe musayar magana.
  7. Saitunan daidaita hanyar sadarwa na SSL mara inganci.
  8. WinInet API ya kasa farawa tare da daidaitattun ladabi kamar HTTP, FTP da Gropher.

API na WinInet yana taimaka wa QuickBooks don samun damar shiga zuwa Yarjejeniyar Intanet na Tsare don samun da karɓar ɗaukakawa wanda ba za ku iya zuwa ko'ina ba Albashin Sabunta QuickBooks Kuskure 12057 tsakanin wasu da yawa QuickBooks 12000 kurakuran tarin da aka tattauna a ƙasan.

  • Kuskuren QuickBooks 12001 - 12007
  • Kuskuren QB 12052
  • Kuskuren QuickBooks 12008 - 12164
  • Kuskuren QuickBooks 12666 zuwa 12173 da sauransu.

Matakai don warware kuskuren QuickBooks Kuskuren 12057? 

Mataki 1:

  1. Rufe rikodin kamfanoni da aka karɓa ta hanyar QuickBooks Desktop.
  2. Sabunta na'urarka ta Windows Windows.
  3. Sake kunna kwamfutar tafi-da-gidanka bayan maye gurbin ya gama (Lura: Windows maye gurbin yana ɗaukar lokaci).
  4. Bude QuickBooks tare da bude bude rikodin kamfanoni kuma maye gurbin QuickBooks Desktop.
    • Je zuwa Taimake Menu kuma zaɓi Sabunta QuickBooks
    • Select Zabuka Tab Duba A ba da damar QuickBooks atomatik Sabuntawa.
    • Click Alama Duk
    • Yanzu Zaɓi sabunta Yanzu Tab ya shiga ta hanyar Samun Lura kuma zauna don sabuntawa don gamawa.
    • Rufe muku QuickBooks bayan sabuntawa.

Mataki 2: Gyara Kwanan lokaci da lokaci a kwamfutar tafi-da-gidanka idan bai dace ba.

Abubuwan Sabuntawa na QuickBooks suna da kwanan wata na 'yanci wanda ya danganci su, kwanan wata da lokaci ba daidai ba zai iya iyakance aikin maye gurbin kuma zaiyi ma'ana Kuskuren QuickBooks 12057

  1. Rufe QuickBooks dinka.
  2. Daidaita kwamfutar tafi-da-gidanka kwanan wata da lokaci daga Control Panel ko Tsarin Tire.
  3. Buɗe QuickBooks ɗinka sau ɗaya kuma sake duba rollaukaka Albashi sau ɗaya.

Mataki 3: saita Saitunan Intanit zuwa kwamfutarka

Kamar yadda aka tattauna a baya, kuskuren tsarin akan haɗin yanar gizonku na iya kawai nufin Kuskure 12057.

  1. Jeka shafinka na Masu Ba da Sabis na Intanet misali AT&T don tabbatar da cewa ka sami madaidaiciyar hanyar.
  2. Bude menu Taimako na QuickBooks daga kuma zabi Saitin Haɗin Intanet.
  3. Zaɓi zaɓi na Rediyo na biyu wanda ke iƙirarin “Yi amfani da saitunan haɗin Intanet na kwamfutar tafi-da-gidanka don ƙayyade haɗi lokacin da wannan damar ya sami damar Intanet”
  4. Bayan haka, danna kan Next kuma Zaɓi Saitunan Haɗin Haɓaka
  5. Akan Window ɗin Saitunan Intanit zaɓi Na ci gaba Tab danna kan Dawo da Babban Saituna
  6. Click Aiwatar soma ta OK bayan hakan
  7. Sabunta QuickBooks Desktop

mataki 4: Duba ka gyara Firewall dinka da kuma Saitunan Tsaron Intanet.

  1. Applicationara Aikace-aikacen QuickBooks, Tashoshi da sarrafawa akan Firewall da Tsaro na Intanit.
  2. Port 80 da 443 an wajabta kunna su.
  3. Wadannan fayilolin QuickBooks wadanda za'a iya aiwatarwa Exe, QBLaunch.exe, QBCFMonitorService.exe, QBDBMgr.exe, AutoBackupExe.exe, QBDBMgrN.exe, DBManagerExe.exe, FileMovementExe.exe, IntuitSyncMeMagelMear. , FileManagement.exe, QuickBooksMessaging.exe, AutoBackupExe.exe

Firewall kasancewar ba ma'anar Intuit ba za'a nishadantar ko tallafawa ba saboda yawan Firewall shirin da kamfanoni ke amfani dashi, gano QuickBooks ProAdvisor don bepoke naman sa sama.         

Mataki 5: Sabunta Manual na QuickBooks don Versara ionsauka da Aka onora a kan pc

QuickBooks Kuskuren Code 12057 na iya faruwa idan har kuna da wasu bambancin na QuickBooks da aka saka ko amfani da su a kwamfutar tafi-da-gidanka mara aure. A irin wannan yanayin Shigar da Bookaukaka Manual na Littattafan QuickBooks ga dukkan Booka'idodin QuickBooks ɗayan lokaci ɗaya.

Mataki 6: Sanya ladabi na Tsaron Intanet

  1. Rufe dukkan Shirye-shiryen budewa tare da Taskirar QuickBooks.
  2. Latsa maɓallin Windows + R a lokaci guda daga maɓallanku.
  3. type plc a cikin filin gudu a gefen hagu na hagu na rukunin nuni na gani ka danna OK.
  4. bude Na ci gaba Tab, gungurawa yayin saiti har zuwa Tsaro tawagar.
  5. Bayan haka, sanya Duba akan SSL 2.0, SSL 3.0, TLS 1.Zero da Danna KO.
  6. Aƙarshe, buɗe QuickBooks Desktop kuma duba don maye gurbin Biyan kuɗi sau ɗaya.

Game da marubucin 

Admin


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}