Satumba 7, 2019

Hanyoyin Amfani da Fasaha a Wurin Aiki don Motsa Ma'aikata

Fasaha a yau tana taimaka wa kasuwanci ta hanyoyi da yawa. Amma akwai abubuwan da masu daukar ma'aikata ke yawan rasawa sau da yawa idan aka zo batun sa ma’aikatan su su kasance masu kwarin gwiwa - alal misali, yin amfani da fasaha a wurin aiki da manufar. Dalili ɗaya mai yiwuwa na iya zama masu ɗaukar ma'aikata ba su da ƙima sosai a nemo hanyoyin haɗa kayan fasaha a cikin ayyukan kasuwancin su daga hangen haɓaka matakin motsa ma'aikata. Ganin cewa gaskiyar ita ce ban da amfani da hanyoyin gargajiya don motsa ma'aikata kamar su abincin rana kyauta ko abincin dare, al'amuran zamantakewa da kamfanin ya shirya da ƙarin PTO, akwai wasu hanyoyi da yawa waɗanda zasu iya tabbatar da taimako da fa'ida - kuma ɗayan waɗannan tabbas shine ƙaddamarwa na fasaha - ci gaba wanda abin takaici yawancin kasuwancin yau suna bayyana suna gwagwarmaya.

Dangane da wannan, ga wasu practicesan ayyuka waɗanda zasu iya yi muku aiki azaman mai aiki:

Moarin Motsi

Yawan masu amfani da wayar hannu da intanet na ci gaba da ƙaruwa a cikin duniyar yau. Manajoji da yawa, a kamfanoni daban -daban, duk da haka har yanzu suna ɗaukar ra'ayoyi masu karo da juna game da amfani da wayoyin komai da ruwan da sauran irin waɗannan na'urori a wurin aiki. Ba tare da la’akari da duk imani da tatsuniyoyin da ke sa wasu manajoji da kamfanonin su daina bin sahun gaba ba, gaskiyar ita ce yanayin zamani yana buƙatar masu aiki su bayar da kayan aikin su da wayar hannu. kayan aikin aiki. Wannan zai taimaka wa ma'aikata su kasance masu haɗin gwiwa komai yanayin wurin da suke ko matsayin su-kodayake don sauƙaƙe irin wannan canjin, kuna iya buƙatar haɗin intanet mai sauri. Idan kai ma'aikaci ne da ke da niyyar zamanantar da wurin aiki ga ma'aikatan ku a cikin yunƙurin haɓaka matakin motsa su, zaku iya samun tayin akan Spectrumoffers.com suna da tsada sosai idan ana batun samar da amintaccen sabis na intanet mai araha.

Idan kun kasance kuna yin niyya canji mai kyau a cikin yawan ma'aikata a matakin ƙungiya, zaku iya tsammanin haɓaka mai girma da zarar an yi amfani da ci gaban fasaha. Kasance cikin tuna gaskiyar Amfani da ƙa'idodin ƙa'idodin wayar hannu da na'urori ba shine kawai hanyar sanar da ma'aikatan ku da haɗin gwiwa ba; Hakanan zaka iya amfani da tashoshin kan layi da irin su don tabbatar da kwararar bayanai kyauta.

Zuba Jari A Ƙirƙirar Ƙarin Wurin Aiki Mai Sauƙi

Dangane da bambance-bambancen binciken bincike, ƙidayar mutanen da suka fi son zaɓin aikin gida ya ɗauki babban tsalle. An ba da rahoton cewa wannan adadi ya kai kusan Kashi 103 cikin shekaru 10 da suka gabata. Kamfanonin da ba su yi kasa a gwiwa ba wajen ganin babbar fa'idar ba da damar mutane su yi aiki daga gida sun ba da gudummawa mafi yawa ga canjin da aka ambata. Ainihin saboda wannan ya fi, don haka yanayin cin nasara ga duka ma'aikaci da ma'aikaci don hakan yana rage farashin gudanar da kasuwanci a hannu ɗaya kuma yana sa ma'aikata su kasance masu himma da haɓaka a ɗayan-ciniki wanda kawai ke ƙara ƙima ga kowane kasuwanci.

Abin baƙin ciki, duk da waɗannan fa'idodin, da yawa a cikin ikon sarrafawa har yanzu suna jinkirin ƙarfafa wurin aiki mai sassauci. Lokaci ya yi da za su fahimci idan manufarsu ta fi gamsuwa da ma'aikaci, daidaituwa da haɓaka na dogon lokaci, dole ne suyi tunanin ƙirƙirar saitin aiki mai sassauƙa.

ofis, mutane, da ake zargi
www_slon_pics (CC0), Pixabay

Yi Tunani Game da Amfani da IoT a wurin Aiki

Zuwan IoT ya tura manufar sarrafa kai tsaye zuwa sabon matakin. Ayyukan da aka yi da hannu a shekarun baya yanzu suna zama masu sarrafa kansa. Ayyuka da yawa waɗanda ke cikin ayyukan yau da kullun na wuraren aiki da aiwatarwa yanzu za a iya ba su mafi inganci da inganci idan aka ba da taimakon fasaha da muke da shi a wannan zamani na dijital. Masana sun yi imani zuwa shekarar 2025 kudaden shiga da ake samu daga IoT zai karu zuwa dala tiriliyan 4 tare da IoT yana zuwa tasiri kusan dukkanin bangarorin kasuwanci ko ya haɗa da gudanar da ayyuka, kiyaye kayan aiki ko inganta shimfidar.

Don haka, a yau dole ne 'yan kasuwa su sa ido don saka hannun jari a cikin kayan aikin da aka tsara don wuraren aiki don tabbatar da ingantaccen aiki da haɗin gwiwa. Ƙoƙari a cikin wannan jagorar zai kuma taimaka tattara ƙarin bayanai da ra'ayoyi game da fannoni daban -daban na kasuwancin, kamar abokan ciniki & ma'aikata, ta hakan yana ba da damar mai aiki ya sami ƙarin iko akan ayyukan kamfani gaba ɗaya.

Bayar da Dama don Koyo da Ci gaban Aiki

Ya kamata ku sa ido don sa ma'aikatan ku su ji ƙima - dole ne su ji kamar kadarori masu mahimmanci ga kasuwancin ku. Lokacin da ma'aikaci ya bunƙasa ko ya ci nasara, haka kasuwancin ku ke yi. Ba za ku iya samun ci gaba kawai ta hanyar jefa kayan aiki ga ma'aikatan ku ba. Dole ne ku ba da lokaci da ƙoƙari don sa su ji daɗin girmamawa - tambaye su don shigar da su da maraba da fahimtar su - gayyaci tunanin su kan hanyar zuwa ga cimma buri - ƙirƙirar al'adun ƙungiya wanda ke haɓaka ci gaban mutum da ƙwararru - tallafa musu wajen koyan sabbin dabaru masu dacewa da masana'antar - tuna idan wannan yana haifar da nasara a gare su, zai fassara kawai zuwa sadaukar da kai ga kasuwancin ku cikin dogon lokaci. Ci gaban fasaha na iya zama mai fa'ida sosai idan ya zo ga samar da dama don koyo da haɓaka aiki, saboda yanayin haɓaka ilimi na kan layi da horo a buɗe ga kowa.

Gabatar da Fasahar Fasahar Waya

Yawanci magana, aikace -aikacen wayar hannu suna da matukar amfani don dalilai da dalilai da yawa. Ainihin komai game da sassauci ne da samun dama-kuma haɓaka wayar hannu yana ɗaya daga cikin hanyoyin da za ku iya amfani da su don haɓaka haɓakawa da matakan samarwa ko da a lokutan da ma'aikatan ku ba za su ji daɗin halartar abubuwan da suka shafi aiki ba. A zahiri, kamar yadda muka gani a baya, bincike ya ba da shawarar tattara manyan aikace -aikacen kasuwanci na iya haɓaka yawan aiki a wurin aiki da kashi 40 cikin ɗari.

Fasaha koyaushe tana taimakawa da ɗaga ɗan adam ta hanyar samar da mafi kyawun mafita a kowane fanni na rayuwa-ƙarfafa mutane da nufin haɓaka haɓaka da haɓaka aiki yana ɗaya daga cikin abubuwan da ci gaban fasaha na ƙarni na 21 ya taka muhimmiyar rawa kuma har yanzu fiye a cikin shekaru masu zuwa.

Game da marubucin 

Anu Balam


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}