Oktoba 8, 2021

Hanyoyin Nishaɗi yayin Gida

Akwai hanyoyi daban -daban da za a iya nishadantar da mutum koda kuna zama a gida. Kuna buƙatar madaidaicin haɗin intanet da na'ura. Ofaya daga cikin waɗannan shine kunna wasannin bidiyo kamar League of Legends, Mine Craft, Fortnite, da sauran su. Wagering kan layi kuma wani nau'in nishaɗi ne. Wannan shafin yanar gizon yana tabbatar da ingancin wasannin gidan caca da ribar su. Kafofin watsa labarun wani babban abin nishaɗi ne yayin da kuke gida. Ya zama tsakiyar hankalin mutane musamman lokacin da cutar ta Covid -19 ta girgiza duniyar mu sannan ta kulle -kulle. Hankalin mutane ya koma kan kafafen sada zumunta don doke ba kawai gajiya ba amma damuwar da annobar ta haifar.

Manyan hanyoyi guda uku na nishaɗin gida

1. Wasan bidiyo

Wasan da aka buga akan kwamfuta (ko wata naúra) ta amfani da zanen kwamfuta don nunawa. Yana hulɗa tare da mai kunnawa ta hanyar Interface User (UI) ko Na'urorin Shiga kamar joysticks, keyboard, ko na'urori masu ganewa. Ana iya kunna shi gwargwadon dandamali kamar na'urar wasan bidiyo, wasan bidiyo na arcade, ko kwamfutar sirri. A kwanakin nan, masana'antar ta yi tsalle ta amfani da intanet. Yan wasa yanzu zasu iya saukar da wasanni akan intanet.

Wadannan wasannin shahararrun wasanni ne da aka buga ta amfani da intanet:

 • FIFA
 • minecraft
 • Call na wajibi
 • DOTA 2
 • Overwatch

2. Menene Social Media?

Dandali ne inda mutane ke mu'amala da juna ta hanyar musayar hotuna da bidiyo, musayar bayanai, ra'ayoyi, da ra'ayoyi tsakanin ƙungiyarsu ko cikin al'umma. Kafofin watsa labarun sun zama babban kayan aiki na sadarwa musamman a lokacin bala'in da har mutane suka fara amfani da dandamali a matsayin hanyar rayuwa da nishaɗi.

Wadannan sune jerin mashahuran kafofin watsa labarun:

 • Facebook
 • Instagram
 • Twitter
 • YouTube
 • Tiktok
 • Pinterest
 • Snapchat

3. Gidan caca na kan layi

Hakanan an san shi azaman gidan caca mai kama-da-wane saboda shine kwatankwacin gidan caca na ƙasa kuma 'yan wasa na iya yin caca akan layi ta amfani da wayar hannu ko wasu na'urori. Idan aka kwatanta da gidan caca na ƙasa, rashin daidaituwa, kari, da ragin biyan kuɗi sun fi girma a gidan caca na kan layi kuma suna da ƙarin wasanni daban-daban.

Akwai nau'ikan casinos na kan layi guda biyu don zaɓar daga:

· Gidan caca na gidan yanar gizo

An kuma san wannan a matsayin gidan caca da ba a saukar da shi don haka masu amfani za su iya yin kowane irin wasannin da suke so ba tare da zazzage software ba. Yana buƙatar haɗin intanet mai ɗorewa don ingantaccen zane da ingancin sauti. Hakanan yana buƙatar masu bincike kamar Mozilla Firefox, Google Chrome, ko Opera Mini.

· Gidan caca na tushen saukarwa

Mai kunnawa yana buƙatar saukar da software don kunnawa da yin fare. Ba ya buƙatar masu bincike saboda software na gidan caca yana haɗawa da mai ba da sabis na gidan caca kuma yana kula da lamba ba tare da tallafin mai bincike ba. Yana gudana cikin sauri kuma yana da inganci mafi kyau a cikin zane da sauti idan aka kwatanta da gidan caca na yanar gizo.

Hakanan akwai nau'ikan wasanni guda biyu waɗanda yakamata ɗan wasa ya sani:

o Virtual

Gidan caca na kan layi irin na software don haka duk wasannin da aka gabatar anan sun dogara da sakamakon software na Pseudorandom Generator (PRNG). Wannan yana nufin cewa tare da kowane jifa na dice, wannan software ta ƙaddara juyawar mashin ɗin kuma sakamakon ba zato ba tsammani, wanda ba a iya faɗi ba, da adalci.

o Mai siyar da Live

Irin wannan gidan caca a gefe guda gidan caca ne mai rai saboda haka ana yin komai ta rafi mai gudana da ainihin-lokaci. Dillalin mai rai yana kwafin ainihin muhalli da yanayin gidan caca cikakke tare da croupier ɗan adam. Ana yin ma'amalar ku da yin caca ta hanyar chatbot. Hakanan zaka iya magana da wakilin abokin ciniki don ƙarin tambayoyi.

Wasannin gidan caca na kan layi da aka bayar:

Ø Caca

Ic Sic Bo

Ingo Wasan Bingo

C Baccarat

Ker Wasan Poker

Ø Blackjack

Ø Keno

Ø Craps

Machines Mashinan Slot

Kunsa shi:

Jin daɗin mutane ba ya dogara da waje yayin yanayin da muke ciki. Dukkanmu mun dogara da kayan aiki ɗaya- intanet. Abubuwan da aka ambata a sama wasu hanyoyi ne da yawa da za mu iya jin daɗi yayin zaman gida. Kasancewa da ƙaunatattunmu da koshin lafiya har yanzu shine mafi mahimmanci

Game da marubucin 

Peter Hatch


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}