Agusta 30, 2022

Bita na iMind: Mafi kyawun Magani don Ƙarfafa Ƙarfafawa da Haɗin kai

Kamfanoni da kamfanoni na Amurka da ke yiwa ma'aikata hari daga garuruwa ko ƙasashe daban-daban suna buƙatar ingantaccen madadin tarurrukan layi. Haɗin kai tsakanin abokan hulɗa da abokan aiki babban mataki ne na nasarar kamfani. Tattaunawar bidiyo ta kasuwanci ita ce hanya mafi kyau don tabbatar da kyakkyawar hulɗar tsakanin ma'aikata, ƙirƙirar yanayi mai gasa inda kowa ke jin shiga cikin tsarin aiki, da nasara tare da sababbin ra'ayoyin kasuwanci.

Lokacin da ka zaɓi dandamali mai inganci don tarurrukan kasuwanci na kan layi inda babu ɓangarorin fasaha ko batutuwan sirri, hira ta bidiyo na iya maye gurbin sadarwa ta zahiri tsakanin abokan aiki gaba ɗaya. Ingancin hulɗar ba zai ragu ba. Duk da haka, za a sami fa'idodi da yawa da "kyauta" ga kamfanin.

Tare da dandamali na iMind, 'yan kasuwa, manyan ko ƙananan kamfanoni, da kasuwanci na iya gane sababbin ra'ayoyi. Ma'aikata da abokan haɗin gwiwa na iya kasancewa a ofisoshi a ƙasashe daban-daban kuma suna iya shiga taron bidiyo daga gida ko hutu a bakin teku. Saboda fasaha mai inganci na iMind a cikin Amurka, koyaushe akwai babban matakin sadarwa tsakanin abokan hulɗa. Baya ga babban kewayon kayan aiki, fasalulluka masu inganci, da ingantaccen kariyar bayanan mai amfani, ɗayan manyan fa'idodin dandalin iMind shine taɗi na kasuwanci na iMind. Wannan taɗin kai tsaye yana bawa kowane ɗan takara na taron bidiyo damar yin hulɗa da sadarwa tare da sauran abokan hulɗa, ba da shawarar dabarun aikin kasuwancin su, da aiwatar da tsare-tsaren kasuwancin su akan layi.

Wadanne Zabuka ne iMind ke bayarwa?

Akwai zaɓuɓɓuka masu amfani akan dandalin taro iMind. Manyan daga cikin wadannan su ne:

  • taron bidiyo;
  • rajista tare da famfo ɗaya;
  • nuni fiye da ɗaya allo;
  • lambobin lokaci guda don tsaro;
  • tabbatar da masu yunkurin shiga taron.

Dandalin taro iMind yana ba da damar yin amfani da bidiyo da sauti zuwa tarurruka har zuwa mahalarta 100. Yana yiwuwa ga masu amfani su yi kiran murya da raba allo tare da mahalarta cikin tattaunawa. Hakanan yana daidaita ƙarar kuma yana da fasalulluka na yanayi na hana surutu.

Ana kuma bincikar tsaro a matakin da ya dace. Ko da yake babu kalmar sirri a iMind, saboda haka, yana da wuya a hack da asusun. Mai amfani yana karɓar lambar sau ɗaya zuwa imel ɗin sa kuma dole ne ya shigar da shi don ba da izini akan dandamali kafin magana.

Menene Babban Fa'idodin iMind?

Dandalin taron iMind yana da fa'idodi da yawa a cikin Amurka. Yana da duk ayyukan da kuke buƙata tare da sabis mai inganci. Sabis ne mai sauƙin amfani wanda ke da sauƙin kewayawa, yana gayyatar mahalarta da sarrafa mutane akan kira ɗaya ko ɗaya.

Don haka, daga cikin ɗimbin fa'idodi ga masu amfani iMind yana da:

  • rikodin taro mara iyaka akan duk tsare-tsaren kira;
  • 24/7 taro kyauta;
  • raba allo na lokaci guda;
  • yiwuwar haɗin ƙwaƙwalwar ajiya ta hanyar WebDAV;
  • aminci ga kowane mahalarta taron bidiyo godiya ga lambobin shiga lokaci guda a cikin asusun;
  • rarrabuwa zuwa ɗakun ɗaiɗaikun ɗaiɗaikun ɗaiɗaikun ɗaiɗaikun ƙungiyoyi don ingantaccen aiki;
  • mafi ingancin bidiyo (daga SD zuwa HD, amma ba tare da 4K ba);
  • da ikon tattauna tsare-tsaren ba tare da la'akari da yankin lokaci ba;
  • amfani duka a cikin mai bincike da kuma ta hanyar app;
  • Za a iya daidaita ƙarar mahalarta;
  • yiwuwar haɗi daga wayar hannu;
  • sauƙin saitin, amfani, da gudanarwa.

Waɗannan fasalulluka suna jawo sabbin abokan ciniki da sabbin kasuwanci zuwa dandalin iMind. Ta hanyar wannan shirin, kowane mai amfani zai iya ganin cewa sadarwar kan layi na iya zama mafi kyau, mafi inganci, kuma mafi dacewa fiye da tarurruka na jiki.

iMind yana ba masu amfani da mafi kyawun kayan aikin taron bidiyo don kamfanoni. Kuna iya amfani da jadawalin dannawa ɗaya, yin rikodi, izinin mahalarta, da shiga don daidaita tarurruka don shirye-shiryen taron bidiyo.

Wane Tsarin iMind ya fi kyau a zaɓa?

Tsare-tsare da yawa suna ba masu amfani da iMind damar zaɓar mafi dacewa iri don yanayinsu:

free

Kyauta - yana ba da ayyuka na asali tare da wasu maƙasudai masu ma'ana. Wannan ya dace da amfani mai zaman kansa ko taron kasuwanci na yau da kullun kamar zaman ɗaya zuwa ɗaya, tarurruka tare da bidiyo tare da mahalarta har guda huɗu, da manyan tarurrukan da ba na bidiyo ba waɗanda suka haɗa har zuwa mutane 100.

Pro

Pro - yana haɓaka damar da aka bayar ta tsarin kyauta. Da alama akwai ɗakin hira na kasuwanci, wanda zaku iya yin taɗi tare akan layi. Yin amfani da wannan zaɓi, zaku iya ƙirƙirar ƙarin ɗakuna, gayyaci ƙarin mutane da shirya taro inda mutane da yawa za su iya amfani da kyamaran gidan yanar gizon su. Kuna iya rikodin taro da yawa a lokaci guda. Ƙananan ƙungiyoyi masu aiki a keɓe ko ƙungiyoyin gida waɗanda ke aiki akan ayyukan da ke buƙatar mu'amala ta kan layi akai-akai.

Kasuwanci

Sigar Kasuwanci ta inganta akan ayyukan da ke akwai kuma yana ba ku zaɓuɓɓukan watsa shirye-shirye kai tsaye. Dangane da sabis na abokin ciniki, kuna samun ofishi mai zaman kansa inda zaku iya magance matsalolin da ke tasowa yayin aikinku. Wannan wani zaɓi ne wanda iMind ke bayarwa ga ƙanana da matsakaitan kamfanoni.

ciniki

Kasuwancin yana faɗaɗa hani zuwa max kuma yana ba ku keɓaɓɓen manajan keɓaɓɓen tebur ɗin ku. Ya dace da matsakaici da manyan kasuwancin.

Don neman ƙarin bayani game da ƙayyadaddun kowane shiri, zaku iya ziyartar iMind.com.

Sharhin Masu Amfani Game da iMind

The iMind yana da yawa tabbatacce feedback daga abokan ciniki. Tun daga farko, dandalin taron bidiyo na iMind ya yi aiki mara kyau. Ana amfani da shi ta kamfanoni, daidaikun mutane, da 'yan kasuwa. Kamfanoni sun yi amfani da dandamali don taimaka musu su ci gaba da gudanar da ayyukan haɗin gwiwa da kuma kula da daidaiton aiki tare da duk abokan aikinsu. 'Yan kasuwa suna amfani da shi don tarurrukan aiki da kira.

Tare da tarurrukan kan layi, babu buƙatar hayan ɗaki don mutane ɗari ko fiye, babu buƙatar kashe kuɗi akan tafiye-tafiye, kuma ana iya yin taron cikin jin daɗin kowane ɗan takara.

Yawan yawan ma'aikata yana ƙaruwa saboda kowa yana aiki a cikin yanayi mai dadi. Kuna iya aiki a gida, a cafe, yayin tafiya ko a wurin shakatawa. An tabbatar da ƙididdiga cewa lokacin da mutane ke aiki a cikin yanayi mai dadi da annashuwa, yawan amfanin su yana ƙaruwa. Abin da ya sa taron bidiyo a yawancin lokuta ba kawai kyakkyawan madadin taron layi ba ne amma yana zama sananne fiye da tarurrukan jiki.

Don haka kowane kasuwanci zai sami hanya mafi kyau don yin aiki tare da abokan tarayya da abokan ciniki akan dandalin iMind. Kayan aikin da ke kan shirin kyauta suna da inganci saboda iMind yana godiya da masu amfani da shi kuma yana ƙoƙarin inganta ayyukan yau da kullum.

Game da marubucin 

Elle Gellrich ne adam wata

Idan kun kasance sababbi ga masana'antar tallan dijital ko samun kawai


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}