A yanzu, an kiyasta cewa har zuwa 60% na masu kasuwar abun cikin Amurka suna ƙirƙirar aƙalla yanki ɗaya na abun ciki kowace rana. Idan kana so girbi sakamakon tallan abun ciki, yana da mahimmanci a keɓe isasshen lokaci don ƙirƙirar abun ciki, wanda galibi yana buƙatar kuyi aiki akan tafiya. Ba shi yiwuwa a yi hasashen lokacin da wahayi zai zo game da batun abin da ke cikin zafi ko shirin samun kuɗi a kan batun da ke faruwa, yana mai da mahimmanci a koyaushe a sami makamai da kayan aikin da ake buƙata don tattara ra'ayoyinku. Duk wani mai tallata abun ciki wanda baya-da-motsi ba kawai yana sanya nasarar kamfen dinsu bane kawai amma yana samar da tarin ayyuka masu yawa ga kansu. Abin farin, akwai yawan kwarai, aikace-aikace masu saukin amfani hakan yana sauƙaƙa sauƙaƙawa don kasancewa tare da ƙungiyar ku kuma ci gaba da ƙirƙirar abun ciki mai wahala yayin tafiya.
Evernote yana sauƙaƙa yin rubutu
Babu mai tallata abun ciki a cikin duniya wanda baya buƙatar yin rubutu a kullun. Evernote aikace-aikace ne mai sauƙin amfani wanda ya dace don yin bayanan kula yayin tafiya. Yana bawa mai amfani damar daidaita bayanai tsakanin na'urori da yawa, yana mai sauƙaƙa aiki ba tare da matsala ba a kan kwamfuta da na'urar hannu. Ayyukan Evernote ba tare da layi ba kuma suna aiki tare ta atomatik tsakanin na'urori da zarar an sake samun haɗin intanet.
Kodayake ainihin ƙa'idar ɗaukar rubutu ce, Evernote kuma yana bawa masu amfani damar adanawa tare da daidaita tebur, hotuna, hanyoyin haɗi, rikodin sauti, har ma da jerin rajista. Benefitsarin fa'idodi na aikin sun haɗa da fitowar halayen gani, gudanarwar girgije, da samun damar ingantaccen tsarin tsari.

Ajiye 'karantawa daga baya' tare da Aljihu
Karatu mai karfi yana da mahimmanci ga masu kasuwancin abun ciki waɗanda suke son kasancewa a saman wasan su wanda shine dalilin da ya sa ba sa daina bincika abubuwan don neman wahayi don babban ra'ayin su na gaba. Wannan abun cikin, wanda ya samo asali ne daga abubuwan da ake tsarawa a kafofin sada zumunta wanda aka tsara su zuwa sabbin cigaban masu tasiri, galibi ana gano su ne kwatsam. Duk da yake kuna da niyyar dawowa don karanta post na blog ko labarin labarai, dama suna da kyau sosai da zaku tara hankalinku ta hanyar haɗuwa da kiran waya, imel, da sanarwar sanarwa ta hanyar sadarwar jama'a, kuma ku manta da shi gaba ɗaya. .
Idan sau da yawa ka tsinci kanka a cikin wannan halin, zazzage aikin aljihu don na'urarka ta Android ko iPhone lallai ne ya zama dole. Aljihu, a zahiri, ƙa'idar 'karanta shi daga baya' wanda ke ba ku damar adana shafukan yanar gizon da kuke sha'awar karatu na gaba. Baya ga ƙirƙirar fayilolin swiji don abun ciki don karantawa daga baya, masu kasuwar abun ciki zasu iya ƙara widget din 'karanta shi daga baya' zuwa rubutun su na WordPress wanda zai ba masu karatu damar adana shafin zuwa fayil ɗin da aka keɓe maimakon yin alamar shafi.
Slack ya kasance babban zaɓi
A duniyar tallace-tallace abun ciki, sadarwa da aiki tare shine komai. Tun lokacin da aka ƙaddamar da shi a watan Agusta 2013 Slack ya kasance kayan aiki na haɗin gwiwar da aka zaɓa ga masu kasuwancin abun ciki da yawa. Kodayake Slack ba shine kawai nau'ikan aikace-aikacen irinsa ba, ƙwarewar abokantaka da keɓaɓɓu da keɓance shi sun banbanta da gasar. Wannan ya sa ya zama ɗayan mafi kyawun hanyoyin sadarwa da haɗin gwiwa tare da ƙungiyar abubuwan cikin ku a cikin sarari guda.
Bincike ya gano cewa ƙungiyoyin talla da ke amfani da Slack suna jin daɗin aiwatar da zango wanda ya kai kusan 16% cikin sauri yayin da kuma ke yin ƙarin kamfen a cikin shekara guda. Slack app yana nan don saukarwa a duka biyun Apple da na'urorin Android, ba da damar mai tallata abun cikin koyaushe ya kasance cikin kusanci da duk ɓangarorin da suka dace. Bonusarin kari shine faɗakarwar sanarwar sanarwa ta al'ada wacce ke ba ku damar saita pings ta wannan hanyar da ba za ku sake rasa sanarwa mai mahimmanci ba.

Bada rubutaccen kora daga Hemingway App
Kowane mai tallata abun ciki yana buƙatar kayan aiki wanda ke nuna kuskuren da galibi ke faruwa a cikin rauni rubutu. Hemingway App babban zaɓi ne kamar yadda ba kawai yana gano kowace matsala a rubuce ba amma yana haɗa su cikin rukuni kamar 'jimloli masu wuya', 'jimloli masu wuya', 'karin magana', 'murya mai aiki', da 'murya mara motsi' . Duk wani ɓangaren da ke buƙatar mai kula da abun cikin abun ya sami haske tare da aikace-aikacen wanda ke ba da wasu kalmomi da jimloli a wasu yanayi.
Aikace-aikacen kuma yana ba da daraja ga kowane rubutaccen rubutun bisa la'akari da karantawa. Ananan ƙididdigar, mafi kyau tare da darajar 6 ko 7 ana ɗaukar su da kyau. Za a iya liƙa dukkan labarin a cikin editan don ganin yadda yake tafiya da kuma aiwatar da duk wani gyara da tsarin da ya dace. Baya ga kasancewa mai ƙawance da yawa, ana iya amfani da Hemingway App a kan tafi saboda babu buƙatar intanet don aiki don aiki. Muddin kana da aikin da aka sauke akan na'urarka, zai yi aiki.
Reddit ya kasance tsohon so
Idan baku riga kuna amfani da Reddit ba, ya kamata ku saukar da aikin nan take. Reddit yana taka mahimman matsayi guda biyu a cikin tallan abun ciki - ba kawai shine mafi kyawun tushen wahayi ba amma kuma yana iya zama babban dandamali don inganta abubuwan da aka kammala akan su. Redungiyar Reddit ita ce madaidaiciyar wuri don nemo tattaunawar ilimi akan masana'antu da dama da kuma ingantattun martani ga duk tambayoyin da suka dace da zaku iya samu.
Da zarar kun gama tattara abubuwan da kuka ƙunsa, kawai sanya hanyar haɗi a cikin ƙaramin tsari kuma ku jira ra'ayoyin da za ku bi. Idan ma'anar tana da ƙarfi sosai, za ku iya jin daɗin zirga-zirgar turawa ma. Da za a iya shigar da free Reddit app akan duka kayan aikin Android da Apple kuma zasu sanya ra'ayoyin bincike, tattara bayanai, da inganta kayan da aka gama iska.
Akwai adadi mai yawa na ƙa'idodin tallan abun ciki wanda ke samuwa ga masu kasuwa. Yaya za ku yi mamakin yadda za ku iya cim ma yayin amfani da ƙarin kewayon aikace-aikace a kan wayoyinku na hannu.