Talla tana taka muhimmiyar rawa a cikin duniyar kasuwanci mai matukar fa'ida. Al'ada ce ta aika saƙonnin talla ga masu amfani don ƙara wayar da kan tambarin ku da ganuwanta. Idan babu talla, masu amfani ba za su iya sanin kasuwancin ku da abin da yake bayarwa ba. Don haka, yana da mahimmanci a yi amfani da fasahar zamani.
Fasahar cibiyar kira tana ɗaya daga cikin sabbin ƙirƙira a cikin tallace-tallace. Yana nufin saitin kayan aikin da 'yan kasuwa ke amfani da su don sarrafa kiran abokin ciniki. Waɗannan kayan aikin sun haɗa da dialers na tsinkaya, amsawar murya mai ma'amala, saka idanu na kira, rikodin kira, ƙididdigar ainihin lokaci, da sauransu. Kyakkyawan misali na fasahar cibiyar kira shine saƙon murya mara ringi Software.
Wannan jagorar tana bibiyar ku cikin duk abin da kuke so ku sani game da tsarin saƙon murya mara sauti. Za ku koyi menene saƙon murya mara sauti, fa'idodinsa, shawarwari don nemo mafi kyawun mai bada sabis, da ƙari mai yawa.
Menene Saƙon Muryar Mara Rarraba?
Saƙon murya mara ringi ya ƙunshi al'adar aika saƙonnin da aka riga aka yi rikodi kai tsaye zuwa akwatunan saƙon abokan ciniki ba tare da fara kiran wayarsu ba. Abokan ciniki suna karɓar saƙonnin saƙon murya waɗanda ke ƙetare aikin kiran waya.
Daga baya, abokan ciniki za su iya dawo da saƙon saƙon muryar da aka jefa cikin akwatunan saƙonsu. Amfani da saƙon saƙon murya mara sauti yana ɗaya daga cikin mafi kyawun dabarun talla don isa ga abokan ciniki masu aiki waɗanda ba sa son damuwa.
Me yasa Amfani da Saƙon Muryar Mara Ring?
Wani lokaci, hanya ce mai tsada da sarƙaƙiya don ɗaukar fasahar saƙon murya mara sauti. Koyaya, zaku iya samun ƙarin fa'idodi daga amfani da irin wannan fasaha a cikin dogon lokaci. Wasu daga cikin fa'idodin sun haɗa da:
- Kudin-Inganci
Ko babba ko karami, farashi shine babban abin damuwa ga kowace kungiya. Idan ba ku sarrafa kuɗin ku ba, ribar ku na iya shafar. Don haka yana da mahimmanci a yi duk abin da za ku iya don rage farashin ku. Ɗaya daga cikin yankunan da za ku iya la'akari da su don rage farashin ku shine aikin tallace-tallace.
Don tallata kasuwancin ku, kuna buƙatar siyan kayan aiki da kayan aiki. Hakanan kuna iya son ɗaukar ma'aikata da yawa don haɓaka kasuwancin ku. Amma wannan zai iya kashe ku kuɗi masu yawa. Kuna iya guje wa kashe kuɗi da yawa akan kamfen ɗin tallanku ta hanyar cin gajiyar tsarin saƙon murya mara sauti a maimakon haka.
Saƙon murya mara ringi ya ƙunshi amfani da software don aika saƙonni zuwa abokan ciniki ba tare da sa hannun ɗan adam ba ko kaɗan. Kuma saboda sarrafa kansa, yana nufin yin amfani da ƙarancin albarkatu don samun sakamako mafi girma. Misali, ba za ku buƙaci ɗaukar ma'aikata da yawa don rarraba saƙonnin talla ga abokan ciniki ba. Don haka, ba za ku kashe kuɗi da yawa don isa ga abokan ciniki ba. Tare da ƙarin kuɗi da aka adana, za ku iya rage farashin aiki da haɓaka ribar ku.
- Mai Fadin Masu Sauraro
Idan kana son haɗi tare da adadi mai yawa na masu sa ido, dole ne ka yi niyya ga yawan masu sauraro. Yayin da kuke isa ga ɗimbin masu sauraro, haɓaka yuwuwar ku na samar da ƙarin jagora ko kwastomomi.
Wani lokaci, samar da jagora na iya zama ƙalubale. Wannan gaskiya ne, musamman ga masu farawa da kananan harkokin kasuwanci kokarin shiga kasuwa. An riga an sami ƙattai a kasuwa suna sarrafa wani yanki mai kyau na kasuwar kasuwa.
Idan kuna gudanar da ƙaramin kasuwanci, ƙila zai yi wahala ku samar da adadin abokan ciniki masu ma'ana. Maganin hakan na iya zama kai hari ga manyan masu sauraro ta amfani da saƙon saƙon murya mara sauti.
Tun da tsarin saƙon murya mara sauti yana ba ku damar aika saƙonnin talla ga masu amfani da yawa ta atomatik, kuna ɗaukar mafi ƙarancin lokacin da zai yiwu don haɗi tare da masu sauraron ku. Don haka, kuna samun haɓaka damar ku na jawo ƙarin abokan ciniki.
- Ingantattun Amsar Abokin Ciniki
Babban manufar kowane dabarun tallan shine don haɓaka wayar da kan samfuran ku da baiwa masu amfani damar ɗaukar ayyukan da ake so. Waɗannan ayyukan sun haɗa da so da yin tsokaci akan abubuwan da kuka rubuta da yin rajista don wasiƙun ku na wata-wata.
Lokacin aika saƙon saƙon murya mara sauti, aikin da kuke so zai iya zama abokan ciniki su yi rubutu ko kiran ku ko ma yin sayayya. Koyaya, dole ne ku aika saƙonninku zuwa abokan ciniki a lokacin da ya dace.
Tsarin saƙon murya mara sauti yana ba ku damar aika saƙonni zuwa abokan cinikin ku lokacin da ba su da aiki. Kuna iya saita shi don aika saƙonni ta atomatik a cikin sa'o'i na safe, lokacin abincin rana, ko kowane lokaci da kuka yi imani cewa masu sauraron ku kyauta ne. Yin hulɗa da abokan ciniki lokacin da basu shagaltu da wasu abubuwa ba zai sa su amsa saƙonninku.
Bayan haka, yawancin abokan ciniki za su ji haushi idan sun damu yayin yin wani abu. Idan wayoyinsu suka ci gaba da yin ringi a kai a kai, za su iya yin watsi da saƙonnin ku. Mafi muni kuma, wasu kwastomomi na iya toshe saƙonninku daga wayoyinsu. Don haka, dole ne ka yi amfani da tsarin saƙon murya mara sauti a daidai lokacin.
A wasu kalmomi, idan an aika saƙonni akan tsari mai kyau, abokan cinikin ku za su duba saƙonnin su kuma su amsa musu lokacin da ya dace da su.
- Asedara yawan Samarwa
Duk kasuwancin da ke neman ci gaba da kasancewa masu dacewa da gasa don nan gaba dole ne ya haɓaka aikin sa. yawan aiki ma'auni ne na fitar da tattalin arzikin ma'aikata. Wannan na iya zama adadin raka'a da aka samarwa ko sabis da aka bayar cikin ƙayyadadden lokaci.
Kuna iya amfani da dabaru da yawa don haɓaka aikin ma'aikatan ku. Ɗaya daga cikin waɗannan shine amfani da tsarin saƙon murya mara sauti.
Tare da tsarin saƙon murya mara sauti, ma'aikatan ku suna kashe ɗan lokaci wajen isar da saƙo ga abokan ciniki da yawa. Kuma saboda sun sami ɗan lokaci kaɗan, za su iya aiwatar da wasu muhimman ayyuka yadda ya kamata. A sakamakon haka, kasuwancin ku yana samun haɓaka aiki da haɓaka.
Ta yaya kuke Samun Mafi kyawun Mai Ba da Saƙon Saƙon Murya mara Ring?
Kamar yadda kuka gani a sama, akwai fa'idodi da yawa na shigar da software na saƙon murya mara ringi a cikin tsarin kasuwancin ku. Koyaya, dole ne ka tabbatar kana aiki tare da amintaccen mai bada sabis.
Akwai masu bada sabis na saƙon murya marasa ringi da yawa a wajen. Amma ba duka ba ne za su iya dacewa da takamaiman bukatun kasuwancin ku. Tare da bayanan da suka dace, har yanzu kuna iya samun cikakkiyar wasan ku.
Wasu daga cikin abubuwan da za a yi la'akari da su lokacin zabar mai bada sabis na saƙon murya mara sauti sun haɗa da:
- Neman Bayanin Layi
Shin kuna neman aiki tare da sananne ko abin dogaro mai bada sabis na saƙon murya mara ringi? Idan amsarku eh, to dole ne ku karanta sharhin kan layi.
Bita kan layi sharhi ne da wasu masu kasuwanci suka bari akan mai bada sabis mara waya da kuka fi so. Koyaya, wannan zai iya yiwuwa ga masu samar da sabis marasa ringi waɗanda suka kafa kansu akan layi. A takaice dai, irin wannan kamfani dole ne ya kasance yana amfani da gidan yanar gizo ko wasu dandamali na kan layi.
Karanta sake dubawa na kan layi yana ba ku damar fahimtar ingancin sabis ɗin da kuke tsammani daga wani mai bada sabis mara waya. Idan kun sami ƙarin maganganu masu inganci game da mai ba da sabis ɗin da kuka fi so, kamfani zai iya zama mafi kyawun wanda za ku yi hayar. Kyawawan bita suna nuni da ingancin aiki ko ingantattun ayyuka.
A gefe guda, ra'ayi mara kyau daga wasu masu kasuwanci suna nuna rashin kyawun ayyuka. Idan kun ci karo da kamfani mara waya tare da maganganun da ba su dace ba, ya kamata ku guji ɗaukar su. Koyaya, idan kun sami ra'ayoyi gauraya daga abokan ciniki daban-daban, tabbatar da sanin yadda mai ba da sabis na saƙon murya da kuka fi so ke amsa munanan maganganu.
- Experience
Idan kuna son ɗaukar kasuwancin ku zuwa mataki na gaba, dole ne ku yi aiki tare da ƙwararrun ƙwararru. Ƙwarewa ta bayyana tsawon lokacin da wani kamfani na saƙon murya mara sauti ya ba da sabis ga wasu kasuwancin.
Ɗaya daga cikin manyan fa'idodin aiki tare da gogaggen kamfanin saƙon murya mara ringi shine ingancin sabis ɗin da wataƙila za su iya bayarwa. Sun yi aiki tare da wasu kasuwancin shekaru da yawa, don haka sun san abubuwan da ke tattare da fasahar saƙon murya mara sauti. Kuma za su iya aiwatar da mafi kyawun dabarun saƙon murya mara sauti don taimaka muku ci gaba da gasar.
- License
Kodayake kuna iya saduwa da masu ba da sabis na saƙon murya mara waya akan layi, wasu daga cikinsu ba su da lasisi. Ba a ba su izinin ba da sabis na saƙon murya mara sauti ga 'yan kasuwa. Don tabbatar da cewa kuna aiki tare da kamfani na gaske, tabbatar da duba lasisin su.
Misali, jihar tana buƙatar duk kamfanin da ke son samar da saƙon saƙon murya mara sauti yana buƙatar gudanar da ayyuka waɗanda suka bi ƙa'idodi da ƙa'idodi. Don haka, yin aiki tare da mai ba da sabis mara waya mai lasisi yana tabbatar da cewa kuna kiyaye duk dokokin gwamnati lokacin aika saƙonni ga abokan ciniki.
- Miƙa
Gabatarwa wata babbar hanya ce don nemo amintaccen mai bada sabis na saƙon murya mara ringi a kasuwa. Ya ƙunshi tambayar wasu masu kasuwanci waɗanda a baya suka yi amfani da saƙon saƙon murya mara sauti. Hakanan zai taimaka a tambaye su game da abubuwan da suka faru tare da masu ba da sabis marasa ringi na yanzu.
Yawancin masu kasuwanci za su kasance masu gaskiya game da aiki tare da masu samar da sabis marasa waya. Koyaya, bai kamata ku yanke shawararku ta ƙarshe akan masu ba da shawara kawai ba. Kuna iya so ku gudanar da binciken ku kuma kuma zaɓi mafi kyawun mai bada sabis daga jerin masu neman ku.
- Abokin ciniki Service
Nasarar sabis ɗin saƙon muryar ku mara waya zai dogara ne akan mai bada sabis ɗin ku. Shi ya sa kuke buƙatar zaɓar kamfanin saƙon murya mara sauti wanda zai iya samar da kyakkyawan sabis na abokin ciniki.
Kamfanin da ke ba da kyakkyawar sabis na abokin ciniki yakamata ya kasance a duk lokacin da ake buƙata. Don haka, kuna iya hayar mai bada sabis na saƙon murya mara waya wanda ke amfani da kayan aikin sadarwa na zamani. Kayan aiki kamar aikace-aikacen taɗi kai tsaye, alal misali, na iya ba ka damar shiga tare da mai ba da sabis na saƙon murya mara sauti a ainihin lokaci.
Baya ga sabis na abokin ciniki, kuna iya samun kamfani wanda zai iya ba da tallafin fasaha. Tallafin fasaha ya ƙunshi kiyaye tsarin saƙon muryar ku mara waya ko halartar duk wani batu da zai taso a hanya.
Menene Ya Kamata Ku Yi La'akari Lokacin Siyan Software na Saƙon Saƙon Murya mara Ringless?
Siyan software na saƙon murya mara ringi ba zai yi sauƙi ba. Akwai abubuwa da yawa da za a yi la'akari da su yayin yanke shawarar abin da software na saƙon murya mara sauti don saka hannun jari a ciki. Wasu daga cikin waɗannan abubuwan sun haɗa da:
- Kwatantawa
Don sarrafa kasuwancin ku yadda ya kamata, kuna buƙatar aikace-aikace da yawa. Baya ga software na saƙon murya mara sauti, kuna buƙatar wasu aikace-aikace, kamar lissafin kuɗi, albarkatun ɗan adam, tallace-tallace, tallace-tallace, aiki, da kayan aikin sarrafa dangantakar abokin ciniki.
Idan kuna da waɗannan aikace-aikacen a cikin tsarin kasuwancin ku, dole ne ku nemo software na saƙon murya mara ringi wanda zai iya haɗawa da su da kyau. Wannan yana taimaka hana kasuwancin ku jawo manyan farashi a nan gaba, musamman lokacin da aka tilasta muku canza tsarin kasuwancin ku gaba ɗaya don ɗaukar sabon shirin saƙon murya mara sauti.
- Features
Wani muhimmin abu da yakamata ayi la'akari dashi lokacin siyan software ɗin saƙon murya mara sauti shine fasali. Fasaloli sune halaye, sassa, ko kayan aikin da ake samu a cikin wata software ta saƙon murya mara sauti.
Yin la'akari da fasali yana da mahimmanci saboda ba duk aikace-aikacen saƙon murya mara ringi ba daidai suke ba. Wasu na iya rasa wasu fasaloli masu mahimmanci ga kasuwancin ku.
Kuna iya zaɓar shirin saƙon murya mara sauti tare da madaidaitan fasalulluka ta hanyar tantance abin da kuke son cimmawa. Misali, idan kuna son aika saƙonni da yawa zuwa abokan ciniki a cikin awa ɗaya, zaku iya zaɓar software ɗin saƙon murya mara ringi tare da fasalin bugun bugun atomatik. Manufar anan shine don zaɓar aikace-aikacen saƙon murya mara ringi tare da takamaiman fasalulluka waɗanda aka keɓance don kasuwancin ku.
- cost
Daban-daban aikace-aikacen saƙon murya mara ringi ana farashi daban. Farashin ya bambanta a cikin siyan, shigarwa, da farashin biyan kuɗi na wata-wata. Ya kamata ku sayi software na saƙon murya mara ringi wanda ke cikin kasafin kuɗin ku.
Koyaya, bai kamata ku lalata ingancin ba don musanyawa don ƙaramin kasafin kuɗi. Dole ne ku kasance a shirye don kashe ƙarin kuɗi idan kuna son software na saƙon murya mara sauti tare da fasalulluka na zamani.
- scalability
Kowane dan kasuwa yana gina kasuwanci tun daga tushe, yana fatan zai bunkasa kuma ya samar da riba. Kodayake kasuwancin ku na iya zama ƙarami a yanzu, yana iya zama babba a nan gaba. Yayin da kasuwancin ku ke ci gaba, ya kamata ku zaɓi software na saƙon murya mara ƙaranci.
Scalability shine ikon software ɗin saƙon murya mara sauti don haɓaka tare da kasuwancin ku. Don haka, kuna buƙatar zaɓar aikace-aikacen da zai iya taimakawa wajen ɗaukar ɗimbin abokan ciniki, saboda buƙatarsa na iya tasowa lokacin da kasuwancin ku ya haɓaka.
- Tsaro
Yin amfani da fasahohin zamani na iya taimakawa haɓaka ingantaccen kasuwancin ku. Koyaya, yana iya haifar da haɗari ga kamfanin ku. Wannan saboda masu kutse suna amfani da fasaha iri ɗaya don samun damar kasuwancin ku ko bayanan abokan ciniki. Lokacin da wannan ya faru, za su iya amfani da bayanan ku don amfanin su ko raba shi tare da masu fafatawa.
Don guje wa haɗarin tsaro ko barazana, kuna iya zaɓar software ɗin saƙon murya mara sauti wanda zai iya samar da iyakar tsaro ga bayananku. Aikace-aikacen saƙon murya mara sauti da kuka saya yakamata tabbatar da cewa an isar da saƙon ku ga masu amfani kawai.
Takeaway
Amfani da tsarin saƙon murya mara ringi shine hanyar da za a bi don kowace kasuwanci da ke neman yin alama. Wannan kayan aiki yana ɗaya daga cikin mafi kyawun dabarun da ba su da hankali don yin hulɗa tare da abokan ciniki. Kuna iya amfani da shi don talla. Kar a manta kawai don zaɓar software mai dacewa mara waya ta saƙon murya da amintaccen mai bada sabis.