Agusta 13, 2020

Hanya Mafi Kyawu don Haɓaka Microsoft Server ta Windows Server 2016 Ta Wucewa Jarabawa 70-743

Dama don Haɓaka MCSA: Windows Server 2016

Wannan jarrabawar ana yin ta ne don ƙwararrun masanan IT waɗanda ke son haɓaka ƙwarewar su wajen aiwatar da manyan ayyukan haɗin Windows Server 2016. Don shan wannan jarrabawar dole ne ku sami MCSA: Windows Server 2008 ko MCSA: Takaddun shaida na Windows Server 2012 R2 azaman abin buƙata.

Gaba ɗaya, Microsoft 70-743 Jarrabawa zai bincika ƙwarewar ku don girkawa, adanawa, sarrafa kwamfuta, sadarwar, da kuma gano ayyukan da ake samu a cikin Windows Server 2016. Gaskiyar jarabawar za ta ƙunshi matakan da aka bayar a ƙasa. Koyaya, jarabawar ba lallai bane ta kasance kawai ga waɗannan matakan. Zai iya ƙunsar tambayoyi akan wasu batutuwa masu alaƙa da kyau. Don haka, ana buƙatar 'yan takarar jarabawar don tabbatar da fahimtar duk batutuwa na tsarin karatun.

70-743 Jarrabawa kayayyaki

  • Shigar da Windows Servers a cikin Mai watsa shiri da kuma Yanayin Compididdiga
  • Aiwatar da Maganin Adanawa
  • Aiwatar da Hyper-V
  • Aiwatar da Kwantena na Windows
  • Aiwatar da Babban Kasancewa
  • Aiwatar da Sunan Yanki (DNS)
  • Aiwatar da Haɗuwa da Hanyar Sadarwa da Hanyoyin Samun Nesa
  • Aiwatar da Cibiyoyin Sadarwa na Zamani
  • Shigar da Sanya Ayyukan Adireshin Yanki na Directory (AD DS)
  • Aiwatar da tarayyar asali da kuma hanyoyin samun damar

Mene ne fa'idodin samun lasisi tare da MCSA: Windows Server 2016?

Takaddun shaida na Microsoft suna tallafawa don fitarwa a cikin aikin IT. Kasancewa kana da gogewa a fannin fasahar kere-kere ta Microsoft, kana da kyakkyawan yanayin aiki. A yau, kamfanoni a duk faɗin duniya sun fi son ɗaukar mutane waɗanda suka sami takaddun shaida don tabbatar da ƙwarewar su. Bugu da ƙari, ƙwararrun masanan IT suna da mafi kyawun kuɗaɗen shiga fiye da kowane mutum wanda ba shi da satifiket ɗin. Misali, tare da MCSA: Takardar shaidar Windows Server ta Windows 2016, zaku iya samun 16% fiye da ƙwararrun kwararru.

Ta yaya zan iya shirya don Takaddar Shaida ta Windows Server 2016 ta MCSA?

Ga ƙwararren masanin IT, wucewa Jarrabawa 70-743 ba ta da wata wahala, idan ya / ta kammala ingantaccen tushen ingantaccen jarabawa. Don cika wannan mahimmancin buƙatar ɗaliban jarrabawa, Dumpsout ya zo tare da yanayin tambayoyin fasaha da amsar samfuran samfuran cikin farashi mai sauƙi.

Shin akwai wadatar demo don samfuran Dumpsout?

Akwai samfuran samfuran samfuran Dumpsout da kuke da su kafin sayan su a zahiri. Wannan don taimakawa candidatesan takarar jarabawar su san kyakkyawan ingancin kayan karatun Dumpsout sannan kuma su koyi tsari, yare, da daidaiton abun Dumpsout.

Wane kayan shirye-shiryen jarrabawa Dumpsout yake bayarwa?

Akwai manyan kayayyaki guda uku na Dumpsout; wato Jagororin Nazarin, Zubewa, da Gwajin gwaji don shirye-shiryen Jarabawa 70-743. Duk waɗannan samfuran suna da matukar dacewa da fadakarwa kuma sun wuce batun daidaito da amincin gaske. Jarabawar Dumpsout 70-743 Jagorar Karatu tana rufe dukkan tsarin karatun cikin sauki don koyan tambayoyi da amsoshi. Wadannan Q & As suna cetonka daga cramming log da m rubutu kuma suna samar maka har zuwa zance da saukakken bayani.

Dumpsout 70-743 Jarrabawar Braindump suna da amfani ga waɗanda suke son haɓaka umarnin su akan ainihin jarabawar. Dumpsout Dumps ya ƙunshi mahimman batutuwa na jarrabawa waɗanda galibi ake maimaita su a cikin gwajin. Ci gaba akan tsarin ainihin jarabawar, Dumpsout 70-743 Exition Exams kyauta ce ta musamman ga candidatesan takarar jarabawar. Za su iya taimaka musu don sanin raunin su a cikin koyo da haɓaka su kafin ɗaukar ainihin jarrabawar. Dumpsout 70-743 Exact Exams ya zo da maɓallin amsoshi, shirya, kuma haɓakawa daga masana. Don haka sune mafi kyawun tushen koyon amsoshin amsoshin tambayoyin jarrabawa. Dumpsout shine daidai wurin don samun taimako don wucewa Jarrabawa 70-743 tare da garantin dawo da kuɗi 100%.

Game da marubucin 

Admin


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}