Ya kamata alamar ku ta yi fice. Yana nufin kamfanin ku yakamata a gane shi a matsayin babban mai samar da mafita mai inganci. Samfuran da yakamata a ba ku a kasuwa dole ne su magance matsalolin da abokan cinikin ke fuskanta.
Tambayar yanzu ita ce: Yadda za a gina alama mai ƙarfi?
Akwai wasu matakai da dabaru da kuke buƙatar sani don tabbatar da cewa alamar ku zata fice daga sauran masu fafatawa. Dole ne kasuwar da aka yi niyya ta san yadda samfuran ku ke da girma, aiki da taimako.
A cewar Ramotion, "Alamar alama tsari ne wanda daga ciki kuke tabbatar da cewa masu amfani da aka nufa za su ƙaunace tayin ku. Ya kamata ku sami samfur wanda zai taimaka wa mutane su warware takamaiman batutuwa. Haɓaka samfuran abu ne mai ƙalubale a cikin kasuwanci. Wannan shine dalilin da ya sa muke ba da samfuran mockup na MacBook akan gidan yanar gizon mu. Ta hanyar waɗancan izgili da muke da su, zaku iya samun babban damar buga nasara cikin salo mai ban mamaki."
Don samun samfuri na izgili, je zuwa Shagon Ramotion.
A cikin wannan gidan yanar gizon, zaku fahimci yadda abin dariya na kwamfutar tafi-da-gidanka zai iya taimaka wa kasuwancin ku da gaske zuwa matakin na gaba. Tsaye daga sauran jama'a ba abu ne mai sauƙi ba. Yana buƙatar aiwatar da wayo na dabaru da dabaru masu tasiri. Ainihin manufar hakan shine tabbatar da cewa abokan cinikin da aka yi niyya za su yi farin ciki da gamsuwa. Gamsuwa da abokin ciniki shine, ba shakka, ƙa'idar yatsa. Dole ne ku bi wannan doka idan kuna son a san alamar ku a matsayin babban mai ba da mafita a masana'antar kasuwancin da kuka zaɓa.
Gina alama yana yiwuwa lokacin da kuke da kayan aiki da dandamali. Mockups wani ɓangare ne na kayan aikin da kuke buƙatar vis-a-vis ƙirƙirar samfuran da suka dace don masu amfani. Lura cewa dole ne a fifita ƙwarewar mai amfani. Ba fifita ƙwarewar masu amfani ba shi da kyau kwata -kwata. Ba zai taimaka muku cimma abin da kuke fata ba. Kuna iya ba da gamsuwa mafi girma lokacin da kuka fahimci batutuwa da matsalolin kasuwar da ake nufi. Wannan shine dalilin da yasa aka shawarce ku da ku nemi mai ba da izgili akan gidan yanar gizo a yau.
MacBook mockups yana taimaka muku gina haɗin haɗin gwiwa
Alamar ku ita ce haɗin tsakanin kasuwancin ku da masu sauraro. Ita ce alaƙar da aka gina ta lokaci. Gina alama abu ne mai ƙalubale. Wannan ba tafiya bane a wurin shakatawa. Yana nufin a faɗi cewa dole ne ku fahimci kasuwar ku kafin ku ƙirƙiri samfuri mai amfani. Me yasa kuke buƙatar fahimtar kasuwa? A taƙaice, za ku iya samar da mafi dacewa da mafi kyawun samfurin da zarar kun fahimci halin abokan cinikin da aka nufa.
Akwai buƙatar samun takamaiman hanya yayin warware matsalolin mutane. Idan ya zo ga samar da samfurin da ya dace don kasuwar da ake son kaiwa hari, ana buƙatar amfani da samfuri na MacBook. Wannan samfuri yakamata ya ba ku damar amfani da dabaru da ƙira naku yayin gabatar da ra'ayoyin samfur. Amma, maimakon amfani da samfur na zahiri ko na zahiri, yakamata ku yi amfani da kayan aikin gabatar da samfuri na dijital kawai. A wannan yanayin, ana ba da shawarar yin ba'a da MacBook.
Manufar gabatar da ra'ayoyin samfur shine fahimtar kasuwa sosai. Bari abokan cinikin da aka yi niyya su bayyana motsin su da tsinkaye game da ƙirar ƙirar ƙirar ku. Yin haka hakika babban lamari ne ga kasuwancin ku. Alamar ku za ta ƙaru kuma ta ba da tabbacin cewa za ku iya samar da samfuri mai mai da hankali. Lura cewa lokacin ƙirƙirar ƙira mai ƙarfi, dole ne a yi amfani da hangen nesa mai amfani. Ta wannan hanyar ne inda zaku iya ba da damar alamar ku ta fice daga sauran masu fafatawa. Wannan ta hanyar wannan tsari ne inda zaku iya kawo alamar ku zuwa mataki na gaba.
Lokacin da masu sauraron ku ke da alaƙa da motsin rai, ana iya samun tabbacin cewa za su tallafa wa tayin ku. Tallafin abokin ciniki ya dogara da mahimmancin samfuran ku, aiki da dacewa. Idan masu sauraro za su gano cewa samfurin da kuke samarwa ba ya taimaka musu, ba shakka, za su yi watsi da alamar ku kuma za su nemi sabon. A takaice dai, abokan ciniki kawai suna neman kamfani da ya dace don ba su abin da suke nema da gaske.
Sanya alamar ku da ƙarfi ta amfani da izgili
your matsayi na alama ya kamata a ƙarfafa bisa ga dabaru da dabaru masu dacewa. Layin ƙasa shine, kuna buƙatar yin dabaru lokacin ɗaukar sha'awar talakawa. Ka tuna cewa a cikin kasuwanci, lambobi suna da mahimmanci. Me ake nufi? Ƙarin jagororin da zaku iya jawo hankalin ziyartar gidan yanar gizon ku, alal misali, ƙarin damar cin nasarar gasar. Dokar masu fafatawa da ku ana iya yi ne kawai lokacin da kuke da matsayi mai ƙarfi a cikin rukunin kasuwancin da kuka zaɓa.
Dole ne ku yi ƙoƙari sosai don tabbatar da cewa an keɓance kamfanin ku daga gasar. Kasancewa na musamman idan yazo da samar da mafi kyawun mafita shine abin buƙata a cikin kasuwanci. Ƙarin abin faɗi, kuna buƙatar amfani da abin ba'a na MacBook don tabbatar da cewa samfurin da za a saki da ƙaddamar da shi ya bambanta da na yanzu a ƙarƙashin rukuni ɗaya ko masana'antu. Yawancin abokan ciniki za su nemi buƙatu na musamman. Wannan shine ƙarshen abin da yasa aka shawarce ku da ku amince da sanannun hukumomin da ke ba da samfura da ƙira na duniya.
Kuna ƙoƙari sosai don samun nasara, ko ba haka ba? Yana nufin kuna shirye ku yi duk mai yuwuwa kawai don tabbatar da cewa abokan cinikin da aka nufa za su gane alamar ku. Fitowa daga sauran taron yana da ban mamaki da ƙalubale. Amma ana iya samun wannan sosai muddin kuna kan madaidaiciyar hanya. Batun shine, kuna buƙatar sanya alamar ku daidai kuma da ƙarfi. Ya kamata matakin ku na alama ya hau sosai. In ba haka ba, zai yi muku wahala don cimma burin ku da manufofin ku.
Ana iya ganin kyawun amfani da abin izgili na samfur saboda waɗannan kayan aiki ne don gabatarwa, nunawa, da kimantawa. Dole ne ku gabatar da nuna bangarorin ayyukan samfurin da aka shirya. Yin hakan yakamata ya baiwa masu amfani da samfuran ku damar bayyana ra'ayoyin su. Kuma, dangane da abubuwan da suka faru a baya, za su bayyana yadda suke ji da motsin zuciyar su ko ƙirar samfur ɗin da kuka shirya ya dace. Amfani da izgili tabbas hanya ce mai ƙarfi a gare ku don isa ga kyakkyawan shawara da ƙarshe.
Samar da mafi kyawun samfurin ga masu sauraro don tabbatar da gamsuwa
Alamar ku tabbas za ta yi fice lokacin da kuke da mafi kyawun samfuri don masu sauraro. Kowane abokin ciniki mai yuwuwa yana neman ingantaccen bayani. Don haka, samar da mafi kyawun samfuri shine aiki mafi ƙalubale. Ba za ku iya cin nasarar gasar ba lokacin da kuka yi watsi da wannan yanayin. Tabbatar da gamsuwa ya zama babban abin da ya kamata ku cimma. Ta wannan hanyar ne inda zaku sami damar kawo alamar ku zuwa mataki na gaba.
Menene babban rawar abin izgili dangane da samar da mafi kyawun samfurin mai da hankali ga mai amfani? Ka tuna cewa izgili kayan aiki ne na gabatarwa. An yi amfani da shi don tantancewa da kimanta masu sauraro dangane da hasashen nasu dangane da abin lura. Gaskiyar lamarin ita ce, za a ba ku dama don ƙirƙirar samfur mai dacewa ga masu sauraro lokacin da kuka fahimci takamaiman matsalolin su. Yin izgili na PSD na Apple yana da mahimmanci don wannan dalili na musamman. Kuna iya cin nasarar gasar gasa mai ƙarfi lokacin da kuke amfani da abin ba'a don samar da mafi kyawun ƙwarewa ga yawancin masu amfani da aka nufa.
Hanyar yin amfani da hankali shine mafi kyawun koyaushe. Kasuwancin ku zai sami damar haskakawa lokacin da kuke aiwatar da irin wannan hanyar. Akwai damar kasuwanci da yawa da za su fito lokacin da kuke amfani da mafi kyawun samfuri. Gina alama mai ƙarfi ana iya cimmawa idan kuna da mafi kyawun hukumar samfuri. Wannan shine babban dalilin da yasa yake da kyau a zaɓi mafi kyawun kamfani da ƙirar ƙira, kamar Ramotion.
Kada ka yi watsi da gamsar da abokin ciniki. Wannan shine babban mahimmancin lokacin da aka zo auna matakin nasarar kasuwanci. Kowane abokin ciniki dole ne a cika. Dole ne a warware buƙatun takamaiman abokin ciniki. In ba haka ba, alamar ku ba za ta yi fice ba kuma ba za ta kasance a saman masu fafatawa ba. Damar ku don zuwa saman yana yiwuwa sosai ta hanyar dogaro da amintacciyar hukumar yin izgili.
A taƙaice, dole ne ku nemi mafi kyawun ƙirar zagi da hukumar samfuri a yau. Wannan ita ce hanya mafi kyau don kawo kasuwancin ku zuwa matakin na gaba. Don zama mai fa'ida sosai a masana'antar kasuwancin da kuka zaɓa, duk abin da kuke buƙata yanzu shine hukumar da ke ba da samfura masu dacewa da girma.