Nuwamba 12, 2021

Na'urorin haɗi masu amfani Yayin Tafiya tare da Wayoyin Waya

Ci gaban fasaha mai ban mamaki ya canza kowane bangare na hanyar da muke tafiya. Ko tafiya na karshen mako ne ko na tsawon wata guda, yana da mahimmanci a sami na'urori masu dacewa lokacin da za ku fita.

A cikin wannan duniyar dijital, babu wanda ke fita ba tare da wayar hannu ba. Hasali ma, galibin ayyukansu ana yin su ne ta wayar tarho, ko ƙwararru ne, ’yan kasuwa, ko ɗalibai. Wayoyin hannu suna da mahimmanci ga kowa da kowa, kuma kayan haɗin wayar salula waɗanda ke sa wayar ta zama "mafi kyau" suma suna da mahimmanci. Wayoyin hannu na zamani suna da girma da gaske kuma suna iya yin abubuwan al'ajabi ga kowa da kowa. Suna da ingantattun kayan masarufi, tsarin aiki, da fasali. Amma na'urorin haɗi ne ke haɓaka aikin sa da kamanninsa. Yawancin kayan haɗi na duniya ne kuma sun dace da duk wayoyin hannu, kuma wasu daga cikinsu an tsara su don wasu samfurori.

Dukanmu mun san cewa wayoyinmu sun canza yadda muke tafiya. Daga yin ajiyar otal da jirgin sama, neman hanya, daukar hotuna, da sauransu. Lokacin tafiya, na'urar ce da ke da wahala matafiya su tashi.

Kafin ka fara kasada ta gaba, da fatan za a tabbatar cewa kuna da mafi kyawun kayan haɗi don wayoyinku don tafiya ta gaba!

iOttie Easy One Touch Mota Dutsen

Da zarar kun sami wuri mafi kyau don shigar da wayarku akan gilashin iska ko dashboard, koyaushe kuna iya dogaro da Waze ko Taswirorin Google ko kowane sabis na taswira da kuke amfani da su.

Idan baku canza zuwa kewayawa ta atomatik da kanku ba, iOttie Easy One Touch Mota Dutsen shine mafi kyawun zaɓinku. Kamar yadda sunan ya nuna, kawai kuna buƙatar danna wayar da ke bayan tsayawar kuma za ta danna wurin. Tsayin ya dace da wayoyin hannu daidai da na Galaxy Note 9, don haka ya zama gama gari. Hannun sa na telescopic yana faɗaɗa da jujjuya digiri 225, yana tabbatar da cewa wannan tsayawar yana taimakawa wajen sanya wayarka a wuri mafi kyau.

Hitcase Splash Cover mai hana ruwa ruwa

Tabbas, yawancin masu samar da kayayyaki na zamani suna gaya mana cewa sabbin wayoyinsu ba su da ƙarfi kuma suna iya tsira da gangan sun jefa cikin ruwa, amma Lambobin wayar Hitcase bashi da dakin bayani. Harsashin su yana da cikakken ruwa zuwa ƙafa 10, kuma ana gwada ƙarfinsu ba tare da tsagewa ba ta hanyar jefa wayar kai tsaye a kan siminti, tabbatar da cewa kyamarar tafiye-tafiyenku tana da kariya daga duk wani haɗari yayin tafiya, kuma yana iya ɗaukar hotuna a ƙarƙashin ruwa da kuma wuraren shakatawa. Suna da nauyi amma masu ɗorewa, kuma tare da ƙira mai salo, suna iya ninka sauƙaƙa azaman murfin kariya na yau da kullun.

 Bank Power

Lokacin tafiya, wayoyinku na iya ƙarewa da sauri, kuma hutunku ya fara. Ɗaya daga cikin dalilan da ke haifar da hakan shine harbin bidiyo ko hotuna marasa iyaka a kan tafiya, ko yada fina-finai da kiɗa.

Tare da bankin wutar lantarki mai ɗaukar nauyi, zaku iya ci gaba da cajin wayarku gabaɗaya akan tafiya ko lokacin da kuke Airbnb. Ta wannan hanyar, zaku iya samun cikakken jin daɗin lokacin hutu a cikin tafiyarku karanta labarai akan wayarku, sauraron kiɗa, ko ma yin wasanni kamar su. caca ba tare da fuskantar matsalar rashin batir a wayarka ba.

Mai Neman Wayar Tile Pro

Tile karamar na'ura ce wacce zaku iya haɗawa da kowane kayanku kuma ku bi ta ta wayarku. Wannan ƙaramin kayan aiki ne wanda za'a iya ɗaure shi ko sanya shi a ciki ba tare da ɗaukar sarari da yawa ba. Idan kuna son sanya shi ba a gani ba, kuna iya tsara shi da lambobi don ɓoye ainihin sa.

Amincin kayanka shine mafi mahimmanci. Lokacin da kuke tafiya, ana barin ku da abubuwan buƙatun ku kawai. Jakar baya da kuke ɗauka tana da kayanku, da yuwuwar kwamfutar tafi-da-gidanka da kyamarar dijital ku waɗanda ke buƙatar kiyayewa. Har ila yau jakarku ta baya tana iya ƙunshi fasfo ɗinku da mahimman bayanan da za a iya gane kansu. Makulli ba zai iya ba da tabbacin cewa babu wanda zai saci jakar baya, don haka kuna buƙatar ƙarin zaɓi marar wauta don kiyaye kayanku lafiya. Na'urar fasaha da zaku iya amfani da ita ita ce Tile.

Adaftar balaguro na duniya

Ɗaya daga cikin mahimman na'urorin tafiye-tafiye shine adaftar, wanda ke tabbatar da cewa na'urarka ba ta ƙarewa ba. Wannan adaftan balaguron balaguro na duniya yana amfani da tsari na gaba ɗaya wanda ya ƙunshi ƙasashe / yankuna 150 kuma yakamata ya magance matsalar. Bayan an buɗe adaftar, zaku iya zaɓar fil ɗin Amurka, Turai, Ostiraliya, da Burtaniya, kuma tashar shigar da bayanai ta ɗauki ƙirar duniya ta musamman.

Hakanan zaka iya toshe cikin kebul na USB-A guda huɗu da zaɓi na USB-C don adana sarari. Kyakkyawan ƙira yana adana duk hanyoyin haɗin adaftar ku ta hanyar ƙaramar sarrafa zamewa. Ba a ba da shawarar yin amfani da na'urorin lantarki masu ƙarfi kamar masu yin kofi ko na'urar bushewa ba, amma ana iya amfani da shi muddin an kiyaye shi ƙasa da 6.3A.

Game da marubucin 

Peter Hatch


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}