Bari 28, 2020

Kuskuren QuickBooks 1603 - Yadda za a gyara

Fahimtar cewa rashin samun damar shiga Software na Kuɗi na iya haifar da asarar kuɗi, rashin samun mahimman ma'amaloli. Zai ma hana ku kallon labaran ku lokacin da kuke so. Wannan labarin zai baka damar lura da Kuskuren QuickBooks 1603 sakon da zaka iya karba. Lokacin da kake sakawa cikin QuickBooks don farkon lokaci har ma da sake sawa. Hakanan, QuickBooks ya kira abubuwa da yawa waɗanda galibi aka riga aka girka su. Don haka, waɗancan abubuwan suna tare da Windows ko kuma za'a saka su ɗaya bayan ɗaya.

Dalilin QuickBooks Kuskuren 1603

  • Babu Rukunin Mai Saka Windows
  • Bai cika ba ko Damaged QuickBooks Installation files
  • Lalata Microsoft .Net Tsarin
  • Lalacewar Kamfanin Microsoft C ++ & MSXML

Kuskuren QuickBooks tasirin 1603

Magani don Warware Kuskuren Kuskuren Code 1603

Magani 1: Gyara matsalolin amfani da QuickBooks Shigar da Kayan Aiki

wannan Quickbooks Sanya Kayan Bincike ba ku damar yin nazarin al'ada tare da ɗaure shi QuickBooks maye gurbin kuskure 1603 matsaloli masu alaƙa da Microsoft.Net Framework, C ++ & MSXML abubuwan.

A ƙasa akwai matakan da zaku iya amfani dasu don amfani da wannan kayan aikin:

  • Zazzage Quickbooks Ka Sanya Kayan Aiki
  • Shigar da sarrafa kayan aikin
  • Bugu da ƙari, zai ɗauki mintuna 20-25 don gama maidowa
  • A ƙarshe, sake kunna kwamfutarka

Magani na 2: Gyara matsalolin da hannu

A wasu lokuta Kayan aikin Sanya Kayayyakin Shiga yanzu baya warware matsaloli da yawa, saboda wannan gaskiyar, ana iya buƙatar mu gyara waɗancan abubuwan da hannu. Sabili da haka, tuna da neman shawara daga ƙwararren masani lokacin da baku da cikakkiyar tabbaci game da matsala. Za a buƙaci ku yi aiki a ƙarƙashin matakan cikin tsarin da aka tattauna don samun daidaitaccen al'amurran:

Mataki 1: Zazzage kuma Shigar da Windowsaukaka Windows

Zazzage kuma Shigar da Windowsaukaka Windows

Don Windows 10, 8.1 ko 8

  1. Da fari dai, danna kan Windows Icon
  2. Je zuwa Saituna
  3. A halin yanzu, matsa zuwa Sabunta & Tsaro
  4. Danna Duba Duba Sabuntawa

Domin Windows 7

  1. Danna maballin Farawa
  2. Ka je wajan Gudanarwa
  3. Danna tsarin & Tsaro
  4. Latsa kan Windows Updates
  5. Danna Duba Duba Sabuntawa

Mataki 2: Sake kunna Windows Installer Service

Sake kunna Windows Installer Service

  1. Ka je wajan Gudanarwa
  2. Abu na biyu, danna Tsarin & Tsaro
  3. Jeka Kayan Gudanarwa
  4. Danna sau biyu akan Sabis
  5. Bincika Sabis na Mai saka Windows
  6. Danna Sake Sake Sabis

Mataki na 3: Gyara Tsarin Microsoft.Net

Gyara Microsoft .Net Tsarin

  1. Ka je wajan Gudanarwa
  2. Danna kan Uninstall wani Program
  3. Latsa Ayyukan Windows
  4. Duba .Net Tsarin 3.5.1 & 4. Zabi biyar idan yanzu ba'a riga an duba ba
  5. Idan an riga an bincika, cire alamar zaɓin
  6. Sake kunna pc
  7. Bincika Tsarin Net 3.5.1 & 4. Zabi biyar sau ɗaya kuma
  8. Sake kunna kwamfutar sau ɗaya.

Mataki na 4: Sake shigar da Microsoft C ++ & MSXML

Sake shigar da Microsoft C ++ & MSXML

  1. Da fari dai, matsa zuwa Control Panel
  2. Abu na biyu, ana so a danna Uninstall wani Program
  3. Abu na uku, daga jerin cire dukkan abubuwan Microsoft MSXML & C ++
  4. Sake kunna pc
  5. Aƙarshe, sami kuma saita abubuwan sau ɗaya daga Gidan yanar gizon Microsoft

Bayan bin matakan da aka tanada a sama, dole ne ku sami damar Shigar da QuickBooks Desktop yadda ya kamata ba tare da matsala ba. Wataƙila akwai wasu dalilai daban-daban a bayan dalilin QuickBooks Kuskuren 1603, sannan kuma, mahimman matakan za a iya aiwatar da su ta hanyar ƙwararren masani.

Game da marubucin 

Admin


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}