Disamba 12, 2020

Kwarewar Wasanku a Royal Panda

Royal Panda gidan caca ne mai ladabi na kan layi tare da ƙari ko variarancin bambance-bambancen wasanni na gidan caca wanda wasu shahararrun mashahuran duniya ke samarwa na hanyoyin caca kan layi - Net Nishaɗi da Microgaming. Abin da ya sa Royal Panda Casino ya bambanta da sauran shi shine sanannen sanannen sa da kasancewar shahararrun wasannin gidan caca waɗanda ke ba da haɗuwa da farin ciki da biyan kuɗi mai ban sha'awa.

A ƙasa zaku sami ƙarin cikakkun bayanai don taimaka muku yanke shawara idan Royal Panda shine mafi kyawun gidan caca akan ku. Wannan labarin ya zurfafa cikin wasannin da muke dasu da kwarewarmu tare dasu. Hakanan zaka iya karanta ƙari cikakken bayani a nan kuma san game da wasu manyan Casinos na Indiya.

Kodayake an kafa Royal Panda ba da daɗewa ba, da sauri sun zama wuri mai ban sha'awa wanda ke ba wa 'yan wasa babban kundin wasa inda kowa zai iya samun wasan da zai dace da dandano na kansa da kuma bankroll. A Royal Panda zaka sami wurare da yawa, wasannin tebur, wasanni masu laushi, da katunan karce. Hanya mai zafi da sanyi yana bawa 'yan wasa damar karɓar kyaututtuka maɗaukakiya.

Idan baku taɓa ziyartar gidan yanar gizon Royal Panda ba a da, farkon abin da zaku lura shi ne tambarin da ya bambanta da sauran su da kuma kyawawan wasannin da aka raba su zuwa fannoni da yawa.

Royal Panda an sadaukar da ita gaba ɗaya don wadata 'yan wasa da kyakkyawan yanayi da wasa mai kyau. Caca mai alhakin hakan ma ɗayan lamura ne na zuciyarsu.

Samfurin caca daga Microgaming da Netent a Royal Panda

Kamar yadda aka riga muka ambata a sama, Royal Panda yana ba da mafi kyawun kewayon wasanni kuma yana ci gaba da kasancewa tare da sabbin abubuwan gidan caca.

Royal Panda yana amfani da abin da ake kira Quickfire platform daga Microgaming, wanda ke nufin cewa mafi kyawun wasannin da kamfanin ya haɓaka a cikin shekaru goma da suka gabata suna nan don yin wasa da zaran kun ƙirƙiri wani asusu. Wasu daga cikin wasannin da suka cancanci kulawarku sune Avalon, Romance na Mutuwa, Jurassic Park, Playboy, da Thunderstruck II. Gidan caca kuma yana da wasanni daga wasu masu haɓakawa kamar Quickpin, Leander Games da NextGen, da ƙari.

Microgaming's Quickfire yana da babban zaɓi na manyan wasannin da Microgaming ya haɓaka. Kamar yadda aka ambata a sama, NetEnt ne ya haɓaka yawancin wasanni a cikin fayil ɗin Royal Panda. Wasannin dillalai kai tsaye da ake samu a Royal Panda sun haɓaka Evolution Gaming.

Wasannin tebur shahararre ne don bambancin da suke bayarwa da kuma iyakokin wagering abubuwan da ke wanzu.

Tsarin Royal Panda yana ba wa 'yan wasa damar sauƙaƙe shi da sauran gidajen caca na kan layi. Kowane rukuni game an raba shi zuwa ƙananan ƙananan rukuni. Kuna iya samun wasan da ake so ta hanyar shigar da sunan sa a cikin akwatin bincike ko kuma ta hanyar daidaita wasannin cikin tsarin harafi.

Akwai wasanni a Royal Panda

Babu shakka babban adadin wasannin tabbas babban kari ne ga duk membobin Royal Panda. Royal Panda gidan caca ne mai haske akan layi, kuma saboda yanzu haka, baku buƙatar saukarwa da girka kowane software na musamman. Za ku sami damar zuwa wasannin da zarar kun yi rajistar asusun Royal Panda. Wasu daga cikin wasannin suna cikin Yanayin Nishaɗi, inda zaku iya gwadawa kuma ku tabbata cewa wasannin suna roƙon ku kafin ku sami kuɗi na ainihi.

ramummuka

Injinan gidan yanar gizo da ake da su a Royal Panda India an haɓaka su ne ta Net Entertainment, kamfanin da ya ɗauki masana'antar gidan sarauta zuwa wani sabon matsayi. Babu matsala idan kuna neman ramuka na 3-reel na gargajiya ko kuma idan kuna jin yunwa ga waɗanda suka ba ku dama mai yawa don cin nasara akan haɗuwa, NetEnt yana da ainihin abin da kuke buƙata. Akwai wasanni sama da 200, wanda kuma zai zama ƙari, kuma kodayake yana da wahala a zaɓi mafi kyau, ana ba da shawarar cewa ku gwada sa'arku a South Park, Aliens, da kuma Gonzo's Quest

A zahiri, ana kiran Royal Panda da aljanna ta masoyan kagara. NetEnt da Microgaming sunadaran ramuka suna ba ku tabbacin awowi da yawa na nishaɗi da biyan kuɗi mai ban mamaki. Ko kuna ƙaddara kan babban nasara ko kuma idan kuna cinikin ƙarami kaɗan don gwada sa'arku, tabbas za ku sami wasa wanda ya dace da dandano.

Royal Panda: Wasannin Tebur

A cewar mutane masu ilimi a cikin filin, wasannin tebur daga NetEnt suna da ayyuka mafi kyau fiye da waɗanda Microgaming ya haɓaka. Kodayake wannan bayanin yana da abokan hamayyarsa da masu goyan bayansa, wasannin da ake samu akan Royal Panda India galibi ana haɓaka su ne ta Net Entertainment.

'Yan wasa suna jin daɗin bambancin kamar Caribbean, Hold'em da Oasis Poker, da ƙari. Hakanan gidan caca yana da wasannin dillalai kai tsaye kamar su roulette, craps, da baccarat.

Idan kun fi son yin wasan tebur, a Royal Panda ana ba ku izinin saka bet 500 mafi tsada a kowane hannu yayin da iyakar cinikin dillalai ya ninka har sau goma.

Hoton da ke ɗauke da rubutu, An ƙirƙiri Bayanin cikin gida ta atomatik

Kamar ɓangaren ramuka, ɓangaren wasan tebur kuma yana da faɗi sosai. Kuna marhabin da ku gwada sa'arku a cikin bambancin caca daban-daban. Dole ne magoya bayan Blackjack da baccarat suma su gamsu. Caribbean Stud, Vegas Craps da Casino Hold'em suna daga cikin ƙarin keɓaɓɓun shawarwari.

Video karta

Royal Pandas gidan caca suna da nau'ikan bambance-bambancen takwas na poker bidiyo ciki har da Jacks ko Better Double Up, Deuces Wild Double Up, Joker Wild Double Up, All American Double Up, Joker Poker, Tens or Better, Bonus Poker Deluxe, da Aces da fuskoki.

Wasannin karta bidiyo babban maye gurbin ne lokacin da kuke son hutawa daga kujerun. Duk ana samun su a Yanayin iceabi'a da Yanayin Kuɗi na Gaskiya.

Katunan karce da Wasanni Masu Taushi wanda Royal Panda ke bayarwa

Idan kuna shirye ku juya fare akan ƙaramin canji zuwa ainihin nasara, kuna iya yin hakan ta sauƙi ta ziyartar sassan Scratchcards da Soft Games inda zaku sami wadataccen zaɓi na wasannin da suka haɗa da Ace, Lucky Double, Triple Wins, Four by Hudu, Bikin Giya, Kyauta Keno, da Premier Trotting da ƙari.

Royal Panda Indiya ta jackpot

Sashin jackpots yana cikin abubuwan da aka fi so da 'yan wasa saboda dalili. Ya ƙunshi jerin wasannin waɗanda duk suna da jackpots masu ban sha'awa waɗanda suka tara lokaci. Hakanan kuna samun wata alama mai dacewa a wurinku - abin da ake kira ramuka masu sanyi da sanyi. A wasu kalmomin, zaku iya rarrabe wasanni bisa ga abubuwan da kuka fi so. Kwanan nan ramuka masu zafi sun biya kuɗi sama da wanda kuka zaba kuma wuraren sanyi basu biya adadin da yafi wanda kuka sanya a gaba ba.

Game da marubucin 

Peter Hatch


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}