Fabrairu 6, 2023

Lashe Babban Tare da Fantasy Cricket

A zamanin da, wasan cricket, kamar yadda muka sani a yau, addini ne a yankinmu. Halin talakawa zai dogara ne da sakamakon wasan; irin wannan shi ne tasirin. Amma ba a taɓa samun wani dandamali mai ma'amala ko hanyar da za su iya bayyana zukatansu ba. Tabbas, ba kowa ne ya sami hirar TV ba; wasu 'yan masu sa'a sun sami lokacinsu, amma duk wannan ya canza saboda fantasy cricket

Ci gaba da sauri yanzu zuwa 2023, kuna da na'ura mai wayo tare da haɗin Intanet, kuma don haɓaka wannan, kuna da fantasy cricket app a kan na'urorin ku da aka ɗora kuma suna shirye don tafiya. Duba, wasan kurket na fantasy ba komai bane illa sararin dijital inda mai amfani ya zaɓi mafi kyawun ƴan wasa 11 da aka haɗa daga duka ƙungiyoyin cricket da suka buga a ranar da aka tsara. Dangane da sakamakon ainihin wasan da wasan kwaikwayon na daidaikun mutane, ana ba masu amfani da maki. Da yawan maki da kuke ƙara yawan cin nasarar ku, kuma i, nasarar da aka samu kyauta ne na kuɗi na gaske. 

Abin da ke da riba game da wasa fantasy cricket baya ga samun kuɗi na gaske shine yana da sauƙin amfani da shi, kuma tsarin sa hannu ba shi da wahala. Bugu da ƙari, 'yan wasa daban-daban suna buƙatar wasu canje-canje ga wasan wanda kuma ake la'akari da shi, don haka an ƙirƙiri sararin samaniya inda mai son wasan cricket zai iya aiwatar da tunanin da suka zaɓa kuma a lokaci guda yana gogayya da sauran 'yan wasa. 

Amma ta yaya mutum zai yi nasara babba a wasan kurket na fantasy? Shin wasan baya da wahala tare da ƴan wasa da yawa suna kunnawa lokaci guda? Ee, abu ɗaya shine tabbas babu sauƙi a cikin wasannin kurket na fantasy. Ee, kuna iya samun wasu kari anan da can, amma idan ana batun samun lada na gaske, dole ne ku kasance cikin mafi kyau. 

Anan akwai wasu mafi kyawun tukwici da dabaru waɗanda zaku iya amfani da su don cin nasara babba a wasan kurket fantasy. 

1. Kasance Mai Wayo Tare da Amfani da Gems

Dangane da app ko gidan yanar gizon da kuke wasa wasan kurket na fantasy, za a ba ku wasu adadin kuɗi ko duwatsu masu daraja ta hanyar da zaku iya zaɓar 'yan wasan. Lura cewa kowa yana samun daidai adadin duwatsu masu daraja, don haka filin wasa ne. Yanzu a hankali daidaita wanda kuke so a cikin ƙungiyar ku, mai da hankali kan ƙarfin ku, sannan ku zaɓi 'yan wasan a hankali. Wataƙila akwai yanayi inda za ku yi watsi da wani yanki don dacewa da mafi kyawun ƙungiyar, koyaushe ku tafi don wannan zaɓin, saboda zai taimaka muku a cikin dogon lokaci.

2. Wasa Da Kwakwalwarka, Ba Zuciyarka ba

Ɗaya daga cikin kuskuren da masu amfani da su ke yi yayin ɗaukar ƙungiyar su shine suna manne wa 'yan wasan da suka fi so. Duk da cewa ɗan wasan ba shi da tsari na abinci ko kuma yana da kyaun yanayin dacewa, har yanzu suna ɗaukar su don ƙimar fuskar su. Amma a zahiri, ba sa samun maki mai kyau kuma suna ba ku ƙarin duwatsu masu daraja ko ƙididdiga yayin zabar su a cikin ƙungiyar ku. Rage bincikenku don neman ɗan wasa wanda ya fi dacewa ga ƙungiyar ku, yana cikin tsari mai kyau ko kuma ya buga facin shuɗi kwanan nan. Waɗancan ne za su saka muku da ƙarin maki. 

3. Kyaftin don Nasara

Kamar yadda kuka sani, kyaftin ɗin yana samun maki 2x bonus, kuma mataimakan kyaftin ɗin suna ƙara wani kari na 1.5x akan jimlar, don haka ya zama dole ku sami wurin zaɓin kyaftin ɗin ku. Ku tafi tare da ra'ayi mara kyau, zaɓi kyaftin bisa ga bincikenku da ilimin ku, kuma kuyi abin da kuke jin yana da kyau ga ƙungiyar ku. Abin da zan dauka shi ne in tafi da kananan bindigogi ko da yaushe suna da hujjar tabbatarwa, kuma sun fi dacewa da zabar dan wasa mai daraja. 

4. Yi Kada Ku Koyi & Gina Tawagar ku

Yi nesa da kwafin duk ƙungiyoyin daga gidan yanar gizon fantasy ko abokan ku. Abun shine yin hakan shima zai yanke yuwuwar ku da yuwuwar matsayi sama da su akan allon shugabanni. Babu wanda ya taɓa yin ɗorewa kuma ya yi nasara sosai a wasannin kurket masu ban sha'awa ta hanyar kwaikwayon sauran 'yan wasa da ƙungiyoyi. Idan kuna tunanin ba ku da wuta da sha'awar yin wannan tun daga farko, to na yi hakuri in faɗi wannan, amma fantasy cricket ba na ku ba ne.

Game da marubucin 

Kyrie Mattos


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}