Bari 20, 2022

Ma'aikatan Kan layi Suna Gudanar da Kasuwar iGaming ta Amurka

Kasuwar iGaming a Amurka ta nuna babban alkawari a cikin 'yan shekarun nan. Ya zuwa yanzu, Kasuwancin iGaming na Amurka ya zama ɗaya daga cikin nau'ikan caca mafi fa'ida a cikin ƙasar, yana girma cikin sauri a cikin ƴan jihohin doka. Yawancin nasarar kasuwar ta fito ne daga masu aiki na kan layi masu kula da yin fare na wasanni da bambancin wayar hannu waɗanda suka kai kasuwa da hukunce-hukunce don halatta hanyar caca ta tsaye.

Ko da yake ba duka kamar yanke da bushe kamar yadda ake sa ran ba. Wasannin Fantasy na Daily sun ga wasu ƴan cikas daga mashahuran masu aiki a cikin ƙasar a cikin wani sabon shiri mai zuwa. Duk da kura-kurai, yin fare na wasanni a gasar ta DFS ya karu sosai saboda masu sha'awar nau'in, yana ba da damar ƙarin littattafan wasanni su buɗe a cikin ƙasar tare da turawa don halatta wasu fare wasanni.

DFS a Amurka:

Daily Fantasy Sports yana da ya riga ya zama zaɓin yin fare na wasanni a tsakanin punters. Wani ɓangare na wasannin motsa jiki na fantasy, DFS a Amurka ya sami gagarumin tasiri tare da taimakon sabis na gasa guda biyu waɗanda suka mamaye kasuwa. FanDuel a New York da manyan abokan hamayyarsa Draftkings sun mallaki kashi 95% na kasuwar DFS a Amurka.

Ana ba da fifikon shaharar DFS ga dacewarta na tsawon lokacin wasanninta da kuma ba da fifiko kan manyan kyaututtukan kuɗi. Har ila yau, an yi la'akari da shi don inganta kallo da kuma shiga cikin wasanni, amma ba tare da suka ba. Jihohi da dama sun soki kamannin sa da yin fare na wasanni wanda a wancan lokacin aka yi watsi da shi kuma ya sabawa doka a jihohi da dama.

An warware irin waɗannan batutuwa kuma an warware su amma, a ƙarshe, fiye da jihohi 18 sun yanke hukuncin cewa DFS wani wasa ne na fasaha. A halin yanzu, an halatta yin fare wasanni a wasu jihohi wanda ya ba da damar manyan masu samarwa su zama masu yin bookmaker don yin amfani da tushen abokin ciniki na yanzu.

'Yan wasan DFS da ke Kokawa daga Ma'aikata:

Manyan ma'aikatan DFS kamar DraftKings, FanDuels, da BetMGM sun kasance shugabannin masana'antu na tsawon lokaci. Duk da haka, hatta shugabannin kasuwa sun ga rabo mai kyau na ɓarna game da sansanonin 'yan wasan su. 'Yan wasan DraftKings sun tashi daga ma'aikacin tare da FanDuel, tsohon wanda ya ga dakatarwa kuma ya bar larduna.

Ma'aikatan DFS suna rasa 'yan wasa da dama, duk da asarar wasu 'yan wasa, sanannun sunayen suna nan. Masu aiki har yanzu suna kan aiki kuma suna ganin adadi mai yawa na fare, ma'ana 'yan wasa har yanzu suna yin layi kuma punters suna yin mafi kyawun dabaru.

Kyautar Fare Kyauta:

Tare da DFS da ke da girma kuma manyan kamfanoni sun rasa 'yan wasa, wasu masu aiki na kan layi sun ba da sabis ga duk wanda ke son yin rajista. Akwai littattafan wasanni waɗanda 'yan wasa za su iya yin rajista da su kuma su nemi kyaututtuka masu ban sha'awa. Duk masu aiki suna ba da fare maraba don ƙarfafa 'yan wasa su yi rajista da kuma haɓaka kwarewar yin fare.

Nau'in Yin Fare Kyauta:

Yawancin waɗannan masu aiki za su ba da fare kyauta, amma ba kowane wager ɗin ɗaya yake ba. Yayin da kowane ma'aikaci zai ba da ci gaba daban-daban don faren su na kyauta, kuna iya tsammanin masu zuwa:

  • Risk-Free Fare waɗanda ba su da haɗarin kuɗi sifili
  • Cash Bonus fare inda ajiya ya dace da ma'aikaci
  • Matching Deposit Bonus wanda aka daidaita kashi na farkon ajiya a cikin kudaden kari
  • Kudi-Back Free Bets bonus inda aka bayar da fare kyauta ba tare da gungu na farko ba

Kammalawa:

Masu aiki na kan layi sun mallaki mashahurin kasuwan iGaming mai girma. Duk da ƙananan koma baya, manyan dandamali da sauransu sun sami karɓuwa da ƴan wasa tare da tayi masu jan hankali. Yayin da DFS ke haɓaka mafi kyawun tayin za a ci gaba. Don haka yi amfani da tallan tallace-tallace da fare kyauta da masu aiki ke bayarwa don cin nasara babba a wannan shekara.

Game da marubucin 

Elle Gellrich ne adam wata


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}