Satumba 8, 2018

30 Mafi kyawun Kayan siye-shiryen Layi akan layi a Indiya

Tare da haɓakar fasaha, shafukan yanar gizo na kasuwancin yau da kullun suna haɓaka kasuwarsu a Indiya. Siyayya ta Yanar gizo ita ce hanyar kasuwancin e-commerce wacce ke ba masu amfani damar sayen kayayyaki da aiyuka kai tsaye daga mai siyarwa da haɗin Intanet cikin sauƙi. Kasuwanci da yawa sun canza daga yanayin layi na siyar da kayayyaki da sabis zuwa sabon yanayin kan layi. Kowane mutum yana kan intanet a kwanakin nan, saboda haka yana ƙaruwa da irin wannan sayayyar ta kan layi apps a India.

30 Mafi kyawun aikace-aikacen siye akan layi a Indiya:

1. Amazon - Indiya Siyayya App na Kan Layi

Amazon a halin yanzu shine mafi girma kuma mafi kyau e-ciniki portal a duniya. Amazon ya mamaye kasuwar Indiya kuma ya riga ya zama mafi kyawun aikace-aikacen siyayya ta kan layi a Indiya. Tashar yanar gizon su ta Indiya, Amazon.in tana doke abokan fafatawa a dukkan fannoni yayin samar da samfuran asali a mafi kyawun farashi. Da kaina, nine babban masoyin Amazon don ingantaccen sabis na abokin ciniki da kuma babbar daraja dawo da manufofin mayarwa.

Nazarin Abubuwan Siyayya na Kan layi na Indiya ta Indiya - Kayayyakin Siyayya mafi Kyawu 30 a Indiya
App Siyayya na Amazon

Hakanan ana ɗaukar Amazon mafi kyawun aikace-aikacen siyayya ta kan layi don kowane mai amfani, saboda suna ba da babbar ƙungiyoyin samfuran da suka fito daga wayoyin salula, takalma, bukatun gida da ƙari. Mafi kyawun abu za'a iya samun sa anan. Suna ba da sauƙi don amfani da kewayawa tare da kayan sa ido da kuma jigilar kaya akan umarni sama da Rs 499. Mai Kamfanin Amazon (Jeff Bezos) tabbas yana samar da mafi kyawun ƙa'idodin kasuwancin kan layi na Amazon India.

Hanyoyin Sauke Kayan Amazon App don Android & iOS

2. Flipkart - App Siyayya Akan Layi

Flipkart shine na biyu sanannen dandamali na kasuwancin e-commerce a Indiya. Sachin da Binny Bansal sun fara wannan rukunin yanar gizon ne a 2007. Ba da daɗewa ba, a cikin 2016 Flipkart ya samar da kuɗaɗen shiga sama da dubu 15,128, wanda hakan ya sa ya zama ɗayan rukunin gidan yanar gizon yanar gizo mai saurin bunkasa kasuwanci a Indiya. Flipkart yana da rinjaye sosai a cikin siyar da tufafi kuma yana da wuyan wuya zuwa kamfani tare da Amazon a cinikin kayan lantarki da wayoyin hannu.

Binciken Fayil na Yanar Gizo na Flipkart - Kayayyakin Siyayya mafi Kyawu 30 a Indiya
Flipkart Siyayya App

Flipkart yana ba da samfuran samfu iri-iri a kusan kowane fanni, yawancin alamu sun haɗa kai da Flipkart don haɓaka ƙirar su a Indiya. Kamar dai Amazon, Flipkart shima yana ba da sauƙin kewayawa tare da fasalin bin abubuwa da ƙari. Hakanan, Flipkart shine farkon kamfanin kamfanin Indiya wanda ya taɓa tsallake abubuwan sauke miliyan 50 akan shagon app.

Flipkart App Sauke hanyoyin don Android & iOS

3. Paytm Mall - App Siyayya Akan layi

Paytm Mall Akan Siyayya Akan Layi akan Layi - 30 Mafi Manhajojin Siyayya akan layi a Indiya
Paytm Mall Siyayya App

An fara ne a matsayin kamfanin cajin wayar hannu a cikin 2010 ta Vijay Shekar Sharma, Paytm ya sami ci gaba mai yawa bayan aljannu a Indiya. Paytm an taƙaita shi ne don 'Biyan Ta Waya' jerin abubuwan sabis na kan layi kamar- Rikodin jiragen sama, tikiti na bas, tikitin silima, Sabuntawar kan layi na DTH, cajin wayar hannu da aka biya kafin lokaci, da kuɗin lantarki, metro da ƙari da yawa. Paytm yana aiki azaman ƙofar biyan kuɗi don canja wurin kuɗi da sauƙin biyan kuɗi akan shafukan yanar gizo daban-daban.
Hakanan Paytm ya fara da cibiyar sayayyarsa, yana mai da shi ɗayan mafi kyawun aikace-aikacen siyayya ta kan layi, inda zaku iya biyan kuɗi kai tsaye ta hanyar ma'aunin Paytm. Mafi kyawun fasalin da Paytm ke bayarwa shine kyawawan abubuwan Cashback akan samfuran su, don haka inganta kasuwancin rashin kuɗi a Indiya.

Paytm Mall App Sauke hanyoyin don Android & iOS

4. Snapdeal - App Siyayya Akan Layi don Samfuran Inganci

Kunal Bahl da Rohit Bansal ne suka kafa Snapdeal a watan Fabrairun 2010. Wannan shine ɗayan mafi kyawun layi aikace-aikacen sayayya don samfuran yawa a farashi mai rahusa. Suna da sama da masu siyarwa 300,000, da samfuran miliyan 30 a cikin nau'ikan nau'ikan nau'ikan 800 + daban-daban daga samfuran yanki, na ƙasa, da na ƙasashe na 125,000 tare da isa garuruwa da biranen 6,000 a duk faɗin ƙasar.

Binciken App na Siyayya na Kan Layi - 30 Mafi Kyawun Kayan Siyayya na Kan layi a Indiya
App Siyayya na Snapdeal

Hakanan galibi suna gudanar da wasu kyaututtukan banki na banki da lamuran katin cire kudi da kuma biyan kuɗi don karɓar ƙarin masu amfani. Kodayake manufofin dawowa da sabis na kulawa na abokan ciniki na Snapdeal basu burge ni ba, yana da sauƙin amfani da aikace-aikace da araha mafi arha akan wadatattun zaɓuɓɓuka, jawo hankalin yawancin abokan cinikin Indiya.

Hanyoyin Sauke Snapdeal App don Android & iOS

5. Myntra - Manhajar Siyayya ta Kan Layi

Myntra Siyayya kan Siyayya ta Manhaja - 30 Mafi Manhajojin Siyayya na Kan layi a Indiya
Myntra Siyayya App

Myntra ya kasance ɗayan kayan sawa na farko e-ciniki Yanar gizo da aka ƙaddamar a Indiya. An kafa shi a cikin 2009, ba da daɗewa ba Myntra ya zama babban gidan yanar gizon yanar gizo don suttura a Indiya. Suna ba da wadatattun tufafi, kayan haɗi da sauran abubuwa masu alaƙa da rukuni don zaɓar daga.
Myntra ana ɗaukarta azaman tsayawa guda ɗaya don cika duk bukatunku na kwalliya. Maza da mata sun sami sauƙi don amfani da aikace-aikacen tare da samfuran ƙasa da na duniya. Myntra yana bayar da lamuni mai yawan gaske da rangwamen rangwamen kudi akan aikace-aikacen su tare da rangadin ba da matsala da kuma manufofin dawo da sauki.

Myntra App Sauke hanyoyin don Android & iOS

6. Jabong - Online Baron Siya

Jabong na Siyayya kan Siyayya ta kan layi - 30 Mafi Manhajojin Siyayya na Kan layi a Indiya
Jabong Siyayya App

Kamar Myntra, Jabong wata hanyar yanar gizo ce ta kasuwancin e-commerce a Indiya. An kafa shi a 2012, Jabong tayi Alamu 1200 + masu cike da kayan ado, kayan sawa da sauran kayan rayuwa don zaɓar tsari. Hakanan suna ba da shawarwari dangane da sha'awar ku da tarihin cin kasuwa.
Jabong kuma yana samar da manyan samfuran, (bin abubuwa daga Indiya & ko'ina cikin duniya, tare da zaɓin tufafi na mata da maza, appealaukaka yara har ma da kayan wasanni) tare da saurin biyan kuɗi da sauƙaƙe hanyoyin biyan kuɗi.

Jabong App Sauke hanyoyin don Android & iOS

7. Purple - Kyakyawar Kayayyakin Aiki App. Sayi Kayan shafawa akan layi

Purple.com wani gidan yanar gizon kyakkyawa ne na yanar gizo kamar Nykaa. Suna ba da samfuran sama da 40,000 daga samfuran Indiya 600 da na duniya don dacewa da duk ƙawancenku na kyau. Yanar gizo mai laushi yana da sauƙin amfani da kewayon daga kayan shafa, gyaran fata, gyaran gashi, turare da ƙari mai yawa.

Hanyoyin Sauke Purple App don Android

8. Koovs - Online Baron Siya

Koovs shine mafi kyawun gidan yanar sadarwar kan layi don masoyan salon. Wannan tarin lakabi ne mai zaman kansa wanda ke da nau'ikan kayan kwalliyar zamani masu kyau daga samfuran ƙasa da na duniya. Koovs lakabin kamfani ne mai zaman kansa tare da keɓaɓɓun keɓaɓɓun abubuwa masu alaƙa da kayayyaki kamar T-shirts, Jaka, Dresses, kayan ado, agogo, walat da ƙari.

Koovs App Sauke hanyoyin don Android & iOS

9. Ebay - Sayi & Siyar da Wannan bazarar - Gano Kasuwanci Yanzu!

eBay ana ɗauka ɗayan mafi kyawun rukunin yanar gizo na siye da siyayya don samfura a cikin Indiya. Suna ba da tallace-tallace masu yawa akan kayan kwalliya, gida, kayan lantarki, motocin da aka yi amfani da su da sauran kayan aiki kai tsaye daga gidan yanar gizon su. Tare da eBay, mutum kuma zai iya siyar da abubuwa ko sayayya a kan ma'amaloli kuma ya sami kuɗi. eBay yana samar da babbar kasuwa don siye da siyar da motocin kai, kantin sayar da kayan lantarki da ƙari.

eBay App Sauke hanyoyin don Android & iOS

10. Shaguna - Online Baron Siya

Binciken Kasuwancin Yanar Gizo na ShopClues - Kayayyakin Siyayya mafi Kyawu 30 a Indiya
ShopClues Kasuwancin App

An fara shi a watan Yulin 2011 daga Radhika Aggarwal, ShopClues gidan yanar gizon kasuwanci ce ta Indiya da ke nuna tsakanin mafi kyawun wuraren sayayya a kan layi a Indiya. Suna ba da ɗayan nau'ikan samfuran 12,500 don zaɓar daga kuma ba ku musayar sauƙi da bayarwa mara sauƙi. Suna mai da hankali kan nau'ikan nau'ikan nau'ikan kamala da gida da kuma girki, kayan kwalliya, Electronics da kayan amfani na yau da kullun.
ShopClues ana ɗaukar sa azaman gidan yanar gizon yanar gizo mafi arha a Indiya, yayin da suke ba da rahusa mai yawa akan gidan yanar gizon su. Ba tare da sake dubawa akan gidan yanar gizon su ba, sanannun ShopClues don samar da samfuran ƙarancin inganci.

ShopClues App Sauke hanyoyin don Android & iOS

11. Shein - Fashion Siyayya akan layi

Shein shine mafi kyawun gidan yanar gizo na siye don masoyan kayan kwalliya. Suna ba da siye-da-shaye-shaye iri-iri ga mata na kowane rukuni da dandano. Shein yana samun sabbin kayan sawa daga ko'ina cikin duniya zuwa kasuwar Indiya. Wannan rukunin yanar gizon yana da sauƙin amfani da tarin keɓaɓɓu daga rigunan boho, t-shirt mai zane, kayan ninkaya da ƙari mai yawa.

Shein App Sauke hanyoyin don Android & iOS

12. Nykaa - Sayayya mai kyau | Sayi kayan shafa da na kwalliya

Nykaa shine mafi kyawun mafi kyawun tallan kan layi a Indiya. An kafa shi a 2012, Nykaa dan Indiya ne mai keɓaɓɓen kayan kwalliya da kuma lafiyar jiki. Wannan rukunin yanar gizon e-commerce yana ba da kyan gani daga duk manyan kamfanoni kamar Lakme, L'Oréal, Revlon, Colorbar, Faces Canada da ƙari. Suna bayar da kusan nau'ikan 8500 + da ingantattun kayayyaki 35,000+ kuma suna da kayan shafawa, fatar jiki, kula da gashi, kayan aiki, turare, wanka da jiki, alatu, ganye, lafiyar jiki, kayan mamma da na yara akan gidan yanar gizon su. Kwanan nan Nykaa ya fara fitar da kayan alatu na duniya kamar MAC, ester lauder da dai sauransu tare da gidan su na gida. Nykaa shine mafi kyawu kuma mafi shahararrun kyawawan mata tsakanin mata yayin da suke bayar da ragi mai yawa akan aikace-aikacen su.

Nykaa App Sauke hanyoyin don Android & iOS

13. Babban Kwando - Kantin Kantin Kan Layi

Babban Kwandon shine babbar babbar kasuwar siye da siyayya ta kan layi ta Indiya. An kafa shi a cikin 2011, ba da daɗewa ba ya hau kan matsayi mafi kyau a cikin shagunan sayar da kayayyaki na kan layi mafi kyau a Indiya. Suna isar da su a duk manyan biranen kamar Delhi, Mumbai, Bangalore, Hyderabad, Ahmedabad, Noida, Gurgaon, Pune da dai sauransu Tare da Babbar Kwando, mutum na iya siyayya duk gidan su da yake buƙata kowane lokaci, daga ɗimbin samfuran da suka haɗa da 'ya'yan itace, kayan lambu, kula da dabbobi. buƙatu, da tsabtace jikin mutum, shigo da kayan lambu mai ƙosarwa a mafi kyawun farashi. Suna ba da isar da kyauta ba tare da matsala ba a ƙofar gidanku tare da lambobin ragi da yawa da kuma biyan kuɗi na Rs 200 Rs akan umarninku na farko.

BigBasket App Sauke hanyoyin don Android & iOS

14. Grofers - Sanya Kayan Kanka akan layi

Kamar Babbar Kwando, Grofers sabis ne na isar da kayan masarufi na kan layi wanda aka fara a watan Disamba 2013. Kamfanin yana faɗaɗa sannu a hankali a cikin birane da yawa yanzu. Saukin amfani da aikace-aikacen wayar hannu da ragi mai nauyi sun sanya shi ɗayan ƙa'idodin cinikin kayan masarufi na kan layi a Indiya. Grofers suna ba da isar da shirye-shirye don kowane lokaci na rana. Suna aiki a cikin birane 13 a duk faɗin Indiya, gami da Delhi, Gurgaon, Mumbai, Bangalore, Kolkata, Noida, Pune, Ahmedabad da dai sauransu.

Groggers App Sauke hanyoyin don Android & iOS

15. UrbanClap - Kyawawan & Ayyukan Gida

Urban Clap shine mafi shahara kuma mafi saurin farawa a Indiya. Ana ɗaukarsa mafi kyawun gidan yanar gizon kan layi don Ayyuka na Gida. Yana taimaka muku wajen warware duk bukatunku na yau da kullun a yankinku wanda zai kawo muku sauƙin rayuwa.

Binciken Claaukaka Kayan Birni & Ayyukan Gida - Mafi Kyawun Manhajojin Siyayya na 30 a Indiya
Kayayyakin Kayayyakin gari App

Urban Clap yana samar muku da ayyuka masu yawa kamar masu gyaran lantarki, Masu aikin ruwa, masassaƙi, kula da kwaro, mai kwalliya, masu koyar da motsa jiki, masu tsara ciki, sabis na kanku da duk bukatunku na sabis.

UrbanClap App Sauke hanyoyin don Android & iOS

16. FirstCry - Kasuwancin Yara da Yara, Fashion & Iyaye

Kasuwancin Farko na Yara & Yara, Nazarin Kayan Aiki & Iyaye - 30 Mafi Kyawun Kasuwancin Yanar Gizo a Indiya
App din Kaya Na Farko

Farkon kuka a halin yanzu shine babban gidan yanar gizo mai sayan jarirai a Indiya. Suna ba da samfuran jarirai sama da 2 Lakh daga kusan samfuran dubu 2 waɗanda ke kan sashin kulawa da yara.
Kayayyakin nasu sun hada da kayan yara, kayan yara, takalmi, kayan wasa, litattafai, shayarwa, wanka da fata, lafiya da lafiya, uwaye da kayan haihuwa da kayan yara. Farkon kuka kuma yana ba da lambobin lambobin kuɗi da yawa waɗanda za a iya karɓar su cikin sauƙi yayin siyayya daga gidan yanar gizon su.

FirstCry App Sauke hanyoyin don Android & iOS

17. Zivame - Shagon Riga, Activewear, Kayan tufafi akan layi

Zambame Shop Lingerie, Activewear, Kayan Kayan Lantarki na Kan layi - 30 Mafi Kyawun Kasuwancin Yanar Gizo a Indiya
App din Zivame

Zivame shine ɗayan mafi kyawun shahararren gidan yanar gizon cinikin mata masu kaya a cikin India. Suna yin samfuran kayan mata a wuri guda tare da tarin kayayyaki.
Kayayyakin sun hada da bra, pant, kayan ninkaya, kayan wasanni da kayan dare. Babu shakka Zivame wata alama ce ta mata masu ajje kayan duniya wacce ke ba da rahusa akan gidan yanar gizon su.

Zivame App Sauke hanyoyin don Android & iOS

18. Clovia - App Siyayya Na Mata

Kamar dai Zivame, Clovia kuma wani gidan yanar sadarwar yanar gizo ne na Lingerie. Hakanan Clovia tana ba da keɓaɓɓen kewayo a kan takalmin mama, pant, kayan wanka da na dare. Gidan yanar gizon su yana ba da sauƙin kewayawa da zaɓin biyan kuɗi.

Clovia App Sauke hanyoyin don Android & iOS

19. Lenskart - Shago akan layi | Babban Shagon Gyaran Ido

Binciken Lantarki na Lenskart na Kan Layi - Mafi Kyawun Manhajojin Siyayya na kan layi guda 30 a Indiya
Lenskart Siyayya App

Lenskart shine mafi kyawun siyen siyayya na kan layi na Indiya don tabarau, ruwan tabarau na tuntuɓi da sauran kayan auna idanu. Kyautattun fasali mafi kyau da Lenskart yayi shine 'Virtual Mirror' wanda ke taimaka wajan gwadawa akan lokaci na ainihi, tare da kyan gani kafin sanya odar ɗaya.
Sauran fasalulluka na musamman da Lenskart ke bayarwa sune- tarin kayan idanu na marasa iyaka daga manyan kayan kwalliya don zaɓar daga, Latestaukar sabuwa don duk yanayinku, Zaɓin duba ido na gida akwai, keɓaɓɓen farashi mai tsada, Tsabar kuɗi akan zaɓin bayarwa da kuma tsarin dawowa na kwanaki 14.

Lenskart App Sauke hanyoyin don Android & iOS

20. OLX - Sayi & Siyarwa kusa da kai

OLX shine sunan farko da yake zuwa zuciya, don Sayi / Siyar kayayyakin da aka yi amfani dasu akan layi. Babbar kasuwa ce mafi girma ta Indiya don siye da siyar da kayayyaki (kamar su kayan lantarki, kayan ɗaki, kayan gida, motoci, kekuna da dai sauransu) kusa da ku. OLX kasuwa ce ta yanar gizo ta duniya wacce aka kafa a 2006, tana da masu amfani miliyan 200 kowane wata akan gidan yanar gizon su. Wannan app ɗin yana ba da samfuran bisa ƙa'idodinku akan farashi mai tsada. OLX tana samar da masu amfani na gaske 100% da Manhajar Farko ta Chat (don haka mutane zasu iya tuntuɓarku kawai ta hanyar hira kuma ku guji kiran SPAM) Mutum na iya siyar da komai a kan OLX, yana mai da shi mafi kyawun aikace-aikacen kan layi don siyar da kaya.

OLX App Sauke hanyoyin don Android & iOS

21. Futurebazar.com - Samu Kulawar Gida, Kayan Abinci & Sabon Salo a Farashi Mafi Kyawu

Wannan wani kamfani ne mai zaman kansa na Indiya, wanda ke da hedkwatarsa ​​a Mumbai. Suna da sarkakkun manyan kantunan sarkoki kamar Big Bazar, Bazar Abinci da kuma shagunan rayuwa irinsu Brand Factory, Central, Planet Stores, Future Lifestyle fashion da dai sauransu Kungiyoyin kamfani suma suna tallata kayan kwalliya irinsu Indigo Nation, Spalding, Lombard, Bare da dai sauransu. ra'ayi na musamman don jan hankalin masu amfani zuwa gidan yanar gizon su. Suna bayar da baucan kyauta don bayarwa a lokuta na musamman a kowane adadin. Ana ba da baucoci iri biyu: don sayayya a manyan shagunan kasuwanci na musamman da zauren abinci, kotun abinci.

Yanar gizo FutureBazar links

22. Kyauta - Online Baron Siya

Gear mafi kyau shine tashar tsayawa guda ɗaya don duk bukatun fasahar ku. Suna ba da nau'ikan kayan masarufi na yau da kullun, na'urori da salon maza daga dukkan nau'ikan kasuwanci. Gidan yanar gizon su yana sabuntawa koyaushe tare da sabbin na'urori mafi kyawu don tabbatar da samun mafi kyawun ƙwarewar. Gear mafi kyau kuma yana samar da tallace-tallace na keɓaɓɓen aikace-aikace akan samfuran daban-daban.

GearBest App Sauke hanyoyin don Android & iOS

23. TataCliq - Online Baron Siya

TataCliq Siyayya akan Siyayya ta Yanar Gizo - Kayayyakin Siyayya mafi Kyawu 30 a cikin Indiya
TataCliq Siyayya App

Tata Cliq shine farkon kasuwancin kasuwa wanda ya haɗu da siyayya ta kan layi tare da ƙwarewar kantin layi don jawo hankalin ƙarin kwastomomi a duk faɗin Indiya. Yana ɗaya daga cikin rukunin gidan yanar gizon kasuwanci da ya haɓaka cikin sauri a ƙasar.
Suna ba da tufafi iri-iri (kayan ɗamara, kayan ƙyallen gida), Kayan lantarki, kayan aiki da Na'urorin haɗi. Sun dace da duk zuriya Indiyawa, suna siyar da rigunan Indiyawan ƙabilanci kuma sunyi asara. Tata Cliq yana ba da Komawa don adanawa da oda a cikin ayyukan shagon a cikin shagunan 1000.

TataCliq App Sauke hanyoyin don Android & iOS

24. Pepperfry - Shagon Kayan Gidan Layi

Barkono barkono shine jagora kuma mafi shahararren gidan yanar gizon cinikin gidan kan layi a Indiya. Ambareesh Murty wanda aka kafa a 2011, Pepper frying yana ba da tarin tarin abubuwa a cikin Kayan gida, Kayan girki, Kayan cin abinci, Kayan gida, Fuskar bango, zane-zane, Lamps & hasken wuta, Bath & wanki, Kayan aiki da lantarki, Katifa da Kwanciya, Kayan yara da yafi. Suna ba da jigilar kaya kyauta sama da umarni 999, tare da sauƙi mai sauƙi, taro kyauta kuma babu zaɓi EMI mai tsada. Tun da mutane ba sa son kayan cinikin kan layi, toya barkono a hankali masu amfani ne masu kyan gani tare da kyawawan ƙirarta da ƙimar su.

Pepperfry App Sauke hanyoyin don Android & iOS

25. Tsaran Birni - Shagon Kayan Gida

Kamar dai yadda ake toya Pepper, Urban Ladder yana bunkasa kasuwar kayan daki ta yanar gizo a Indiya. Ashish Goel da Rajiv Srivastsa suka kafa a 2012, Urban Ladder yana ba da gasa mai ƙarfi ga Pepper Fry. Tsaran Birni yana ba da kayan daki da kayan adon gida tare da mafi kyawun musayar ciniki, manufofin isar da matsala ba tare da sauƙaƙe shigarwar samarwa ba. Suna kuma fadada damar su a cikin garuruwa sama da 30.

Urban Ladder App Sauke hanyoyin don Android & iOS

26. Homeshop18.com - Siyayya ta Yanar Gizo don Maza, Mata da Yara a Indiya

Homeshop18 galibi suna inganta samfuran su akan tallan TV don faɗaɗa isar sa tsakanin masu amfani da Indiya. Homeshop18 mallakar Kamfanin 18 na rukunin Reliance Industries ne. An ƙaddamar da tashar Talabijin ɗin su a cikin 2008, sun zama na farko 24/7 tashar cinikin gida tare da jerin tashoshin TV kamar (Shagon Gida 18 Turanci, Tamil, Telugu, HD, Marathi) da dai sauransu Wannan samfurin yana ba duk bukatun gidan ku a kyakkyawa farashin.

Homeshop18 App Sauke hanyoyin don Android

27. Croma - Kasuwancin Lantarki akan Layi

Mallaka daga Kamfanonin Rukuni na Tata, Croma shine mafi kyawun Megastore Electronics da ke cikin Indiya. Suna ba da samfuran sama da 6000 a cikin sassa daban-daban kamar Wayoyi, kyamarori, kwakwalwa, LEC / LED'S, kayan aikin gida da ƙari da yawa daga samfuran samfuran da ke kasuwa. Kamar yadda taken su ya bayyana- 'muna taimaka muku siyan' suna bayar da mafi kyawun abokin ciniki da sabis na isarwa a duk cibiyoyin su.

Croma App Sauke hanyoyin don Android & iOS

28. Healthkart - App Siyayya Akan layi

Nazarin Abubuwan Siyayya na Yanar Gizo na Healthkart - Kayayyakin Siyayya mafi Kyawu 30 a Indiya
App din Healthkart

Prashant Tandon da Sammer Maheshwari ne suka fara kuma suka kafa a shekarar 2011, Health kart mallakar Bright Lifecare Pvt ne. Ltd.
Wannan tashar kiwon lafiyar ta kan layi tana ba da isar da gida kyauta akan umarni sama da Rs. 500. Suna bayarwa, na'urorin kiwon lafiya, kayan abincin abinci a duk ƙasar Indiya tare da sama da masu amfani da 7,00,000.

HealthKart App Sauke hanyoyin don Android & iOS

29. Zovi - Tufafi & Na'urorin haɗi

Zovi shine mafi kyawun gidan yanar sadarwar kan layi na Maza, suna ba da nau'ikan nau'ikan kamar agogon Zovi, kayan Zovi, takalmin Zovi, kayan haɗin Zovi da ƙari mai yawa. Zovi tana ba da jerin shahararrun shahararrun samfuran zamani don sutturar maza da kayan haɗi. Don haka sanya shi ɗayan manyan aikace-aikacen sayayya ta kan layi akan Indiya don maza tare da jigilar kaya kyauta da tsabar kuɗi akan aikawa don jan hankalin masu amfani da yawa.

Yanar gizo Zovi mahada

30. Netmeds - Indiya Ki Pharmacy

Netmeds India Ki Pharmacy App Review - 30 Mafi kyawun Kayan siye da Siyayya ta Kan layi a Indiya
Netmeds Siyayya App

Netmeds shine kantin kan layi a Indiya. An kafa ta Pradeep Dada a cikin 2016, an girmama Netmeds tare da lambar yabo ta NDTV Unicorn Start-up.
Mafi kyawun abu game da Netmeds shine suna ba da ragin kashi 15-20 cikin ɗari akan umarninku. Hakanan mutum zai iya shigar da takardar likita kuma yayi oda ta amfani da gidan yanar gizon Netmeds.

Netmeds App Sauke hanyoyin don Android & iOS

Kammalawa:

Wadannan Mafi Kyawun Siyayya akan layi apps a Indiya, kawo duka kwarewar cinikin a yatsanku ba tare da wata matsala ba. Siyayya akan layi yana da fa'idodi da yawa kamar sauri da kwarewar ceton kuɗi, wadatar awanni 24, sauƙin biya, dawowa da maye gurbin siyasa, tsabar kuɗi a kan bayarwa / biya akan zaɓin bayarwa, Kasuwancin faɗakarwa (Kasuwancin Haske na Amazon, Awannan Lokacin farin ciki) da sauransu Aya daga cikin raunin, cin kasuwa akan layi shine - ba za mu iya taɓawa da jin abun ba, jinkiri a jigilar kaya ko wani lokacin cajin jigilar kaya da sauransu.

Har ila yau Karanta:

Game da marubucin 

Sid


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}