Satumba 17, 2022

Mafi kyawun walat ɗin Crypto don 'yan kasuwa, masu sa hannun jari, da masu saka hannun jari

Mutane suna amfani da walat ɗin crypto don adanawa da canja wurin cryptocurrency, yana ba su ikon sarrafa kadarorin su na crypto. Wallets aikace-aikace ne waɗanda ke adana maɓallan wucewa da ake amfani da su don tabbatar da mallakar kadarorin crypto. Ka'idar da ke bayan gabatar da walat ɗin crypto ita ce cikakkiyar kariyar kadarori na dijital da kuma tsayayyen rigakafin haɗarin da ke da alaƙa da crypto. Manyan nau'ikan walat ɗin crypto guda biyu sune walat ɗin zafi da sanyi. Na farko shi ne wanda a ko da yaushe ake danganta shi da intanet, yayin da na biyun kuma yana cikin layi.

Akwai walat ɗin crypto iri-iri masu dacewa da masu amfani kamar yan kasuwa, masu riƙewa, da masu saka hannun jari. An tsara wasu wallet ɗin don tebur, wasu kuma sun dace don amfani da Android & IOS, kamar su Mai mallakar crypto walat app wanda aka tsara don duka biyun. Irin waɗannan aikace-aikacen suna ba ku damar sarrafa da adana cryptocurrency ku ta hanyar dacewa da wayar hannu.

Mafi kyawun walat ɗin Crypto don 'yan kasuwa

’Yan kasuwan Crypto su ne waɗanda ke siye da siyar da cryptocurrencies akan mafi kyawun farashin kasuwa don haɓaka ribar su. Don cin nasara mai nasara, 'yan kasuwa na crypto suna amfani da walat ɗin crypto daban-daban; biyu daga cikin shahararrun su ne Coinbase da Atomic.

1. Coinbase Wallet

Wallet ɗin Coinbase ɗaya ne daga cikin walat ɗin zafi da yawa masana crypto ke ba da shawarar. Wallet ce mai ɗaukar kai wanda ke ba ku iko na ƙarshe na cryptocurrency ku da abin da kuka zaɓa don yin da shi ta amfani da maɓallin keɓaɓɓen ku maimakon dillali na tsakiya. Bugu da ƙari, ƴan kasuwa na iya dacewa da cinikin kuɗin a cikin walat ɗinsu tare da taimakon fasalin canjin crypto na Coinbase walat ɗin musanyar da ba ta dace ba.

2. Atomic Wallet

Kasancewar walat ɗin da aka raba, walat ɗin Atomic yana sauƙaƙe cryptocurrencies daban-daban don dalilai na kasuwanci. Godiya ga sauƙin mai amfani da shi, walat ɗin Atomic ya dace don amintaccen siye da siyarwar kuɗi kai tsaye daga walat. Wani keɓaɓɓen fasalin da Atomic walat ɗin ke bayarwa shine, bayan samun membobin da aka biya, zaku iya samun lada akan kowace ma'amala da kuka yi ta amfani da dandamali.

Mafi kyawun Wallets na Crypto ga hodler

Abin da masu ba da izini ke yi yana kama da aikin masu cin kasuwa na crypto, sai dai masu cin kasuwa suna saya da kuma riƙe da kuɗin crypto na tsawon lokaci don ƙimar darajar dogon lokaci. Mafi kyawun wallet guda biyu don hodling sune Ledger Nano X da Cobo.

1. Ledger Nano X

Nano X jakar ajiya ce mai sanyi wacce ke tallafawa ajiya da riƙe alamun crypto 5,500 da kadarori. Yana da sauƙin haɗawa zuwa na'urorin tebur, Android, da na'urorin iOS. Nano X yana ɗaya daga cikin mafi kyawun dandamali don masu ra'ayin tsaro na crypto hodler waɗanda ke neman babban kariya ga kadarorin su na crypto akan kasafin kuɗi. Mafi mahimmancin fasalin dandalin game da amincin kuɗin da aka adana shi ne Chip ɗin Amintaccen Abun Tsaro.

2. Kobo Wallet

Wallet ɗin Cobo yana bawa masu amfani damar adanawa da kuma riƙe kuɗin dijital ta hanyar samar musu da maɓalli na sirri don iyakar aminci. Shine dandamali na farko-farko don ƙaddamar da Hujja na Stake (PoS) don sauƙaƙe masu amfani da crypto don amfani da aminci, adanawa da riƙe kadarorin crypto muddin suka ga dama. Hakanan yana goyan bayan shigo da tsaba na mnemonic daga wasu dandamali na crypto da zaku iya amfani da su.

Mafi kyawun walat ɗin Crypto don masu saka hannun jari

Zuba jari na Cryptocurrency yana da nau'i daban-daban, gami da siye da saka hannun jari a kadarorin crypto. Masu saka hannun jari masu yuwuwa suna amfani da amintattun dillalan crypto ko walat kamar Trezor da Fitowa don dalilai na siye.

1. Trezor Wallet

Trezor jakar kayan masarufi ne ta hanyar da masu saka hannun jari za su iya siya ko musanya cryptocurrencies cikin sauƙi zuwa adireshin da suka mallaka - akai-akai yadda suke so. Trezor yana ba da ajiyar sanyi don kawar da tsaro da haɗari na yanar gizo, kuma wannan yana ba da damar dandamali ya kasance mai aminci da aminci. Ɗaya daga cikin fasalulluka na walat ɗin Trezor shine kariya da iyawar murmurewa a yayin da aka sace ko lalata wallet ɗin ku.

2. Fitowa Wallet

Fitowa wani ingantaccen dandamali ne don masu saka hannun jari da ke neman saka hannun jari mara wahala a cikin cryptocurrencies. Fitowa yana ba da kayan aiki don toshe cikin musayar crypto fiye da ɗaya yayin adana kadarori da yawa a wuri ɗaya - ban da Bitcoin. Fitowa ta kammala ma'amaloli ta hanyar walat ba tare da haɗawa a waje da musayar ba.

Kammalawa

Ana samun kewayon walat ɗin crypto don amintaccen ciniki, hodling, da saka hannun jari na kadarorin crypto. Don zaɓar dandamalin crypto mafi dacewa, dole ne ku sami hangen nesa na dalilin da yasa kuke buƙatar walat ɗin crypto. Bugu da kari, dole ne ku kuma bincika zaɓin walat ɗinku dangane da farashi da dacewa.

Game da marubucin 

Elle Gellrich ne adam wata


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}