Afrilu 21, 2023

Manyan Ayyukan Poker 5 Akwai A halin yanzu

Idan ya zo ga caca na gaske na kuɗi, sanin mafi kyawun dandamali don amfani na iya zama sau da yawa kamar ɗan wahala - amma idan kun tambaye mu, wannan bai kamata ya zama lamarin ba. An yi sa'a, nemo ƙa'idodin poker na gaske waɗanda ke ba da kyawawan iri-iri da zaɓin wasanni yana da sauƙi idan kun san inda za ku fara. Tare da wannan tunanin, a yau, muna duban wasu daga cikin mafi kyawun ƙa'idodin poker ɗin kuɗi guda biyar a halin yanzu ana samun su akan App Store - da kuma yadda waɗannan ke kwatanta da wasu manyan sunaye akan kantin sayar da kayayyaki a halin yanzu.

Manyan Poker Apps don iPhone

Akwai kyawawan ƙa'idodin poker da yawa a kasuwa, amma ba lallai ba ne an halicce su daidai. Dangane da wannan, ba sabon abu ba ne ga mutane da yawa su sami kansu suna kokawa don zaɓar ƙa'idar poker ta wayar hannu wacce ke da halal da aminci. Adadin mutanen da ke neman yin wasa real karta online yana ci gaba da karuwa kowace shekara, amma yana da mahimmanci a fara yin wasu bincike.

Mafi kyawun aikace-aikacen poker na iPhone don kuɗi na gaske gabaɗaya za su kasance waɗanda ke ba da tsaro mai kyau, suna da nau'ikan wasanni (iri iri-iri shine yaji na rayuwa, bayan duk), kuma suna da gaske tare da biyan kuɗi. Kar a manta don bincika ko app ɗin zai kuma karɓi nau'in biyan kuɗin da kuka fi so. Bugu da kari, gwada bincika cewa app ɗin da kuka zaɓa shima yana haɗa fasalin tsaro don kare kuɗin ku.

#1 888 Poker

Ɗaya daga cikin mafi kyawun ƙa'idodin poker akan kantin sayar da ka'ida dole ne ya zama dandalin Poker 888, babban zaɓi na ƙa'idar caca ta hannu. The dandali ne mai wuce yarda da-rated tsakanin mobile gidan caca apps da kuma bayar da fadi da kewayon fasali da taimaka sanya shi mai wuce yarda rare.

88Poker yana ba da wasanni daban-daban, gami da Texas Hold'em, 7 Card Stud, Omaha da Omaha Hi/Lo, Gasar Wasannin Tebura da yawa, da ƙari. Ɗaya daga cikin abubuwan ban sha'awa na dandalin shine cewa sau da yawa ana samun dubban 'yan wasa akan layi a kowane lokaci, kodayake yawancin 'yan wasan sun fi mayar da hankali kan wasanni na Texas Hold'em.

888 Poker yana ba da damar ajiya ta hanyar Visa, Mastercard, PayPal, Amintaccen, da Apple Pay, suna ba da zaɓuɓɓuka masu yawa. Koyaya, cirewa na iya ɗaukar kwanaki da yawa, yana mai da ɗan jinkirin biya fiye da wasu dandamali. Abin farin ciki, cirewa yana da mafi ƙarancin £ 5, wanda ke taimakawa sauƙaƙa kasancewa cikin sarrafa kashe kuɗi.

#2 Bet365 Poker

Bet365 wani ɗayan manyan sunaye ne a cikin filin gidan caca na kan layi, kuma a sakamakon haka, yana da wataƙila ba abin mamaki bane cewa alamar ta girma cikin sauri don zama ɗayan manyan masu samar da wasannin caca ta hannu.

Bet365 Poker da farko yana mai da hankali kan Texas Hold'em, amma kuma yana ba da wasu zaɓuɓɓuka har ma da gasa. Ɗayan sanannen fasalin app ɗin shine cewa yana ba da fare na gaske masu rahusa mai rahusa, yana mai da shi kyakkyawan zaɓi ga mutanen da ke son yin wasannin kuɗi na gaske ba tare da ɗimbin kuɗi ba.

Bet365 Poker app yana karɓar hanyoyin biyan kuɗi daban-daban, gami da Visa, Maestro, Mastercard, Neteller, PayPal, da Skrill, suna taimakawa tabbatar da tsaro don ma'amaloli gabaɗaya.

#3 Grosvenor Live Casino Online

Duk da yake ba ƙaƙƙarfan ƙa'idar caca ce ta gaske ba, Grosvenor Live Casino akan layi babu shakka ɗaya daga cikin mafi kyawun zaɓi akan App Store ga daidaikun mutane waɗanda ke son ƙarin ƙwarewar wasan caca. Dangane da wannan, komai irin wasan caca da kuke nema, zaku iya tabbata cewa Grosvenor app zai rufe ku.

Wasu daga cikin wasanni daban-daban da ake bayarwa tare da Grosvenor app sun haɗa da blackjack, Texas hold'em, roulette, roulette walƙiya, baccarat, mai kama mafarki, karta 3-kati, Ultimate Texas Hold'em, da makamantansu. Koyaya, idan kuna neman ƙarin wasanni a waje da wannan, zaɓin yana da ɗan iyakancewa.

Hakanan app ɗin ya sami sabuntawa na baya-bayan nan, yana samar da sabon-UI kuma yana sauƙaƙa amfani da shi. Yiwuwar ajiya ta amfani da zaɓuɓɓuka daban-daban da yawa, gami da Paypal, Netteler, Skrill, da manyan katunan.

#4 BoyleSports Poker

Yana iya ba zai bayar da kusan wasanni da yawa kamar sauran ƙa'idodin da ke cikin wannan jerin ba, amma har zuwa ƙa'idodin poker na kuɗi na gaske, BoyleSports Poker yana ɗaya daga cikin mafi girman ƙima akan kantin sayar da kayayyaki. Don haka, yana iya zama da kyau a duba, musamman idan nau'ikan wasannin da kuka fi so sun shiga cikin gasar wasan caca.

Bayar da wasanni daban-daban, BoyleSports Poker yana ba da kari daban-daban da kuma ƙa'ida mai sauƙin amfani wanda ke sauƙaƙa farawa da yin fare ta hannu. Menene ƙari, ƙa'idar Poker ta BoyleSports kuma tana karɓar zaɓuɓɓukan biyan kuɗi da yawa, gami da Visa, MasterCard, Neteller, Skrill, Maestro, da makamantansu.

#5 Unibet Poker

Unibet Poker wani mashahurin zaɓi ne na ƙa'idar akan Apple App Store. Dandalin yana ba da zaɓi na wasanni uku da farko: Texas Hold'em, Omaha, da Banzai.

Poker Unibet yana karɓar hanyoyin biyan kuɗi da yawa, gami da MasterCard, Visa, Skrill, PaysafeCard, Neteller, PayPal, da Payz. Koyaya, yana da daraja la'akari da cewa ƙila ba za a karɓi biyan kuɗin katin kiredit tare da dandamali ba. Bugu da ƙari, ƙayyadaddun mahimmanci na dandamali shine ƙarin hanyoyin biyan kuɗi suna samuwa don ajiya fiye da cirewa. Don haka, kuna buƙatar tabbatar da cewa kuna da tsarin biyan kuɗi mai dacewa don biyan kuɗi; Ba a yarda Paysafecard, Ukash, da Canja wurin Banki don biyan kuɗi ba, amma ana samun waɗannan don ajiya.

Ɗaya daga cikin manyan wuraren siyar da Unibet shine sunansa a matsayin Wanda ya lashe Nauyin Al'umma na Shekara na shekaru uku a jere. Don haka, kiyaye wasannin karta na ku yana da sauƙi fiye da kowane lokaci tare da app ɗin Unibet, don haka wannan tabbas yana ƙara ɗaukar hankalin sa.

Final Zamantakewa

Yin wasan karta a kan layi na iya ba da zaɓi mai shahara ga mutanen da ke neman yin wasa amma ba sa so su gangara zuwa gidan caca na gida. Koyaya, koyaushe akwai haɗarin samun zamba ko rasa bayanan sirrinku da tsaro lokacin amfani da dandamali na kan layi - kuma, a sakamakon haka, yana da mahimmanci a fara da mafi kyawun zaɓin aikace-aikacen karta na iPhone.

An yi sa'a, yawancin manyan ƙa'idodi suna ba da amintacciyar hanya don kunna caca ta gaske. Don haka, idan wannan wani abu ne da kuke nema, tabbatar da zaɓar ƙa'idar da ke ba da nau'ikan wasanni masu dacewa, dandamali mai sauƙin amfani, da ingantaccen tsaro don kiyaye bayanan ku.

Game da marubucin 

Kyrie Mattos


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}