Disamba 18, 2019

Manyan Playersan wasan gidan caca Dole su mallaka

Bugun gidan na iya zama kamar ba zai yiwu ba a gidan caca da turmi, amma tare da fitowar gidan caca ta kan layi tare da daidaitattun daidaito, akwai mutane da yawa da ke yin abin da za su iya don cin nasarar kyautar jackpot, amma na'urori za su iya taimaka musu su cimma wannan? Tare da sababbin sabbin fasahohi masu tasowa waɗanda ke bawa 'yan wasan gidan caca damar inganta wasan su da yin aiki a cikin gidan su, wannan na iya zama banbancin da suke buƙata don cin babbar nasara ko dai akan abokin su ko ta yanar gizo. Don fara muku idan yazo da kayan na'urori, mun tattara jerin wasu abubuwanda muke so na kayan gidan caca wanda duk mai son gidan caca dole ne ya mallaka.

Atomatik Deck Shuffler

Idan kai mutum ne wanda yake yawan amfani da fasahar karta tare da masu wasan karta, to atomatik bene shuffler shine cikakken zaɓi a gare ku. Kawai sanya katunanku a saman kuma bari inji ya yi sauran, yana ba ku damar yin wasa da more rayuwar ba tare da wani ya zarge ku da nuna son kai ba. Ana iya sanya wannan a kan teburin kowane wasa kuma yana taimakawa don tabbatar da cewa kowane wasa da kuka yi ya yi daidai yadda ya kamata. Baya ga wannan girman girman sa yana kuma taimakawa wajen samar da wadataccen haja a lokacin hutu, ranar haihuwa ko ma kyauta mai ban mamaki.

smartphone

Idan kana da wani a cikin dangi wanda ke da sha'awar gidan caca ta kan layi, akwai aikace-aikacen tafi-da-gidanka da yawa waɗanda suka ɗauki duk abin da kuke so game da gidan caca da turmi kuma suka haɗu da damar sararin samaniya. Tare da yawan gidajen caca ta hannu ba ka damar zazzagewa da yin wasanni iri-iri na gargajiya, wannan ya zama sanannen matsakaici don yin wasa a kan waɗanda ke son nishaɗin wasan da waɗanda ke neman sabbin wasannin da za su yi a mako. Koyaya, tare da wayo ko kwamfutar hannu, to kuna ba wa ƙaunataccenku damar kunna duk wasannin da suka fi so a kan tafiya.

Virtual Gaskiyar kai

Idan kuna neman wadata ƙaunataccenku da sabuwar hanyar jin daɗin karta ta kan layi, to akwai zaɓi don VR Caca, VR Blackjack da Starburst dukansu suna ba da sabuwar hanya mai kayatarwa don kunna wasannin gidan caca kan layi wanda zai nutsar da ku cikin ƙwarewar. Tare da ikon yin avatar ɗin ka kuma sanya fare ka da kanka. Kuna iya kallon ƙwallon ƙasa kamar kuna cikin gidan caca. Kuna iya ɗaukar dukiyarku kuma ku tafi ko ƙoƙari ku ninka, yana ba ku farin cikin gidan caca daga jin daɗin gidanku ta hanyar gidan caca kan layi akan wayarku ba zai iya ba.

Tare da lasifikan kai na Oculus mai dadi da kuma sauran wasu wasanni a halin yanzu a cikin tsarin ci gaba, wannan an saita ta zama babbar kasuwa yayin da muke tafiya cikin 2020. Wanene ya sani, ƙwarewar wasan kwaikwayo na iya ma zama da ƙwarewa yayin da lokaci ke tafiya, ba ka damar yi wasa a cikin ainihin lokacin tare da zane mai ma'ana.

Kula da Gidan Gidan Poker na kan layi

Kayan aiki na ƙarshe wanda zai iya fa'idantar da waɗanda ke yin wasan poker akan layi akai-akai shine mai sarrafa gidan wasan karta akan layi. Wannan ƙaramin ƙaramin na'urar yana ba da damar caca ta waɗanda ba a zaune kai tsaye a kwamfutar. Tare da aikace-aikacen wayoyi da dama da aka tsara don juya na'urarka ta sirri zuwa kwamfutarka ta kanka, wannan ita ce cikakkiyar hanyar da za a sanya caca a cikin ainihin lokacin yayin da yake haɗuwa da wasanku ta amfani da haɗin wi-fi. Kodayake har yanzu ba a sami wasu nau'ikan sarrafa iko na zahiri da ke ba ku wannan salon na damar yin amfani da su ba, waɗannan aikace-aikacen hannu za a iya saya ko zazzage su a kan layi kuma su ne ingantattun na'urori don kowane wasan karta na kan layi, ba tare da la'akari da kwarewarsu ba.

Ko kun kasance kuna yin wasa da yawa na wasannin gidan caca na tsawon shekaru ko kuma kuna fara kunna katunan ne, muna da tabbacin cewa ɗayan waɗannan dole-kuna da na'urori zasu taimaka don sa duk abubuwan da suka faru su zama mafi daɗi a gare ku ba tare da la'akari da wanda ka yanke shawara kayi wasa da shi. Wanne daga cikin waɗannan na'urori za ku zaba don gwadawa na farko don taimaka muku samun mafi kyawun damar cin nasarar wasanku na gaba?

Game da marubucin 

Imran Uddin

Imran Uddin ƙwararren mai rubutun ra'ayin yanar gizo ne daga Indiya da kan All Tech Buzz, yana rubutu game da Blogging, Yadda ake tukwici, Samun kuɗi akan layi, da dai sauransu.


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}