Disamba 18, 2020

Dalilin da yasa yakamata ku ba da tallata Tallan ku na Zamani

Tallace-tallace na kafofin watsa labarun kawai yana aika aan ragowa akan Facebook, dama? Da kyau, idan kuna son ganin alamun ku, gina haɗin kai, kuma a ƙarshe ku sami ƙarin jagororin kasuwancin ku, kuna buƙatar yin ɗan abu mafi kyau daga wannan.

Idan kun kasance sababbi ga batun tallan kafofin watsa labarun ko kuma kun gwada shi da ɗan nasara - zai iya zama lokaci don ba da abincinku ga Hukumar Talla ta Zamani. Wannan shine dalilin da yasa yakamata ku ba da tallata tallan ku na kafofin watsa labarun don ba ku kyakkyawar fahimta.

Iso ga Creatwarewar Mafi Kyawu

Kodayake kun kasance mafi kyawun mafi kyawun abin da kuke aikatawa, sai dai idan kuna da horo na yau da kullun a cikin ƙira ko tallatawa, ƙila ba za ku iya samar da kyawawan dabarun kirkirar abubuwan da za ku iya bi ba. Yin kwafin abin da kowa ke yi ba zai yanke shi ba, musamman ma idan kuna son ci gaban gasar ku.

Formedungiyoyin tallace-tallace na dijital an ƙirƙira su kamar masu zane-zane, masu rubutun kwafi, masu ɗaukar hoto, editocin bidiyo, 'yan kasuwa, da masu tsara dabaru. An ɗauke su ne musamman saboda ƙirar aikinsu da ƙwarewar aiki a ƙetaren masana'antar.

Ga kasuwanci, tallan kafofin watsa labarun wani aiki ne wanda za'a kammala shi. Amma ga hukumar kwararru, abin da suke rayuwa da numfashi ke nan. Kullum suna neman tura iyakar don ƙirƙirar kyakkyawan, kamfen mai tasiri. Ba za a taɓa samun irin wannan ba idan kawai kuna cire hotuna daga Google kuma kuna fatan mafi kyau. Nemi Kamfanin Tallace-tallace na Kafofin Watsa Labarai kusa da ku.

Pananan Faranti Don Juya

Ko kai mai zaman kansa ne ko kuma kana gudanar da wata babbar kasuwanci, za ka fi kowa sani cewa babu wadatattun sa'o'i a rana. A lokaci guda, shin ajiyar ajiyar ku ne ko kuma tallan tallar ku ta kafofin sada zumunta, kun san ba zaku iya barin abubuwa su zamewa ba.

Idan kun ba da wasu ayyuka ba ku da lokaci ko ilimi don kammala kanku, hakan zai sauƙaƙa matsin lamba ta hanya mafi kyau. Wannan saboda mutumin da kuka ba aikin to ya zaɓi shi a matsayin hanyar aiki. Don haka maimakon su ganshi a matsayin aiki, zasu ba shi duka.

social media, facebook, twitter

Guji Shiga cikin Ruwan Zafi

Muna rayuwa a cikin zamani masu cigaba kuma wannan yana bayyana a cikin abin da mutane suka yarda da shi don sanyawa a kafofin watsa labarun ko a'a. A wasu lokuta, sakonku na iya zama da niyya mara ma'ana amma zai iya cutar da mutane sosai. Duk wani koma baya na iya samun mummunan sakamako ga sunan ku wanda kuka yi aiki tuƙuru don ginawa.

Kamfanin tallace-tallace na dijital a gefe guda mutane da yawa ne ke gudanar da shi, waɗanda ke aiki a matsayin ƙungiya don yanke shawarar dacewar posts. Ana bincika waɗannan kafin su ma isa ga abokin harka don amincewa, don tabbatar da cewa ƙunshin bayanan ba da gangan ya haifar da wani laifi ko ma batun haƙƙin mallaka na kasuwancinku ba.

Rahotan Tattaunawa wanda aka kera su

Marketingungiyoyin tallata kafofin watsa labarun ba kawai ƙirƙirar abun ciki su manta da shi ba. Suna bincika shi, don gano waɗancan sakonnin da suka yi aiki mai kyau kuma waɗanda suka bar gefen ƙasa. Idan wani abu ba daidai bane, zasuyi aiki dashi don warware matsalar. A matsayinka na abokin ciniki, za a gabatar maka da bincikensu ko dai a kowane mako, kowane wata, ko kuma kwata-kwata domin sanar da kai yadda abincinka ke gudana.

Idan kai ba kwararre bane, da alama ba zaka damu da wannan matakin ba. Amma bai isa ba don kwanciyar hankali tare da m post samun yawa hannun jari. Kuna buƙatar sanin dalilin bayan nasarar ku don ku ci gaba da maimaita shi. Sai dai idan kun san yadda ake fassara rahotanni na nazari, ba za ku koyi sirrinku ba wanda shine dalilin da ya sa ke da ƙwarewa don samun ƙwararren mai kula da wannan a gare ku.

Don Haɓaka Up

Kamar yadda yawancinmu muke kan kafofin sada zumunta a cikin damar mutum, yana da sauƙi a ɗan sami kwanciyar hankali da shi. Amma akwai babban bambanci tsakanin abin da zaku raba tare da abokai da abokan cinikin ku. Saboda haka, ƙirƙirar ƙwararrun dabarun tallata kafofin watsa labarun yana da ƙwarewa.

Ba da tallafi ya cancanci saka hannun jari musamman idan za ku iya mai da hankali kan haɓaka masu sauraron ku da haɓaka manyan ayyuka waɗanda kasuwancinku ke bayarwa. Duk ba tare da ɗaukar damuwa a kanka ba, wanda tabbas shine mafi kyawun!

Game da marubucin 

Peter Hatch


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}