Babu shakka Android na ɗaya daga cikin mashahuran tsarin aiki a can, kuma don kyakkyawan dalili. Abu ɗaya, tsarin aiki ne wanda ke ba da damar mara iyaka dangane da keɓancewa, wanda wani abu ne da yawancin masu amfani suke so. A zahiri, zaɓuɓɓukan keɓancewa na Android har zuwa masu binciken gidan yanar gizo, saboda akwai fasalin sirrin da ke ba ku damar saita tsoffin shafukan gidan mai bincike. Idan akwai gidajen yanar gizon da kuke ziyarta yau da kullun kuma kuna ganin yana da gajiya don ci gaba da buɗe sabbin shafuka a duk lokacin da kuka ƙaddamar da mai binciken ku, to tabbas zaku yaba da wannan fasalin.
Ba mutane da yawa sun san game da abun ciki: //com.android.browser.home/ tukuna, wanda shine dalilin da yasa har yanzu ake ɗaukar ɓoyayyen fasalin. Amma yanzu da kuke sane da hakan, kar ku manne da madaidaicin gidan yanar gizon da ba a san shi ba kuma ku fara kirkirar mai binciken ku don dacewa da bukatun ku. A cikin wannan labarin, za mu koya muku yadda ake amfani da wannan fasalin don shahararrun masu binciken gidan yanar gizo.
Bayyana abun ciki: //com.android.browser.home/
Don sanya shi a sauƙaƙe, abun ciki: //com.android.browser.home/ lamba ce ko haɗin ginin da ake amfani da shi don ayyana abin da tsoffin gidan yanar gizon mai bincike yake. Kamar yadda muka sani, kowane mai bincike yana da tsoffin gidan yanar gizon sa wanda ke buɗewa ta atomatik duk lokacin da kuka ƙaddamar da mai binciken. Wannan yana yiwuwa ta hanyar godiya ga wannan haɗin gwiwar, kuma kowane mai bincike yana da na musamman. Idan ba ku son tsoffin gidan yanar gizon gidan yanar gizonku ko kuna son keɓance shi, to za mu koya muku yadda ake amfani da abun ciki a ƙasa: //com.android.browser.home/.
Yadda Ake Amfani Dashi
A cikin Google Chrome
Game da Google Chrome, bi matakan da ke ƙasa:
1. Launch mai binciken Google Chrome.
2. Matsa akan dige uku samu a saman kusurwar dama ta allo.
3. Kai zuwa ga Saituna zaɓi.
4. Je zuwa Kayan yau da kullum sashe sannan ka zaɓa Home page.
5. Daga can, zaɓi Bude wannan shafin, to, edit URL ɗin zuwa rukunin yanar gizon da kuke son yin sabon gidan yanar gizonku na asali.
6. Ajiye canje -canjen da kuka yi da sake-sakewa mai binciken.

A cikin Opera Browser
Ga masu amfani da Opera Browser, za su iya bin waɗannan matakan:
1. Launch app na Opera Browser app.
2. Matsa akan Ikon Opera, wanda galibi yana kan kusurwar dama na allo.
3. Daga can, zaku iya zuwa wurin Saituna zaɓi.
4. Tabbatar da hakan Labarai da kuma Opera sanarwa ne an kashe su.
5. Hakanan musaki da trending bincika kuma Recent bincike.
6. Komawa shafinku na gida da share duk bugun kiran sauri na yanzu.
7. Matsa akan + alamar a shafinka na farko. Rubuta URL ɗin na rukunin yanar gizon da kuke son yin sabon tsoho.
8. Danna kan Ajiye.
A kan Android Browser
Idan kuna amfani da tsoffin masarrafar na'urarku ta Android, ga yadda za ku keɓance shafin farko.
1. Bude tsoffin masarrafar na'urarka.
2. Matsa akan dige uku yawanci yana a saman kusurwar dama ta allo.
3. Je zuwa Saituna sai me Janar Saituna.
4. Zaɓi Sanya Gidan Gida.
5. Filin zai bayyana inda zaka iya rubuta a cikin URL na rukunin yanar gizon da kuke son sanya tsoffin gidan yanar gizon ku.
6. Ajiye canje -canje da sake-sakewa mai bincike. Sabon shafinku na asali yakamata ya bayyana kowane lokaci.

A cikin Mozilla Firefox
Shahararren mashahurin mai binciken da muke da shi a cikin jerin shine Mozilla Firefox. Idan wannan shine mai binciken da kuke amfani da shi kuma kuna son keɓance shi, bi matakan da ke ƙasa:
1. Bude burauzarka ta Mozilla Firefox.
2. Zaži dige uku wanda yake saman ɓangaren dama na allo.
3. Ya kamata a miƙa ku zuwa ga Saituna zaɓi na burauzarka.
4. Je zuwa Janar sashe sannan ka matsa Gida.
5. zabi Saita Shafin Farko.
6. Matsa Custom sai me rubuta a cikin URL na rukunin yanar gizon da kuke son yin sabon tsoho.
7. Matsa OK don tabbatar da adana canje -canjen ku.
8. Launch sake burauzar kuma sabon gidan yanar gizonku na asali ya kamata ya gaishe ku.
Kammalawa
Idan kun gaji da tsoffin gidan yanar gizon mai binciken ku, bi matakan da ke sama don tsara shi. Ta bin waɗannan matakan, kuna tabbatar da cewa ba za ku ƙara ɓata lokacin bugawa a cikin gidan yanar gizon da kuka fi so duk lokacin da kuka ƙaddamar da gidan yanar gizon ku. Ta wannan hanyar, shafin zai buɗe ta atomatik duk lokacin da aka buɗe burauzarka ku ma. Yana da matukar dacewa kuma matakan suna da sauƙin yi.