QuickBooks Desktop kayan aikin lissafi suna ba da fiye da optionsan zaɓuɓɓukan ci gaba ga abokan cinikin su. Don samun shigarwa ga kasuwancin ku na tasowa, dole ne a sami mafi sauki kuma abin dogaro akan tebur na QuickBooks.
Menene QuickBooks Desktop?
QuickBooks Desktop An kirkiro kayan aikin lissafi don tsara masu samarwa, masu sayayya da asusun asusun kuɗi ƙwarewa. Karɓar kewayon farashin ciniki tare da QuickBooks Desktop ba damuwa bane ko hanya mai cin lokaci. Yana da kyakkyawar kerawa, wadataccen kayan aiki, da iyawa. Bayan haka, QuickBooks Desktop yana ɗaukar ayyukan ƙididdiga na kamfani guda biyu kuma yana ba da adadi mai yawa na aikin yin aiki, bayanin ƙira, ƙarin zaɓin hannun jari, da bambancin masana'antu na musamman.
Kayan aikin lissafin kasuwanci ya haɗa da zaɓuɓɓukan taimako don haka bari mu ɗauki zane na zaɓin sa.
Siffofin Kayan Wuta na QuickBooks
Anan akwai zaɓuɓɓukan da QuickBooks Desktop ya ba ku don sha'awar lissafin kasuwanci:
QuickBooks Desktop yana taimakawa wajen gudanar da kewayon farashin farashin kamfanoni masu yawa. Yana kira don biyan kuɗi daban-daban don kowane ɗayan littattafan kamfanoni. Hakanan, kun zaɓi don ƙirƙirar bayanan kamfanoni.
QuickBooks yana aiki da aikin “Samfurin bayanan kamfanoni” waɗanda za a ƙirƙira su don masana'antar biyu. Allyari, ana iya amfani da waɗancan bayanan don bi ko gwaji a kan Desktop na QuickBooks tare da yin kutse tare da bayanan kamfaninku.
- Zaɓuɓɓukan saka idanu masu yawa
Za ka iya kiyaye kaya a cikin dabaru guda biyu ta hanyar QuickBooks Desktop suna samar da hanyar FIFO da tsarin ƙimar kowa. Matsakaicin ƙimar matsakaici shine a yi shi a lokacin cin kasuwa don ƙirar Inventory na addarin In-Advanced. A gefe guda, FIFO yana kirga darajar hannun jari da farashin abubuwan da aka saya akan lokacin tsawon lissafin.
Aikin yana ba ku damar yin lissafin aiki. Yana bayar da izini don yin cajin wasu 'yan kasuwa a kan irin wannan matakin. Takaddun aiki na tsari zai hanzarta lokacin biyan kuɗin ku kuma zai baku damar buga su a kan danna marar aure.
- Bambancin takamaiman masana'antu
QB Desktop yana ba da zaɓuɓɓukan takamaiman masana'antu don kamfanonin da suka faɗi ƙasa da sauran masana'antu. Ya ƙunshi samarwa, tallace-tallace, haɓakawa da talla, da ƙwararrun sabis da samfuran, da kuma ba da riba.
Idan kuna tunanin yin tunanin sayan QB tebur, to lallai zaku san game da bambancin Desktop na QuickBooks.
Saurin Littattafan Desktop
Anan akwai wasu kayan kasuwanci na QuickBooks guda uku watau QB Pro, Ciniki, da kuma Firayim:
QuickBooks Pro
QuickBooks Pro cikakke ne ga ƙananan kamfanoni tare da abokan ciniki 1-Uku. An tsara shi musamman don biyan bukatun ƙananan kamfanoni ko matsakaitan-girma. QB Pro yana bin diddigin kowane mai rarrabawa, masu siyayya, kuma yana ɗaukar duk ayyukan da suka shafi banki.
Anan ga zaɓin hankali da zaɓuka masu yawa na QB Pro Desktop:
Yana ba da e-mail na'urar da ke ba da damar haɗe-haɗe biyu, tsara samfuran imel, hanya don duba tattaunawar imel tare da ayyukan e-mail masu rikitarwa.
Yana taimakawa cikin tattara duk ma'amalar ma'aikatar kuɗi daga wasu asusun asusun kuɗi. Wannan hanyar, ya zama mai sauƙi ne don ku sami damar tsara su don ayyukan haraji.
Aikin bayyane yana taimaka muku wajen haɓaka lissafin ku, daftari da ayyuka daban-daban da suka wajaba.
Tare da taimakon Pro, masu sayayya ban da masu samarwa za su sami ƙididdiga da rasit ba tare da ɓata lokaci ba daga asusun imel na ciniki.
- Samun Bayanan Sadarwa
Kuna iya samun damar shiga bayanan lambobin masu rarrabawa, masu siyayya, da ma'aikata.
QuickBooks Premier
Yana da mafi kyawun yiwuwar ƙananan kamfanoni masu matsakaici. QuickBooks Premier za ta zana zane-zanen kwastomomi 1-Biyar gaba ɗaya. An fahimci QB Premier don amsar lissafin kuɗi wanda ke taimaka wa abokan cinikinsa su biya kuɗaɗe, buga kimantawa, da kiyaye ƙididdiga.
Zaɓuɓɓukan QuickBooks Premier an ba su a nan:
Aikin bayyane zai baka damar canza bayanin asusu tare da masu siya. Bayan wannan bugu da kari yana baku damar kimanta ma'aunan, gyara samun dama da loda bayanan wasiƙu a cikin nuni ɗaya.
Kuna iya lura da asusun da za'a biya tare da taimakon wannan zaɓin. Aikin na musamman yana nufin cewa zaka iya ƙirƙira da buga kimomi. Yana nufin cewa zaku iya duba tsabar kuɗin wurin da kuka ɓatar, farashin abubuwan da aka siya, da ƙarin batutuwa masu yawa.
Wannan aikin yana nufin cewa zaka iya lura da kaya kuma zai iya kawar da abubuwan baya da overbuying. Tare da wannan, zai samar muku da faɗakarwa kafin sake jujjuya samfur. Hakanan, Yana taimaka wajan lura da yadudduka da ba a dafa ba kuma an kammala abubuwa kowane.
Aikin yana ba ka damar ƙirƙirar umarni kai tsaye. Kuna kawai zaɓi zaɓi mai siye daidai daga jerin masu rarraba kuma zaɓi hajjojin jeri don adanawa.
The Babban littafin a cikin QB Premier yana nufin cewa zaku iya ci gaba da kasancewa mafi kyawun wurin kasuwancin ku. Tare da wannan, zai ƙara nuna muku adadin da aka ƙididdige da ƙididdigar, tunatarwar da ake buƙata, da ma'aunin ƙimar kuɗi.
Kasuwancin QuickBooks
Kasuwancin QuickBooks cikakke ne ga manyan kamfanoni kuma yana aiki gaba ɗaya tare da abokan ciniki 1-30. Kasuwancin QB amsar lissafi ne wanda za'a iya daidaita shi ga ƙananan kamfanoni masu girma a cikin masana'antun masana'antu da yawa. Yana lura da manyan tallace-tallace, shirya littattafai, tsara haja, ko ma gudanar da biyan albashi.
Ya zo tare da takamaiman zaɓuɓɓukan masana'antu waɗanda ke ba da rance don haɓaka kamfaninku, bari mu bincika zaɓuɓɓukan:
- Sauƙi don Gudanar da Rahoton da Kuɗi
Akwai hanya don duba duk ma'amalar kuɗin ku don samun daidaitattun ra'ayi game da tushen samun kuɗaɗen shiga da takaddun kasuwanci. Wannan aikin zai iya taimaka muku ciki har da ma'amaloli na kashe kuɗi, tare da ma'amala daga wasu asusun asusun kuɗi a cikin matsayi ɗaya.
- Ayyade Matsayin Mai Amfani da Izini
A kan tushen sassan da wajibai zane-zane, zaku ba wa ma'aikatan ku damar yin aiki domin samun ilimin. Hanyar da kuke tsakiyar samun shigowar kayan aiki daga wurin da zaku ba mutane matsayi da kyauta izini a cikin sandarka
- Tsararren Ma’aikata / Gudanar da Albashi
Aikin yana taimaka muku wajen kirga abubuwan cirewa, fa'idodi, harajin biyan ma'aikata na ma'aikata. Don kiyaye lokacin kwangilar ku da maaikatan ku, zaku iya kalli labarai na yau da kullun.
- Kayan Kayan Mota na Wayar Hannu
Aikin bayyane zai ba ku izini don aiki tare tare da ma'aikatan kamfaninku. Don wannan, ya zama dole a haɗa da intanet.
- Amintaccen kayan aiki
Kasuwancin QuickBooks yana nufin cewa zaka iya ganin lissafin kuɗi, rasitan, ma'amaloli da suka gabata, a ƙarshen wajan kalanda, tare da haɗa rasit. Bugu da ƙari, kayan aikin don nemo yanki a cikin babban tsarin kasuwancin tallace-tallace, ya zo tare da filayen da aka keɓance, babban kuɗin karɓar talla.