Rarraba abubuwan ƙarfafawa, haɓakawa, da kyaututtuka ga ƴan wasa, musamman spins kyauta, yana daga cikin ingantattun dabaru don siyan sabbin abokan ciniki na gidajen caca ta kan layi. Ɗayan irin wannan kari, wanda ya shahara sosai a kwanakin nan, shine spins kyauta.
Ana iya samun spins kyauta azaman lada tare da maraba da karimcin ko ta shiga cikin shirye-shiryen aminci daban-daban. Tun da spins kyauta sanannen kari ne na talla, mun bayyana duk abin da kuke buƙatar sani game da kari na gidan caca.
Menene Kyautar Spins Kyauta?
Kafin mu shiga cikin nau'ikan spins na kyauta, bari mu fara ayyana menene.
Madaidaici sosai: Waɗannan spins na na'ura ne na kyauta da ake bayarwa ga abokan cinikin gidan caca azaman abun talla. Wannan kyautar tana ba masu amfani damar shiga ba tare da yin wageran kuɗin kansu ba. Wannan yana da ban sha'awa sosai! Koyaya, ƴan wasa, musamman waɗanda basu da ƙwarewa, yakamata suyi taka tsantsan.
Kowace kyauta tana buƙatar wager, kuma kunnawa da amfani da kari suna da wasu hani waɗanda yakamata a koya kafin amfani da su:
Wajibi Bukatun: Adadin wagers da ake buƙata kafin samun kuɗin kowane riba. Spins galibi suna da matsakaicin buƙatun wagering har zuwa 30x. Yana nufin adadin kyaututtukan da mai kunnawa ya samu a sakamakon tarin lambobin yabo. Don ƙayyade mafi ƙarancin adadin fare don fansa, ninka kari da adadin ajiya.
Adadin yin fare: Mafi girman fare da ɗan wasa zai iya sanyawa lokacin da'awar kari ana iya ƙididdige shi a cikin ƙa'idodin kari. Yawanci, wannan jimlar ba ta da mahimmanci. Mafi girman adadin, ƙarin ƙimar kari.
Jerin Ramummuka: Akwai wasu wasanni don amfani tare da spins kyauta. Ana iya samun wannan jeri a cikin bayanin tayin kari ko a cikin asusun ku bayan an kunna kari. Ana ba da spins kyauta wani lokaci don wasa ɗaya kawai kuma wani lokacin ramummuka biyu ko uku. Wasu ramukan masu samarwa suna ƙarƙashin iyakoki.
Sharuɗɗan Janyewa: Da zarar an fanshi, matsakaicin adadin cirewa yana iyakance. Mabukaci ya fahimci kafin lokaci nawa kuɗin da zai yi tsammanin samu a ƙarƙashin ingantattun yanayi.
Ranar Karewa: Akwai kari waɗanda ke da iyakacin lokaci daga rana ɗaya zuwa mako guda, don haka yakamata ɗan wasan ya karɓi spins kyauta da wuri-wuri. Koyaya, wasu casinos suna ba mabukaci har ma da ƙarin lokaci don yin hakan. Dole ne a ambaci wannan bayanan da suka dace a cikin dokokin gidan caca na kan layi na gidan yanar gizon.
Kuna iya gwada dabarun wasa a cikin wasannin gidan caca na kan layi kyauta kafin amfani da spins kyauta.
Nau'in Kyauta
'Yan wasan da suka saba zuwa duniyar gidan caca ta kan layi suna ɗauka cewa saboda gidan caca yana ba da spins kyauta, za su iya yin wasa don tsabar kuɗi na gaske ba tare da kashe kuɗin kansu ba. Amma shin daidai ne?
Akwai, a gaskiya, wani zaɓi. Duk da haka, wannan ba koyaushe yake faruwa ba, kuma ya dogara da irin nau'in spins kyauta da kuke amfani da su. Yawancin spins kyauta ana kasu kashi biyu: ajiya kyauta spins kari kuma babu ajiya kyauta spins kari. Bari mu ɗan kalli bambance-bambancen da ke tsakanin su biyun.
Free Spins ba tare da ajiya ba
Mai kunnawa yana karɓar spins babu ajiya kyauta azaman kari. Ba sai an yi wannan da kuɗin ku ba. A mafi yawan yanayi, waɗannan spins na kyauta ana samun su ta hanyar shigar da lambar coupon da gidajen caca ta kan layi ke bayarwa don jawo hankalin sabbin masu amfani.
Ana samun waɗannan spins kyauta tare da amfani da takamaiman lambobi. Shigar da wannan lambar a cikin wani sashe na musamman lokacin yin rajista a wani gidan caca ta kan layi Indiya ko ƙirƙirar asusu. A yawancin yanayi, asusun sirri yana da takamaiman taga don shigar da kalmar sirri. Ma'aikatan goyan bayan fasaha na iya kunna takardun talla lokaci-lokaci ta hanyar taɗi ta kan layi, kuma ana iya amfani da lambar talla sau ɗaya kawai a kowane asusu.
Free Spins tare da Deposit
Tare da wannan nau'i na kari a dandamali na gidan caca na kan layi, ana kuma ba 'yan wasa kyauta kyauta, amma idan sun saka kuɗi a cikin asusun gidan caca nan da nan bayan yin rajista.
Akwai sharuɗɗa da yawa don kari. Don haka, adadin spins kyauta da kuke karɓa ya dogara da ajiyar farko. Misali, akwai wasu gidajen caca da ke ba da kyautar wasa 100% akan ajiya ta farko tare da 40 – 60 spins kyauta akan wasu wasanni. Don haka, dole ne ɗan wasa ya saka kuɗi na gaske cikin gidan caca don neman kari.
Kammalawa
A gwani player ba zai taba wuce da damar yi wasa da suka fi so online ramummuka for free yayin da har yanzu lashe real kudi. Duk da haka, kada mutum ya manta da sharuɗɗan amfani da liyafar su. Kafin karɓar abin ƙarfafawa, tabbatar da fahimtar duk ƙa'idodin.