Bari 14, 2020

Kayan aiki Guda Biyar don Inganta fortsoƙarin Kasuwancin Ku na Yau

Ba a taɓa samun 'yan kasuwa na yau da kullun da' yan kasuwa masu sha'awa ba da hanyoyi daban-daban don haɓaka ƙwarewar su don samun ciniki mai fa'ida. Baya ga ilimi da duk bayanan kyauta da ake samu akan layi, yan kasuwa na iya wadatar da kansu da tarin kayan aiki da na'urori.

Kamar yadda yake da yawancin abubuwa, ba duk na'urori masu ciniki ake ƙirƙira daidai ba kuma yawancinsu suna yin alƙawarin da ba za su iya isarwa ba. Koyaya, akwai wasu fasahohi daga can waɗanda zasu iya ɗaukar ƙoƙarin kasuwancin ku zuwa matakin gaba tare da ɗan ƙoƙari.

Don bincika wannan ƙari, mun kai ga yan kasuwa a bullmarketz.com kuma sun nemi su raba mafi kyawun shawarwarin su game da na'urori na kasuwanci a cikin shekarar 2020. Hakanan, sun fito da jerin kayan aiki guda biyar, duka kayan aiki, da kuma kayan aiki, wanda ya kamata kowa yayi la’akari da saka jari a ciki.

1. Lenovo AIO IdeaCentre 520S Desktop - Kwamfuta mai Kasuwanci

Abu na farko da kuke buƙatar fara kasuwanci da gaske shine kwamfutar komputa mai aminci. Wannan zai zama babban na'urar da kuke amfani da ita don yawancin kasuwancinku da aikin nazari kuma yana da mahimmanci ku zaɓi kwamfuta mai kyau.

Tabbas, zaku iya yin bincike akan kanku kuma ku sami kwamfutar da kuke tunanin ya dace da ku da kuma tsarin kasuwancin ku. Kodayake, bayan mun gwada zaɓi na kwamfyutocin tebur daban-daban don ciniki, muna da tabbacin cewa Lenovo AIO IdeaCentre 520S shine mafi kyawun zaɓi a can yanzu.

Kwamfutar dodo ce ta kowace hanya mai yuwuwa tare da babbar ajiya, iko mai ban sha'awa, da kuma allo wanda ke sauƙaƙa karanta sigogi da dandamali daban-daban. Hakanan ya fi farashi mai sauƙi fiye da kwamfutocin tafi-da-gidanka da yawa a can.

Idan kana farawa ko tunanin zaka iya yi tare da kwamfutar tafi-da-gidanka, ba za ka yi kuskure da MacBook Pro na yau da kullun ba. Kawai tuna cewa kuna samun ƙarin bango idan kuka zaɓi Lenovo.

2. eToro Trading App - Kwafin Ciniki akan Go

eToro yayi abubuwa biyu masu ban mamaki a cikin recentan shekarun nan. Da farko dai, sun bunkasa dandalin kasuwanci na kwafi wanda ya fi duk sauran kayan aikin makamancin haka a wajen. An tsara shi don inganta ƙwarewar ku don bincika kasuwannin da kanku ko taimaka muku samun mafi kyawun yan kasuwa don yin kwafa. An sanye shi tare da duk abubuwan sabuntawa, siffofin ciniki-zuwa-shiryayye, eToro dandamali tabbas zai ɗauki kasuwancinku zuwa matakin gaba.

Abu na biyu, eToro ya haɓaka aikace-aikacen ciniki mai ban mamaki wanda za'a iya amfani dashi don kasuwanci duk inda zaka sami kanka. Kama da dandamali na yau da kullun, ka'idar tana da kowane kayan aikin da zaku iya mafarkin ɗauka tare da aljihun ku. A zahiri, idan kai ɗan farawa ne ko kuma kawai ɗan kasuwa mai son sha'awa, aikace-aikacen eToro na iya zama dandamalin ciniki kawai wanda zaka buƙaci farawa da shi.

Haɗa cewa tare da babban zaɓi na azuzuwan kadara, tan na kayan ilimi, da kuma babbar hanyar sadarwar zamantakewar jama'a akan kasuwa, kuma yakamata ya zama bayyane

3. Ra'ayoyin-Kasuwanci - Siffar Kasuwancin AI

Kasuwanci-Ra'ayoyi shine sikannin kasuwar hada-hadar hannayen jari da ke amfani da AI don yin sikanin kasuwannin hannayen jari na duniya don neman alamu da damar saka jari. Wasu mutane suna ɗaukar yaudara don amfani da kayan aiki kamar wannan, amma dole ne mu ƙi. Madadin haka, za mu ƙarfafa kowa da kowa don ya sami mafi kyawun duk kayan aikin da ke wurin, kuma na'urar ƙirar Kayan Aikin Kasuwanci tana da duk wata dama a duniya don zama mafi kyawun kayan aikinku.

Mafi kyau har yanzu, Kasuwancin-Kasuwanci yana da asusun da aka saita inda zaku iya fara lissafin kyauta kyauta don samun jin ko kuna so ko a'a. Babu wani buqatar da kake buqatar ka haxa da lissafin zuwa sigar da aka biya ko dai, don haka idan kana son sigar kyauta zaka iya ci gaba da amfani da ita haka.

Koyaya, ga waɗanda suke son sanin ainihin ƙarfin Ra'ayoyin Ciniki, yana da kyau a buɗe asusun da aka biya. Wannan zai baka dama ga duk kayan aiki da siffofin da suka zo tare da software.

4. Ledger Nano S - Wallet Hard Hard

Sa hannun jari na Cryptocurrency bai taɓa zama mafi dacewa ba kuma yayin da kasuwa ke ci gaba da haɓaka, yana da wani abu da yawancinmu ko dai mun riga mun saka hannun jari ko kuma muna nazari sosai.

A dabi'ance, a matsayinka na mai fataucin yini, tabbas za ka iya amfani da dillalin kan layi ko musayar cryptocurrency don kasuwancinka. Amma maimakon dogaro kawai da kasuwancin yau da kullun, ya kamata ku duba wasu saka hannun jari na dogon lokaci shima.

Lokacin siyan cryptocurrencies tare da dogon buri, damuwar ku ta farko ya zama aminci. Kuma kamar kowane ƙwararren mai saka hannun jari na crypto zai gaya muku, hanya mafi aminci don adana cryptocurrencies a cikin ajiyar sanyi.

Bayan haka, mafi kyawun na'urar ajiyar sanyi daga can akwai, zuwa yanzu, da Ledger Nano S. Bai fi flash drive girma ba, yana da wasu ingantattun sifofi na aminci akan sa, kuma ya shahara sosai. A takaice dai, kafin fara saka hannun jari a cikin cryptocurrencies, ya kamata ku saka hannun jari a cikin Ledger Nano S

5. HP 12CP Kalkaleta na Kudi - Dole ne Ya Zama Yana da Kalkaleta ga Yan Kasuwa

Shawararmu ta ƙarshe na iya zama abin mamaki ga mutane da yawa amma wannan ba wargi bane. Samun damar yin amfani da lissafin abin dogara a kowane lokaci lokacin ciniki yana da mahimmanci. Babu shakka, dukkanmu muna da kalkuleta a wayoyinmu na zamani da kwamfutocinmu, amma suna iya zama masu jan hankali. Yawancin yan kasuwa na yau sun ƙi zama akan wayoyin su yayin kasuwanci kuma baku son yin aiki da kayan aiki da yawa akan kwamfutarku fiye da yadda kuke buƙatar kasuwanci sosai

Sabili da haka, koyaushe muna ba da shawarar cewa duk yan kasuwa, ba tare da la'akari da matakin da kuke ciniki ba, su samo wa kansu mai ƙididdigar lissafi. Kuma idan ya zo ga masu ƙididdiga na yan kasuwa, HP 12CP shine mafi kyawun zaɓi.

Smallarami ne, ingantacce, kuma yana da fasali da yawa waɗanda aka tsara musamman don 'yan kasuwar jari. Kawai ajiye shi kusa da kai kan tebur yayin ciniki kuma kafin ka san shi, zaku fahimci mahimmancin hakan ga nasarar ku.

Game da marubucin 

Imran Uddin


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}