Afrilu 6, 2022

Nawa Ne Kudin Farawa-Casino Kan layi?

Babu shakka cewa masana'antar caca ta kan layi tana bunƙasa tsawon shekaru biyun da suka gabata. Kudaden shiga suna karuwa cikin sauri, kuma masana'antar caca tana samar da miliyoyin daloli kowace shekara. Online-Casinos suna jin daɗin ƙara shahara, da kuma sake dubawa na kan layi, kamar yadda zaku iya samu https://www.casinomeister.com/, don haka suna samun mahimmanci. Wannan, ba shakka, yana ƙarfafa ɗimbin masu sha'awar kasuwanci don shiga wannan kasuwa mai girma cikin sauri. 

Ta yaya kuke fara Online-Casino?

A lokacin rikicin baya-bayan nan, kusan kowane bangare na tattalin arzikin duniya yana fuskantar koma baya mai tsanani. A gefe guda kuma, kasuwancin kan layi - daga dillalan kan layi zuwa isar da abinci - sun fara daidaitawa da sabon salon rayuwar da cutar ta ɗora musu. Online-casino bai bambanta ba. Godiya ga sassauƙar masana'antar iGaming, masu aiki sun sami damar daidaita abubuwan da suke bayarwa nan take. Ko da yake iGaming na iya zama masana'antar duniya, masu aiki da za su kasance masu aiki dole ne su rage hankalinsu ga masu sauraron da suke so su yi niyya yayin fara gidan caca ta kan layi. 

Masu sauraren taron

Yana da mahimmanci don koyo gwargwadon yiwuwa game da masu sauraro da aka yi niyya. Menene matsakaicin jinsi da shekarun 'yan wasan? Me game da matsakaicin albashin su? Nawa ne kudin shiga da za a iya zubar da su? Wane irin ayyukan caca suka fi so? Shin akwai sha'awar al'ada don caca? Kuma ta wace hanya ce masu sauraron ku da kuke so za su iya gudanar da hada-hadar kudi kamar ajiya da cirewa? Wasu 'yan wasa suna son yin fare babba, suna yin babban ajiya kowane wata kuma suna buga ramummuka a duk lokacin da suke da lokacin kyauta. Sauran 'yan wasa suna ajiya mafi ƙarancin kuɗi, kamar a cikin kasuwanni masu ƙarancin shiga. Halayensu tabbas za su shafi abubuwa da yawa na gidan caca na kan layi. Don haka, sanin halayen yin fare zai ba ku ƙarin haske game da irin kudaden shiga da za ku iya tsammani. Hakanan zaku sami ra'ayin yadda ake daidaita saitunan fare, saduwa da buƙatu masu canzawa, da kuma irin tallan da za ku yi amfani da su. 

Ku san masu fafatawa

Yi nazarin rauni da ƙarfi na casinos kan layi waɗanda an riga an kafa su. Wane irin hadayun wasa da saitunan fare (mafi ƙarancin fare) suke da shi? Wadanne tsarin biyan kudi suke amfani da su? Shin suna da dabarun siye da tsare-tsaren ƴan wasa na musamman? Yin nazarin abin da sauran casinos ke bayarwa zai ba ku damar ganin abin da ba sa so. Bayan yin nazari mai kyau game da kasuwar caca ta kan layi, kun ƙare da samun cikakken hoto na ayyukan masu fafatawa, ta haka za ku iya gano tazarar da ke cikin kasuwa. Haƙiƙa akwai zaɓuɓɓuka biyu waɗanda dole ne ku sami nasarar saita gidan caca akan layi don cike wannan gibin. Hanya ɗaya mai yuwuwa don ci gaba ita ce zaɓi ƙungiyar kwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun waɗanda za su taimaka wajen kawo ra'ayoyin ku. A madadin, zaku iya komawa zuwa sabis na B2B na musamman waɗanda zasu taimaka muku wajen fara gidan caca akan layi.

Nawa ne ramummuka ke samu?

Bayan yin fare na nesa, wasannin caca, da bingo, injinan ramummuka sune manyan masu samar da kuɗi don gidajen caca a duk faɗin duniya, kasancewa a kan tsiri na Las Vegas ko akan aikace-aikacen gidan caca ta hannu. Ko da yake yana da wuya a yi kiyasin da ya dace, mutum na iya ɗauka cewa injunan ramummuka na ƙasa suna haifar da ƙasa da ramummuka na kan layi. Abu ɗaya tabbatacce ne: Kowane ɗayansu, injinan ramummuka ba sa samar da kudaden shiga mai yawa. Maimakon haka, ribar su tana da yawa.

Nawa ne kudin fara gidan caca kan layi

Akwai abubuwa da yawa da kuke buƙatar la'akari da shirya lokacin da kuke tunanin fara gidan caca akan layi. Babu shakka, ɗaya daga cikin tambayoyin farko da za su zo a zuciyarka shine nawa ne kuɗin farawa? Menene ma'aikaci ya sani kafin ya tambayi kansa: Shin na shirya yin caca? 

  • software
  • Hakoki
  • The yanar
  • Ma'aikatan gidan caca
  • Talla da gidan caca
  • Biyan 'yan wasa
  • Masu Bayar da Biyan Kuɗi

software

Zuba jari na farko don gidan caca akan layi shine kunshin caca, matsakaicin farashin yana tsakanin $200,000 da $300,000. Ya kamata ya ƙunshi wasanni daban-daban sama da 400, waɗanda suka haɗa da ramummuka da bambance-bambancen su da yawa da kuma wasanni kamar roulette, baccarat, blackjack, keno, katunan kati da aƙalla nau'in karta guda ɗaya. Hakanan software ɗin yakamata ya ƙunshi na musamman kamar sabbin kari na gidan caca da ma'amaloli kyauta. Farashin wannan fakitin na iya bambanta sosai, ya danganta da adadin da kuka yarda ku biya a cikin kuɗin sarauta. Za su iya gudana a ko'ina tsakanin 15% - 40% na ribar kowane wata. Yawancin fakitin caca da ake da su suna buƙatar ku nuna cewa kuna da sama da $300,000 don rufe ƴan wasan da suka fitar da kuɗin da suka samu. 

ayyuka

Tun da software na dandalin caca yana buƙatar zama mai aiki, amintacce, kuma abin dogaro, ba zai zama rashin lafiya ba don yin tanadin kuɗi ta amfani da software mai yanke ƙima wanda kawai ke rufe mahimman abubuwan. Je zuwa tsakiyar-zuwa ingantaccen software mai inganci wanda ke ba da tallafin fasaha da yuwuwar ci gaba. Sabar da dandalin ku ya shirya ya kamata ya sami babban bandwidth don tabbatar da saurin lodawa, da kuma ba da izini ga 'yan wasa da yawa kamar yadda zai yiwu. In ba haka ba, 'yan wasa za su billa daga rukunin yanar gizon ku zuwa ga masu fafatawa idan ba ta amsa nan take ba. Hakanan gidajen caca na kan layi suna zana haɗakar 'yan wasa na duniya. Tsayar da hakan, yakamata dandamalin ku ya kasance a cikin yaruka da yawa. 

Roko na gani

Dandali mai ban sha'awa na gani zai ɗauki hankalin 'yan wasan ku da sha'awar ku. Ƙirƙirar alama tare da kamanninsa, taɓawa, da muryarsa. Guji rashin kyawun gani ta amfani da madaidaicin girman hoto don banners da thumbnails. Lokacin zabar wasan da za a yi, ƴan wasa za su iya duba su cikin sauƙi

Tsaro

Casinos na kan layi sune maƙasudai masu ban sha'awa ga hackers da masu zamba. Ya kamata sabis na dandamali masu lasisi su zo tare da matakan tsaro na hana hacking da hana zamba. Don hana cin zarafi da sauran nau'ikan zamba, gami da ƙarancin shekaru da caca matsala, software ɗinku yakamata ya kiyaye takaddun ID na 'yan wasa. Masu samar da software sukan ƙara tabbatarwa abubuwa biyu zuwa fakitin tsaro, kamar aika lambar shiga zuwa wayar hannu ta mai kunnawa. 

Hakoki 

Zaɓin ikon ba da lasisi muhimmin mataki ne na fara kasuwancin ku na kan layi. A yawancin ƙasashen Turai, da kuma wasu ƙasashe a Asiya, caca ta kan layi ta halatta. Kowannensu yana da nasa bukatun da tsarin ba da lasisi. Ana buƙatar casinos kan layi don samun lasisi don aiki bisa doka. Wasu masu aiki suna ƙoƙari su guje wa farashin kusan $ 75,000 kowace shekara don lasisin caca da harajin 3% da aka sanya akan ribar gidan caca ta hanyar gudanar da gidan caca mara izini. Suna yin kasadar biyan tara mai yawa

website

Domin rukunin gidan caca na kan layi ya zama mai nasara kuma ana yawan yawaita shi, yana buƙatar gina shi da ƙwarewa. Gidan yanar gizon gidan yanar gizon kan layi zai kai ko'ina daga $ 3,000 ko fiye. Tun da suna da rikitarwa sosai, yana ɗaukar sa'o'i da yawa don tsara gidan yanar gizon da ya yi kama da ƙwararru kuma yana ba da amsa da sauri don sanya ƙwarewar caca ga 'yan wasa abin jin daɗi..

Staff

Gidan caca na kan layi ba nunin mutum ɗaya bane kamar yadda kuke tunani. Don rukunin gidan caca don yin aiki da kyau kuma cikin kwanciyar hankali, ana buƙatar ƙungiyar tare da ƙwararrun 8-10. Dole ne a ba da ma'aikata sassa daban-daban: Kudi, Anti-Fraud, marketing, Fasaha, Binciken Bayanai, da Tallafin Mai kunnawa. Ƙarshen har ma yana samuwa 24/7 don amsa tambayoyin abokin ciniki. Farashin ma'aikata na iya gudana kusan $ 250,000 a kowace shekara.

marketing

Talla wani muhimmin bangare ne na gudanar da gidan caca ta kan layi, tunda zai ƙarfafa 'yan wasa su ziyarci rukunin yanar gizon ku.

affiliate marketing

Babban gidan yanar gizon haɗin gwiwa wanda ke kawo yawan zirga-zirgar ababen hawa na iya gudana har zuwa $100,000 kowane wata. Ƙungiyoyin da za su yi ƙoƙari su ne waɗanda aka jera a matsayin 'manyan alaƙa.' Galibi su ne masu rubutun ra'ayin yanar gizo na caca ko raye-raye waɗanda ke haɓaka ɗimbin mabiya sannan kuma suna jagorantar masu sauraron su zuwa dandamalin gidan caca na kan layi. Abin takaici, manyan masu haɗin gwiwa kuma suna buƙatar biyan kuɗi. Yana iya haɓaka har zuwa 50% na kudaden shiga-gidan gidan caca na kan layi. 

kari

Suna taka rawar gani sosai a dabarun siyan ƴan wasa da dabarun riƙewa. Akwai adadin kari daban-daban da za ku iya bayarwa don jawo hankalin 'yan wasan ku: maraba da kari, kari na ajiya, da sake kunna kari, da kuma guntu kyauta, spins kyauta, da fare kyauta. Ya kamata kari ya zo tare da buƙatun yin fare (rollovers). Suna buƙatar mai kunnawa don yin haɗari da adadin kuɗin ajiya na farko da kari wani adadin sau. Daga nan ne kawai za su iya janyewa. Duba BC wasan bonus code nan.

Aminci da shirye-shiryen VIP

Hanya daya da za a ci gaba da dawo da 'yan wasa ita ce ba su ladan jajircewarsu na dogon lokaci. Shirye-shiryen aminci suna ba da fa'ida ga 'yan wasan da suka kashe isasshen lokaci da kuɗi akan dandamali.

gasa

Za su iya haɓaka haɗin gwiwar ƴan wasa ta hanyar barin ƴan wasa suyi gasa da juna don samun kyauta. A cikin gasar ramummuka, ƴan wasa yawanci suna da iyakataccen adadin kuɗi ko juyi.

Biyan 'yan wasa

Don gidan caca kan layi, dole ne ku bayar da kewayon zaɓuɓɓukan biyan kuɗi don barin 'yan wasan su saka da cire kuɗin su. Kafin ma ku fara, tura ayyuka kamar VISA, MasterCard, Skrill, Paypal, Neteller, da sauransu, na iya kashe ku har $100,000 kowanne. 

Masu Bayar da Biyan Kuɗi

Ya kamata a haɗa manyan tsarin biyan kuɗi na e-biyan kuɗi a cikin gidan caca kan layi don yin mu'amalar kuɗi ta gudana lami lafiya. Bayan katunan kuɗi, katunan zare kudi, eWallets, da biyan kuɗin hannu, yakamata ku kuma la'akari da hanyoyin biyan kuɗi kamar bitcoin da canja wurin banki. Yana da mahimmanci cewa waɗannan ma'amaloli suna da matuƙar tsaro. Sa hannu kan yarjejeniyoyin da yawa tare da kamfanoni waɗanda ke ba da tsaro mai yawa don haka yana da kyau. 

Ƙarshe - Fara gidan caca kan layi na iya zama mai ban tsoro amma kuma yana da daraja

Fara kasuwancin gidan caca akan layi ba wani abu bane yakamata ku ɗauka da sauƙi. Tabbatar cewa kun san duk haɗarin da kuke fuskanta. Bayan haka, akwai babban adadin kuɗin da za ku saka da kuma haɗarin gazawar a cikin shekaru biyu na farko har sai kun karya ma suna da girma sosai. 

Game da marubucin 

Kyrie Mattos

Tasirin AI akan tallace-tallace ya kasance mai mahimmanci kuma yana canzawa, yana shafar kusan kowane


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}