Abubuwan da aka yi amfani da su na baya-baya suna dawowa, tare da kamfanoni da yawa da ke zuwa da kayan fasaha waɗanda ke ba su damar sake rayuwar marubucin. A zahiri, kowane nau'i na na'urori suna fitowa a zamanin yau waɗanda ke sanya madaidaiciyar zamani akan samfuran bege.
Sectoraya daga cikin bangarorin da baƙon kullun ke bunkasa shine ɓangaren wasan. Koyaya, idan caca ba abinku bane to kada ku damu tunda akwai sauran wasu na'urori na bege daga can. Don haka kun tabbata za ku sami wanda ya dace da ku. Idan ka rasa yarinta kaɗan ko kaɗan neman nostaljiya to siyan ɗayan waɗannan ƙananan littlean na'urori zai zama ranar ka. Yanzu ku shirya don muna gab da yin wata kara daga baya.
1. Kyamarorin Polaroid: A cikin shekaru 2 da suka gabata, kyamarorin polaroid suna da yi babban dawowa. Sun fara bayyana a ƙarshen 1940s amma basu zama gama gari ba har zuwa 1970s. Polaroids da kyamarorin polaroid suna da kyau sosai, kuma manyan polaroid sun fito da wasu ƙirar ƙirar kayan ado masu kyau. Ba abin mamaki ba ne cewa waɗannan kyamarorin sun sake farfaɗowa. Idan kana so ka ƙara kyakkyawar taɓawa ta nostalgia a cikin asusunka na Instagram, sami kyamarar Polaroid ASAP.

2. Aljihun Analogue: Shin kuna tuna kunna Tetris da Super Mario Bros. akan Game Boy ɗinku tun suna yara? Yanzu, zaku iya sake rayar da wannan ƙwaƙwalwar mai ban mamaki tare da taimakon kayan hannu na wasa wanda aka sani da Aljihun Analogue. An sanar da shi a watan Oktoba 2019, kuma yanar gizo kawai tayi hauka don shi. Ana sake shi a duk duniya a cikin Mayu 2021 kuma an riga an saita shi ya zama ɗayan mafi kyawun samfuran caca da za a saki a wannan shekara.
3. Akwatin Wasan SUP: SUP Gamebox shine wasan wasan bidiyo na bege wanda ya shahara sosai a cikin yan watannin da suka gabata. Kyakkyawan kayan aiki ne wanda ke da ingantaccen ƙira don tunatar da ku game da asalin wasannin wasan Nintendo na ƙarshen 1980s da farkon 1990s. Kuna iya siyan wannan na'urar akan kowane gidan yanar gizon e-commerce don ƙarancin adadin.
4.BitDo Lite Bluetooth Retro Gamepad: Wannan na'urar caca ce mai kyau wacce kawai ke kallon baya. A zahiri, babban kayan wasan caca ne wanda ya dace da kowane nau'in tsarin aiki da dandamali. Daga MS Windows zuwa Rasberi Pi, 8BitDo Lite yana aiki tare da duk dandamali. Wannan zai baku nishaɗi da abin tunawa na yau da kullun da kuma kwarewar wasan nostalgic amma tare da duk dacewar fasahar zamani.
5. Girman Jaka Ofaya daga cikin abubuwan mafi kyawu da zasu fito a cikin shekarun 1980 shine ƙarancin girbi wanda zai ba ka damar kunna rikodin ko'ina. Idan kanaso ka sake raya ranakun daukaka kuma ka bada kadan ga nostalgia, to yakamata ka sayi karamin jaka. Ana iya samun waɗannan sauƙi a cikin shagunan kan layi da yawa.
6. Atari bege na hannu Console: Wannan babban zaɓi ne ga masu wasa mai mahimmanci waɗanda ke son gwada wasu wasannin tsoffin makaranta. The zane ne na bege, amma abu ne na zamani da kuma mai ƙarfi. Yana shigo dashi dauke da wasanni Atari sama da 50, kamar su Centipede da Asteroids. Akwai ma samfurin A / V don babban allo.

7. Waya Rotary Waya: Idan kanaso kayiwa gidanka kwalliya da bege da kuma nostalgic touch, to wayar mai juyawa a farfajiyar dabara ce mai kyau. Tare da mutane da yawa da zasu zaba daga ciki tabbas zaku sami wanda zai tafi daidai da adon gidan ku wanda shima zai zo cikin kasafin kuɗi. Yi ƙoƙarin samun waya mai launi mai haske idan kuna son ƙara juzu'i na zamani da nishaɗi.
8. Macintosh Apple Watch Dage: Babu jerin kayan aikin bege da aka kammala ba tare da Macintosh Apple Watch Stand ba. Wannan shine ainihin tashar caji na caji don Apple Watch kuma yayi kama da ƙaramin sigar kwamfutar Macintosh. Idan kai ɗan Apple ne mai neman kyawawan kayan abincin dare don teburin gadonka, to lallai yakamata ka sami wannan na'urar.
9. Nokia Sadarwa: Ga kowane yaro da ya girma a farkon 2000s, Nokia Sadarwa ya kasance dole ne a sami ƙari ga jerin abubuwan Kirsimeti. Wannan ɗayan mafi kyawun wayoyin hannu ne da suka taɓa rayuwa. Yana da tsarin aiki na Symbian kuma shine mafi kyawun kayan aiki na zamani. Don haka me zai hana a sake rayar da wannan farkon shekarun 2000?
10. Sony FX3 Kyamara: Sony FX3 kamarar samfur ne mai ban sha'awa saboda dalilai biyu. Da farko dai, shine karamin kyamarar fim a duniya. Abu na biyu, yana da kyakkyawar ƙirar retro wacce ta sanya ta fi son masu yin fim a duk faɗin duniya. Kuma kawai don ɗora shi yana kuma tunatar da kyamarorin Fujifilm waɗanda suka shahara a farkon 90s.
Waɗannan sun kasance 10 daga cikin shahararrun na'urori da mutane ke morewa a cikin 2021. Idan kanaso ka ƙara ɗan baƙincikin rayuwarka, to yakamata ka sami ɗayan waɗannan samfuran.