Sauke fina-finai da shirye-shiryen TV tare da burauzar gidan yanar gizo ya zama aikin yau da kullun a waɗannan kwanakin. Akwai wadatar yanar gizo masu gudana da yawa akan yanar gizo, ɗayansu ana kiran sa Putlockers2. Putlockers2 yana ɗayan shahararrun bidiyo da gidan yanar gizo mai yawo da fim, kuma abin da ya sa ya fi kyau shine cewa gabaɗaya kyauta ne. Ba kwa buƙatar yin rijista ko ƙirƙirar asusu, kuma ba kwa buƙatar ku shiga cikin sabis ɗin.
Akwai wadataccen abun ciki akan Putlockers2 don ku zaɓi daga. Kuna iya loda gidan yanar gizon akan wayoyinku, kwamfutar tafi-da-gidanka, ko kwamfutarka, kuma bincika fim ɗin da kuka fi so. Abin baƙin cikin shine, akwai wasu lokuta lokacin da gidan yanar gizon ya faɗi ko aiwatar da gyara. Lokacin da wannan ya faru, tabbas kuna so ku nemi madadin gidan yanar gizo ko dandamali wanda zai iya ba ku sabis iri ɗaya. Abin godiya, Putlockers2 ba shine kawai rukunin yanar gizon daga can wanda ke ba da fina-finai da nuna kyauta ba.
A cikin wannan labarin, za mu jera ƙasa 10 daga mafi kyawun madadin yanar gizon da za ku iya zuwa lokacin da rukunin yanar gizan da kuka fi so ba ya aiki.
1. Kunna HD Stream
Kunna HD Stream rukunin yanar gizo ne inda zaku iya yawo da fina-finai da nuna a layi kyauta, kamar Putlocker2. Abun cikin ya rabu zuwa nau'uka daban-daban, kuma kowane fanni cike yake da fina-finan da zaku iya kallo ko zazzagewa. Kamar sunansa ya nuna, rukunin yanar gizon yana ɗaukar abun ciki HD, yana mai da shi kyakkyawan zaɓi. Play HD Stream shima yana da finafinai sama da 10,000 da zaku iya bincika, kuma admins da masu haɓaka suna sabunta shi koyaushe don sabon abun ciki shima ya ƙaru.
2. Crackle
Kuna iya kallon fina-finai da shirye-shiryen TV da dama akan wayarku tare da Crackle. Kuna iya kallon finafinai da yawa akan Crackle kamar yadda kuke so, saboda ana samun dandamali kyauta. Ari da, har ma yana ba da sifofin da ba a gyara ba kuma ba a yanke ba idan kuna sha'awar irin wannan abun cikin.
Ban da kallon shi a kan burauzar gidan yanar gizon ku, Crackle kuma yana da ƙa'idar ƙa'idodin da zaku iya saukarwa don ƙarin saurin yawo mai sauƙi. Ko da wane irin nau'in nau'in da kake son kallo-yana iya zama sci-fi, ban dariya, ban tsoro, aiki, da ƙari - Lallai Crackle zai sami shi a laburaren sa na fina-finai. Iyakar abin da ya rage shi ne cewa ba a saminsa ga dukkan yankuna, don haka dole ne ku fara bincika ko za ku iya samun damar gidan yanar gizon.
3. Amazon Firayim
Idan kuna neman finafinai masu inganci da nunawa don yawo, to kuna iya dubawa Amazon Prime. Babu shakka wannan ɗayan mafi kyawun sabis ne mai gudana, amma sabanin sauran zaɓuɓɓukan, dole ne kuyi rajista ga sabis ɗin. A gefe mai haske, zaku iya samun damar samfuran fina-finai da ake buƙata da shirye-shiryen TV ba tare da talla ba kuma duk a cikin HD.
4. HD Streamz
Idan ka fi son yawo da fina-finai a wayan ka, to HD Streamz Aikace-aikacen Android shine gwadawa. Aikace-aikacen yana da maɓallin keɓaɓɓiyar ƙa'ida, wanda ke nufin za ku iya sauke fina-finai a sauƙaƙe kuma da sauri-wuri ba tare da matsala ba. Baya ga iya jin daɗin fina-finai da shirye-shirye, HD Streamz shima yana ba da rayayyar kai tsaye don haka zaku iya kallon samfoti na wasanni tare da sauraron rediyo kai tsaye, tsakanin sauran fasalolin da yawa.
5. WUDU
VUDU shine ɗayan mafi kyawun zabi zuwa Putlockers2. Yana bayar da cikakkun fina-finai da shirye-shiryen TV cikin babban ma'ana. Gidan yanar gizon yana da rukunin kyauta inda zaku iya kallon taken kyauta, amma wannan na iya iyakance. Ari da waɗannan waƙoƙin kyauta sun zo tare da tallace-tallace kuma, wanda hakan na iya zama ɓacin rai ga wasu. Don cikakkiyar ƙwarewa mara talla, VUDU tana baka zaɓi don yin hayan ko siyan fina-finai don jin daɗin kallon ku.

6 Netflix
Wataƙila kuna san menene Netflix shine; wannan dandamali ana ɗaukarta ɗayan shahararrun sabis na gudana a cikin masana'antar. Kuna iya kallon fina-finai ko nuna ko dai tare da wayarku ta hannu ko kwamfutar hannu, ko a kwamfutar tafi-da-gidanka ko kwamfutar ta yanar gizo. Kamar yadda zaku iya sani, kodayake, kuna buƙatar biyan kuɗin Netflix kafin ku iya jin daɗin waɗannan taken HD. Idan kuna da sha'awa, dandamali yana ba da gwaji kyauta don ku iya bincika abin da suke da shi.
7. ePix
ePix mai ba da sabis ne na bidiyo mai buƙata wanda ke ba ku damar zuwa nau'ikan lakabi masu ban sha'awa da mashahuri, ƙila fina-finai ne ko shirye-shiryen TV. Yana iya zama sabis na Premium kamar Netflix da Amazon Prime, amma har yanzu babban zaɓi ne ga Putlockers2. Yana bayar da dubunnan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan adabi kamar na laifi, shirin gaskiya, wasan kwaikwayo, aiki, da ƙari. Idan kuna son sabis ɗin da aka biya, to ePix tabbas ɗayan mafi kyawun dandamali ne a can.
8. Fim
Idan yawo kyauta shine abin da kuke nema, kada ku nemi nesa Zmovie. Musamman gidan yanar gizon yana da tarin fina-finai da shirye-shiryen TV wadanda suka rabu cikin nau'ikan ko nau'ikan. Idan kuna son sabbin abubuwa, to shafin ma yana da nau'ikan hakan. Kuna iya kasancewa tare da Zmovies har abada kuma baku buƙatar koda ko da sisin kwabo.
Tsarin yanar gizon yana da sauƙi da sauƙi don kewaya. Za ku ga cewa ana rarraba wasu taken sau ɗaya a shekara kuma, wanda zai sauƙaƙe muku don neman takamaiman fim.
9. Hulu
Abin da ke da kyau game da Hulu shine gaskiyar cewa sabis ne na dandamali da yawa, wanda ke nufin zaka iya nishadantar da kanka ko da kuwa kana kan kwamfutarka ko kuma wayarka ta zamani. Hulu shima ɗayan manyan dandamali ne masu gudana a can, yana ba da tarin abubuwa masu ban sha'awa a famfo na hannunka ko danna na linzamin kwamfuta. Ingancin sauti da bidiyo na Hulu ba shi da kyau kuma, don haka za ku iya yin ban kwana da takaicin da take da ƙananan taken ƙuduri ya haifar.
10. Wuaki.tv
Last amma ba ko kadan, wani.tv wani dandamali ne na nishaɗi wanda zaiyi aiki azaman babban madadin Putlockers2. Hakanan sabis ne na dandamali da yawa kamar Hulu, kuma har ma kuna iya yawo da fina-finai da nunawa ta amfani da kayan wasan bidiyo. Abun takaici, wannan shine ɗayan waɗancan hidimomin da ake biyan kuɗin gudana, amma yana da kuɗin kuɗin ku da gaske. Babu Wuaki.tv a duk yankuna da yake.
Kammalawa
A can kuna da shi! Waɗannan su ne kawai wasu daga cikin mafi kyawun zaɓi a can, amma akwai ƙarin rukunin yanar gizo masu gudana a can cewa ba zai yiwu a lissafa komai ba. Tabbas bincika wasu zaɓuɓɓuka akan wannan jerin, ko kuna neman zaɓuɓɓukan kyauta ko waɗanda aka biya. Tabbatar da cewa mun zaɓi mafi kyau duka.