R da L Global Logistics na ɗaya daga cikin manyan ayyukan jigilar jigilar kayayyaki da aka samar a cikin sarkar wadata. Theirungiyar su ta ƙunshi ƙwararrun ma'aikatan dabaru waɗanda aka keɓance kawai don mafi yawan jigilar kayayyaki, kayan aiki, da hanyoyin samar da hanyoyin samar da kayayyaki. Burin shine a karfafa matsayin abokin harka a kasuwar duniya da kuma inganta ingantaccen kasuwancin ku. Kamfanin sananne ne don samar da mafi ingancin tallafi da sabis ga yawancin keɓaɓɓun masana'antu. A takaice, shine mafi girman jigilar kayayyaki da sabis ɗin dako wanda zaku dogara da shi!
Waɗanne ayyuka R da L Global Tracking ke bayarwa?
Kamfanin jigilar kayayyaki yana ba da sabis da yawa kuma yana bawa kwastomomi tsara ayyukan su gwargwadon buƙatun su. Lissafin da ke ƙasa sune manyan ayyukan da R da L Global Tracking Company suka bayar:
- Sabis ɗin Truckload
- Lessasa da sabis ɗin Truckload (LTL)
- Ayyukan Lantarki na Duniya
Cikakken sabis na Truckload
Ana ba da Cikakken sabis ɗin kaya zuwa jigilar kaya masu nauyin sama da 20,000 lbs. An ƙara inganta wannan sabis ɗin jigilar kayayyaki ta hanyar Gaggawar Gaggan Mota. Lissafin da ke ƙasa sune manyan fasalulluka na Taukar Truckload:
- Sabis na Firiji na lalacewa
- Dry van
- Musamman kayan aiki don ma'amala da kyawawan kayan jigilar kaya.
- Sabis ɗin ƙasa da Truckload (LTL)
Sabis ɗin thanasa da isaukar Nauyin sabis ne mai ɗauka mai mahimmanci don jigilar kaya na yau da kullun (Kasa da lbs 20,000) da za a isar a cikin iyakokin Amurka. LTL yana ma'amala da Puerto Rico, tsibirin Caribbean, Dominican Republic, Mexico, da Kanada. Sabis ɗin an keɓance shi don biyan buƙatun isarwar abokan ciniki ta bin dabaru:
Jet Express (RL Saurin Sabis)
Jet Express sabis ne na jigilar kaya wanda aka dace da bukatun abokan ciniki wanda ke ba da sabis na jigilar kayayyaki cikin sauri. Wannan sabis ɗin ya dace da jigilar kaya. Yana bayar da ƙananan ƙima idan aka kwatanta da Jirgin Sama. Lissafin da ke ƙasa sune manyan fasalulluka na Sabis ɗin Jet Express:
- Sakon isarwa na gobe
- Fasalin isarwar mako-mako
- 24/7 sabis na isarwa na mako-mako
- Ofungiyar kwararrun ƙwararru don balaguron ƙasa
Sabis ɗin tabbaci na R & L
Wannan shine babban fasalin R da L Global Tracking wanda yake ba da garantin sabis har zuwa ƙarfe 5:00 na yamma, kowane awa da tsakar rana na isar da sako na gida / ƙasashe.
Ayyuka na Duniya
Ana ba da Ayyuka na Kasuwancin Duniya ta hanyoyi masu zuwa:
Jirgin Sama
Jirgin Jirgin Sama sabis ne na jigilar kaya na ƙasa wanda ya dace da kulawa ta musamman da buƙatun abokan ciniki da buƙatun jigilar kaya cikin gaggawa. Sabis ɗin tabbatacce ne, ingantacce, kuma ya dace da Jigilar Jirgin Sama da sauƙaƙe abokan ciniki tare da zaɓuɓɓukan isarwar masu zuwa:
- Tattalin Arziki
- Daidaita (Gabaɗaya) sabis
- Isar da Fifiko
- Aikace-aikacen rana ɗaya da ɗaukar kaya
- Tabbacin sabis na Jirgin Sama na gaba
Yarjejeniyar Jirgin Sama
Ana ba da wannan sabis ɗin jigilar kayayyaki ta hanyar haɗin gwiwa tsakanin RL da sauran manyan kamfanonin jigilar sama. Sabis ɗin Yarjejeniyar ya ƙunshi hanyoyin haɓaka kayan aiki don manyan bukatunku na jigilar kaya. Muhimmin fasali na Yarjejeniyar Sama kamar haka:
- Kayan iska mara nauyi mai nauyi
- Sabis ɗin isar da sako
- Yana biyan buƙatun jigilar kaya na cikin gida da na ƙasashen waje
- Yana bayar da bin sa'o'i 24 da sabis na tallafi na abokin ciniki
- Ya dace da kaya na musamman, masu mahimmanci, da mawuyacin hali
Kayan aiki da albarkatun R da L
R da L Global Logistics suna ba da ingantaccen Jigilar Kayayyaki da Lantarki don yin kasuwancin abokin kasuwancinsu da aiwatar da sarkar samar da sauri da sauƙi.
Kayayyakin Kaya
Kayan aikin jigilar kayayyaki na dijital suna sanya dukkan tsarin jigilar jigilar kaya ya dace.
Kayayyakin Abokin Ciniki
Tashar hanyar dijital ta R da L tana ba da rijistar kan layi da aiwatar da rajista ga abokan ciniki tare da sauƙaƙe abokan ciniki don samun damar taƙaitaccen asusunsu.
Blog na Duniya
Akwai Blog na Duniya na R da L Global Logistics wanda ke ba abokanta sabuntawa tare da labarai da albarkatu don kayan aiki na duniya da masana'antar cikin gida.
Takardu, Sigogi, da Albarkatu
R da L Global Tracking suna bin duk takaddun takardu ta hanyar samar da dukkan fom da takardu watau, waybill, yarjejeniyar abokin ciniki, sharuɗɗa da halaye, fakitin fitarwa, da ƙari!
Taswirar sabis
Taswirar sabis suna saukaka abokan ciniki don duba wuraren sabis ta amfani da taswira.