Agusta 19, 2021

Sabuntawa a cikin taken siginar crypto da labarai game da BTC

Hannayen Hannun Ruwa Suna Kawo Ƙira ga Kasuwancin Cryptocurrency! Amma haɗarin yana da girma!

Dandalin DeFi (kuɗin da ba a karkasa ba), alamun ba na kuɗi ba (NFT), da samfuran roba suna saman jerin kayan aikin kuɗi na fasaha waɗanda suka fara bayyana a kasuwannin cryptocurrency a cikin shekara 1. Ta hanyar haɗa hankalin ɗan adam tare da blockchain, muna fuskantar sabbin sabbin kadarorin kuɗi gaba ɗaya. Samfuran kuɗi na ƙarni na gaba suna ba masu saka jari damar samun dama ta siginar crypto zuwa tsarin kuɗi na duniya da madadin kayan saka hannun jari.

Masu saka jari da ke son saka hannun jari ta siginar crypto na SafeTrading a kasuwannin duniya daga Turkiyya na buƙatar siyan aiyukan dillali daga bankuna. Bugu da kari, nisan nesa da banbancin lokaci yana haifar da manyan cikas ga masu saka hannun jari na cikin gida waɗanda ke son saka hannun jari a kasuwannin hannayen jari na duniya. Ayyukan dillali na iya zama tsada sosai. A wannan yanayin, kasuwannin hannayen jari na duniya na iya zama masu jan hankali ga masu saka hannun jari tare da babban birnin $ 1000.

Muna ganin canji a cikin sigar S&P-500. Alamar tana karya bayanan tarihi. An yaba wa hannun jarin kamfanoni kamar Apple, Tesla, Amazon, da Google sosai. Koyaya, masu saka hannun jari masu ƙima suna da wahalar siyan hannun jari akan Kasuwancin New York ko Nasdaq Stock Exchange.

Hannayen Hannun Ruwa Suna Kawo Ƙira ga Kasuwancin Cryptocurrency! Amma haɗarin yana da girma!

Za a iya shawo kan matsalolin da aka ambata saboda godiya ga kasuwannin cryptocurrency da kadarorin crypto na roba. Hannun jari a kamfanoni kamar Apple, Tesla, Google, da Amazon za a iya tokeni da jera su don siyarwa a kasuwannin cryptocurrency. Ana iya siyan mashahuran hannun jari cikin sauƙi akan musayar inda ake siyar da hannun jari.

Koyaya, ya kamata a la'akari da cewa kasuwannin cryptocurrency ba a kayyade su ba kuma ba kowane musayar cryptocurrency bane kamar Juyin Halitta Bitcoin yana sanya kwarin gwiwa a kasuwannin hannayen jari. Wasu hannun jarin Apple na roba ana zargin karya ne. Abin baƙin cikin shine, hanyar doka don masu zuba jari don siyan samfuran roba na jabu don kawar da da'awarsu ba ta bayyana sosai ba.

Bitcoin a cikin sake rarraba Wyckoff?

Bitcoin da sauye sauyensa sun tilasta manazarta da 'yan kasuwa su kimanta motsi na tsabar sarauta daban kowace rana. Daga matsanancin kasuwar bijimi zuwa kasuwar beyar, gicciye na ƙarshe na mutuwa, da Golden Cross mai zuwa, ana nazarin kowane motsi na tsabar kuɗi akan sigogi daban -daban. Amma akwai wani abu da alama yana juyawa daga hasashe mai sauƙi zuwa gaskiya wanda ke haifar da tambaya: Shin da gaske Bitcoin yana ceton Wyckoff?

Rekt Capital kwanan nan yayi nazarin wannan hoton kuma ya sake nanata cewa yayin da wannan tarin yake bayyana yana faruwa, har yanzu yana ɗan gajeren lokaci.

Tsarin ƙirar Wyckoff na gargajiya yana bayyana tsarin matakan da za a kai. Wannan ya cika buƙatun matakai daban -daban na ƙirar akan jadawalin yau da kullun, Bitcoin ya bayyana cewa ya riga ya tabbatar da Matakan A da B, kuma kwanan nan Mataki na C. Wannan ingantaccen motsi ya haifar da sabon juriya a $ 36,000, wanda yake da mahimmanci don tafiya zuwa $ 40,000. Rekt Capital shi ma ya yi tweeted kamar haka:

BTC yana buƙatar kusan mako-mako sama da $ 34,800 saboda hakan yana nufin BTC ya sami nasarar dawo da ƙarancin mako-mako da tallafi don EMA na mako 50.

Dole ne a karya wannan juriya da wuri -wuri don cryptocurrency ta shiga Mataki na D. BTC a halin yanzu yana kan ganiya mai ban sha'awa Phase C. Tun da Bitcoin ya sami nasarar juyar da $ 33,000 daga juriya zuwa tallafi, yana yin matsayi na uku a cikin Mataki na C. In kalmomi masu sauƙi, wannan tabbaci ne cewa an wuce matakin C. Mataki na D na iya samun babban matakin $ 38,000 kuma sake gwadawa $ 36,000.

Bitcoin a cikin sake rarraba Wyckoff?

Hakanan yana iya yiwuwa… Lokacin da aka sanya bitcoin akan ginshiƙi na sati -sati, ana iya lura da cewa motsi yana nuna ƙarfi sosai. A matakin D na tarawa, ya kasance sama da $ 38,000 kuma an sake gwadawa akan $ 36,000, gwajin juriya da rashin jituwa idan aka sake rarrabawa. Idan tsabar kudin ta haye sama da $ 38,000, za ta tashi, amma idan ta faɗi, za ta ci gaba da raguwa kawai. Kamar yadda aka ambata a baya, tsawon lokacin lokaci yana da ƙima mafi girma, amma sake fasalin zai zama mara inganci sai dai idan Bitcoin ya rasa $ 28,000 a matsayin tallafi.

Masu saka hannun jari yakamata su sanya ido sosai kan waɗannan matakan don tabbatar da ƙarancin asara - in ji manazarcin SafeTrading.

Menene tsammanin Avax da kasuwar cryptocurrency?

Duk da koma baya da aka samu a kasuwa, masanin kimiyyar kwamfuta kuma farfesa a Jami'ar Cornell ya ce yana da kyakkyawan fata game da cryptocurrencies kamar yadda ƙungiyar SafeTrading take.

Kasuwar za ta sake tashi tare da sabbin saka hannun jari

Emin Gin Sirer, mahaliccin yarjejeniyar Avalanche blockchain, ya ce faɗuwar farashin cryptocurrency ba ta rage tsammanin kyakkyawan fata game da makomar kasuwa gaba ɗaya. A cewar Sirer, a cikin shekarar da ta gabata, kowa yana tambaya game da cryptocurrencies, daga 'yan siyasa zuwa manyan bankunan har ma da shinge. Tabbas, kwararar kudaden shinge da kuɗaɗen hukumomi, gabaɗaya, da alama sun sami babban ci gaba ga kasuwar crypto daga kwata na huɗu na 2020 har zuwa faduwar kasuwa a watan Mayu.

Kamar yadda farfesa na Cornell ya fada a cikin wata sanarwa, kudaden shinge ba shine kawai manyan kudaden shiga kasuwar cryptocurrency ba.

“Na samu tayin daga kudade daban -daban. Dukansu suna da alaƙa da kasuwanni daban -daban, suna tafiya a hankali sosai, amma adadin kuɗin da suke sarrafawa na iya ninka sau goma fiye da yadda aka saba, kuma sannu a hankali suna shiga kasuwar cryptocurrency. ”

Kalaman Emin Gün Sirer sun yi daidai gwargwado ga iƙirarin cewa kuɗaɗen kiwon lafiya masu zaman kansu da wasu kudaden fansho da Kamfanin New Investment Group na New York ya sanar kwanan nan na iya shiga kasuwar cryptocurrency.

Sirer ya kuma kwatanta Avalanche zuwa wasu manyan dandamali na blockchain a cikin filin sa, ya kara da cewa dandamalin sa yana ba da mafi kyawun aiki tare da ƙarancin farashin aiki idan aka kwatanta da sauran masu fafatawa a kasuwa.

AVAX Coin ya yi iƙirarin cewa kowa zai iya kasuwanci da kadarorin ta ta hanyar da ba ta dace ba godiya ga kwangiloli masu kaifin basira da sauran samfura masu ƙima. Tare da wannan dandamali da suka kirkira, suna da niyyar zama musayar kadara ta duniya.

Game da marubucin 

Peter Hatch


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}