Satumba 6, 2021

Sababbin Hanyoyi 12 Don Samun Ƙarin Mabiya akan Instagram

Shin kuna mamakin yadda ake samun ƙarin mabiya akan Instagram? Ya kammata ki. Tare da masu amfani da biliyan ɗaya da ƙari masu amfani da kowane wata na Instagram a duk faɗin duniya, dandamali yana ba da babbar hanya don haɓaka hangen nesa.

Instagram ya zarce sauran dandamali na dandalin sada zumunta tun daga 2014. Ana cewa, Instagram ita ce hanya mafi kyau don inganta kusan komai. Samun ƙarin mabiyan Instagram na iya zama mai canza wasa don gina ikon alamar ku da samun sabbin abokan ciniki.

Koyaya, gasa akan wannan dandamali mai cunkoson jama'a yayi yawa. Sanin madaidaitan dabaru don haɓaka mabiyan ku da haɗin kai yana da mahimmanci don cin nasara.

Karanta don koyan hanyoyi 12 don samun ƙarin mabiya. Za ku haskaka, yin tasiri, da yin tallace -tallace akan Instagram.

Yadda ake samun mabiya akan Instagram?

https://lh5.googleusercontent.com/GOM4ZL_c0gu9rirxEZRYDsBaQVQVNea-5lfhK7C1A0vT9-3Om5pIQShZIlZTgtiEDAlf7R1Y6Bzb1zl7WH8mYHUSrtFsV_PbGJleVDYdQvKHpnx9HLACh6hszttH-YHZl_7UYGxl=s0

Akwai hanyoyi da yawa don samun ƙarin mabiya akan Instagram ban da jira a kusa da mabiya. Za mu yi bayanin wannan dalla -dalla. Don haka kwace kujerar ku, mu fara.

1.) San Masu sauraron ku

Gane masu sauraron ku. Wannan shine babban fifiko idan kuna son sanin yadda ake samun ƙarin mabiya akan Instagram. Fahimtar ko su wanene da takamaiman buƙatunsu da sha'awar su na iya taimaka muku ƙirƙirar abun ciki mai mahimmanci da mafita ga masu sauraron ku. Lokacin da kuka yi niyya abun cikin ku daidai, a zahiri zai ƙarfafa mutanen da suka dace don yin hulɗa da shafinku.

Amsa mai zuwa don taimaka muku ayyana masu sauraron ku:

  •  Menene burge masu sauraron ku?
  • Yaushe suke yawan shiga intanet?
  • Menene masana'antar su ko sana'ar su da lokutan aiki masu alaƙa?
  • Menene matsalolin su? Wane mafita za ku bayar?

2.) Daidaitawa shine Mabudin

Yin bita akai -akai akan Instagram zai taimaka muku ƙirƙirar dangantaka mai ƙarfi tare da mabiyan ku. Yana taimaka ci gaba da kasancewa a gaban mutane da yawa, sau da yawa. Sakamakon haka shine samun ƙarin mabiya. Kada ku tsallake wannan matakin. Kuma, da zarar kun fara aikawa akai -akai, ci gaba da yin hakan. Masu sauraron ku za su fara tsammanin za ku sanya abun ciki a takamaiman kwanaki da lokuta.

3) Buga a Lokacin da Ya dace

Yana da mahimmanci sanin lokacin da masu sauraron ku ke shiga yanar gizo don ku iya aikawa da salon rayuwarsu. Ana ba da shawarar ku aika awanni 2 kafin da bayan lokutan aiki na masu sauraron ku tunda wannan shine lokacin da galibi suke kan layi. Rasa wannan matakin na iya sa ku kashe kuzari da yawa ba tare da sakamako ba. Kasance dabaru a lokutan aikawa.

4) Yi amfani da Hashtags na Instagram masu dacewa

Ana amfani da Hashtags sosai akan Instagram. Tabbatar cewa kuna amfani da mashahuran hashtags da kyau saboda wannan yana aiki azaman kalmomin da masu amfani ke nema akan Instagram. Tare da amfani da hashtags masu dacewa, masu amfani masu dacewa za su gano ku waɗanda wataƙila za su zama ƙarin mabiyan shafin ku.

5) Bi Shahara Trends

Instagram babbar hanya ce don bin diddigin abubuwa. Yi amfani da wannan damar don jan hankalin mutane ta hanyar yin abun ciki game da abin da ya shahara. Mutane za su bi tattaunawa mai ma'ana da ma'ana ko abun ciki. Idan sun same ku post akan manyan batutuwa da ke sha’awar su, to a zahiri za su so zama sabon mai bi.

6) Yi Profile ingantawa

https://lh3.googleusercontent.com/gSQlSOCNRmV4htNa3zdVhF8HwDTD2pu4nC2yk7LNZScQ5PfO8lnWKgItxE6psrm2SuzEDhAnsaUVuHmMhGDN85Fb4eMPpdVWrMvpO2a6YGkCTQqamdkMC1OS8C8cSXWFWDiBdamY=s0

Mutane da yawa za su sake duba bayanan ku idan suna neman sabis ko samfur da kuke bayarwa. Dole ne ku bar musu kyakkyawan ra'ayi na farko ta hanyar inganta bayanan ku don sadarwa a sarari da kuma nuna alamar alamar ku. Kada ku rasa wannan matakin, ko kuna iya kawar da masu bin ku saboda ƙarancin bayanin martaba.

7) Shiga tare da Masu sauraron ku

Mabiya za su yi ƙugiya kuma suna son yin tsokaci kan abubuwan da ke da ban sha'awa. Dole ne ku ɗauki lokaci don yin hulɗa tare da masu sauraron ku ta hanyar ba da amsa ga maganganun su. Wannan zai taimaka haɓaka dangantaka da mutane. Suna iya zama sabbin mabiyan ku idan suna son tattaunawar ku. Yin watsi da mabiyan ku masu yuwuwa na iya nufin juyar da babban abokin ciniki.

8) Gwada Ra'ayoyin Abun Daban -daban

Ba za ku iya aika abun ciki iri ɗaya kowace rana ba, ko masu sauraron ku za su gaji. Ko da muni, za su iya yanke shawarar bi ka. Idan kuna son isa ga masu sauraro masu yawa, yakamata kuyi ƙoƙarin bincika wasu ra'ayoyin abun ciki masu ban sha'awa waɗanda masu sauraron ku ke tattaunawa ko fuskantar su. Ƙirƙirar ita ce Maɓalli. Bincika abin da masu sauraron ku ke so kuma kuyi tunani a waje da akwatin don samun tattaunawa mai dacewa da ban sha'awa.

9) Hada kai da Wasu

Idan kuna neman yadda ake samun ƙarin mabiya akan Instagram, wataƙila kun ji haɗin gwiwa tare da wasu mutane na iya taimaka muku haɓaka mabiyan ku. Kuna iya haɗin gwiwa tare da shahararrun vloggers, masu tasiri, da sauran shahararrun samfuran don raba mabiya daga masu sauraron su.

10) Yi Matsayinka a Shahararriyar Tattaunawa

Koyaushe ku kasance cikin sani kuma sanya kanku cikin dabaru inda zaku iya shiga cikin tattaunawar. Raba mahimman bayanan ku na iya ruɗar da mutane don su bi ku. Hakanan kuna iya gayyatar mutane su bi ku ma, idan ya dace.

11) Raba a Sauran Shafukan Sadarwa

https://lh4.googleusercontent.com/U7B_1cxw0BuecPMGTmlGC1JTY68w0076qoQ24B7Rve7p8lrQwbtUZkza3iRYe2U1jX0OQAUqKAA_0JO_oe6xYYdj21-9ybr_6PwAua_Vq5Yii2TpW2xdFRKd9t1uM2gSDGTjRTk9=s0

Bari mabiyan ku da haɗin gwiwa daga wasu dandamali na kafofin watsa labarun, kamar Facebook, su sani cewa kuna da asusun Instagram. Tabbatar haɓaka cikin hanyoyin shiga don haka za su so danna kan bayanan ku kuma zama mai bi. Hakanan kuna iya ƙoƙarin raba kan sauran bangon idan za ku kasance kai tsaye akan IGTV.

12) Sami Mabiyan Instagram ta Sayen su

Shawarwarinmu na ƙarshe don yadda ake samun ƙarin mabiya akan Instagram shine ta siyan su daga Siyan Real Media. Wannan ita ce hanya mafi sauri kuma mafi sauƙi wanda zaku iya samun ƙarin mabiya. Sun taimaka kusan abokan cinikin 10,000 da suka gamsu samun ingantattun mabiya.

Sanya adadin da kuke so da saya mabiyan Instagram a Buy Real Media a farashi mai araha. Sun isar da miliyoyin mabiya ga abokan cinikin su, suna mai da su amintattun masu siyar da mabiyan Instagram.

Kammalawa

Waɗannan su ne ainihin hanyoyi 12 don taimaka muku haɓaka mabiyan ku, duk da babban gasa akan Instagram. Dandalin yana ba da babbar hanya don haɓaka alamar ku da haɓaka ribar ku. Bi waɗannan nasihun marasa wayo kuma ku gani da kanku yadda ƙarfin zai kasance ga kasuwancin ku.

Kar ku manta ku bar sharhin ku a ƙasa idan kun ga wannan abun yana da amfani don haɓaka mabiyan ku na Instagram.

Mawallafi - Eddie Stemp

Mawallafin BIO - Eddie Stemp ƙwararre ne na Kafofin Watsa Labarai da Mai ba da Shawarwari kan Yanar Gizo sama da shekaru 10. A cikin 2018 ya ƙaddamar da Buy Real Media, Kamfanin Talla na Media na Social Media wanda ke taimaka wa kasuwanci don samun zaman jama'a a farashi mai araha.

Bi Eddie Stemp on Facebook, Twitter, Da kuma Pinterest

Game da marubucin 

Peter Hatch


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}