Fabrairu 4, 2023

Ayyukan Gyaran Kwamfuta Kusa da Ni: Yadda Ake Zaɓan Wanda Ya dace

Akwai hoto guda ɗaya ga masu amfani da kwamfuta wanda shine mafi munin yanayin da za ku iya samu: blue allon mutuwa.

Kwamfutoci injina ne masu rikitarwa, suna aiki akan kodi mai rikitarwa. Akwai maki da yawa na gazawa, don haka ba shi yiwuwa a yi amfani da ɗaya ba tare da shiga cikin wani nau'in kuskure ba. Yayin da wasu matsalolin ke tafiya bayan ganewar asali mai sauƙi, ayyukan gyaran kwamfuta kusa da ni ne kawai ke iya gyara mafi tsanani.

Kafin ka zaɓi sabis na gyaran kwamfuta, akwai wasu abubuwa da ya kamata ka yi la'akari da su. Ba duk kamfanonin gyaran kwamfuta ba ne ke iya magance takamaiman batun ku.

Ci gaba da karantawa don neman mafi kyawun sabis na gyaran kwamfuta.

Tare da Ayyukan Gyaran Kwamfuta Kusa da Ni, Kula da Ƙwarewa da Takaddun shaida

Kwararrun masu fasahar kwamfuta ya kamata ko dai su sami lasisin hukuma ko gogewar da ta gabata. Wataƙila sun yi amfani da kwamfutoci kawai duk rayuwarsu. Ko, suna da tarihin aiki tare da tallafin fasaha da sauran ƙwararrun ƙwararrun sana'o'i.

Wasu kungiyoyi irin su CompTIA suna ba da darussa masu zurfi da takaddun shaida. Samun fasaha wanda ya ɗauki ɗaya daga cikin waɗannan darussan yana ba da tabbacin cewa kuna aiki tare da ƙwararru.

Kwarewa ita ce mafi kyawun malami, musamman a duniyar kwamfuta. Mutumin da ba zai iya gano yadda ake yin NTFS don aikin Mac ba ba wanda ya kamata ka amince da kwamfutarka da shi ba.

Wasu fasaha sun kware a Windows da Mac. Wasu za su iya yin takamaiman ɓangaren na'urori kawai. Idan suna aiki tare da Mac, duba don tabbatar da an basu izinin gyara waɗannan na'urorin.

Duba Sharhi

A kwanakin nan, ɗayan mafi sauƙi hanyoyin don ganin ko kasuwanci yana da kyau shine tare da jimillar bita. Mafi kyawun sabis na gyaran kwamfuta yakamata ya kasance yana da aƙalla taurari huɗu cikin biyar. Komai ƙasa kuma kuna haɗarin wasu matsaloli masu tsanani.

Duk da haka, ka tuna cewa sake dubawa na iya faruwa. Wannan shine lokacin da mutane suka yi wa kamfani boma-bomai da sharhin karya don lalata maki. Karanta sake dubawa yakan nuna waɗanne ne ƙarya.

Yi hankali da sake dubawa tauraro daya. Wadannan na iya sa ka yi tunanin kamfanin shaidan ne cikin jiki. Amma idan aka bincika, za ku iya lura cewa waɗannan ƴan tsiraru ne kawai masu fushi.

Hakanan, kar a ɗauki haja mai yawa a cikin sharhin taurari biyar a duk faɗin allo. Kamfanoni na iya siyan sake dubawa na karya. Ko, waɗannan kwastomomi guda ɗaya sun sami takamaiman sabis wanda ke da sauƙin yi.

A ƙarshe, duba sake dubawa a cikin shafuka da yawa. Duba su akan Facebook, Yelp, da Google. Reviews zai bambanta daga kowane sabis da kuma taimaka don samun mafi girma hoto.

Ba da fifikon Sabis Tare da Garanti da Garanti

Mafi kyawun ayyuka sune waɗanda ke tabbatar da kwamfutarka za ta yi aiki. Sun yi alkawarin gyara matsalar, ko mene ne. Idan ba za su iya gyara shi ba, ƙila ba za su caje ka komai ba.

Mafi mahimmanci, suna ɗaukar alhakin ayyukansu. Ba kwa son sabis ɗin da zai karya rumbun kwamfutarka da gangan, amma ba ya biya ku diyya.

Bugu da ari, kuna son garantin cewa zaku iya dawowa idan sabbin al'amura suka taso. Idan sun ce sun gyara amma matsalar ta sake faruwa, ya kamata ku iya komawa. Kada su sake cajin ku idan sun kasa gyara matsalar tun farko.

Kyakkyawan sabis na gyaran kwamfuta na iya ma samun inshora don karewa daga irin wannan abu. Za su iya ba ku garanti na ƙayyadaddun lokaci idan ya sake karye dadewa bayan ranar gyarawa.

Nemo Tallafin Gida

A ce kuna da matsala da kwamfutar tebur ɗin ku. Hanyar da za a duba shi ne a kai shi cikin gari. Wannan yana nufin dole ne ka cire duk wani abu kuma ka ɗauki wannan babbar kwamfutar zuwa shagon.

Wannan yana da yawa wahala kuma yana hana ku daga tebur ɗinku idan suna buƙatar ɗauka don gyarawa. To me zai hana a samu wanda zai zo gidanku kai tsaye?

Ayyukan gida suna da ban sha'awa saboda kuna iya barin na'urorin ku a inda suke kuma ba lalata sarrafa kebul ba. Yawancin lokaci, mai fasaha na iya gyara batun a cikin minti kaɗan. Idan ba haka ba, kawai kuna buƙatar ba su ɗakin dogon isa don kula da shi.

Idan ka ɗauki aikin gyaran kwamfuta wanda ke ba da wannan, ƙila ma su kawo sassan ma. Wani lokaci suna iya samun fanko ko rumbun kwamfutarka a hannu don wani lamari na bazata.

Kudin Sabis

Tabbas, babu wani abu kamar abincin rana kyauta. Amma yi ƙoƙarin nemo ma'auni mai kyau tsakanin iyawa da ingancin sabis. Kuna samun abin da kuke biya, don haka samun gyara mai arha mai yuwuwa ba koyaushe shine mafi kyawun ra'ayi ba.

Ba wai kawai kuna son wanda ya cancanta ba. Kuna son wanda za ku iya amincewa. Sirrin bayanai lamari ne na gaske a nan.

Yawancin masu fasaha na iya buƙatar samun dama ga kwamfutarka don gyara matsalar. Suna iya tuntuɓe kan abubuwan da bai kamata su gani ba, kamar saƙon da ba su da hankali ko hotuna. Masu fasaha masu kyau za su kalli wata hanya.

Amma ku biya wanda ba shi da amana kuma ƙila ba za su yi halin ɗabi'a ba sa'ad da suka faru a kan waɗannan abubuwa. Babu ƙarancin labarun na'urorin fasahar kwamfuta suna satar wannan bayanan masu mahimmanci.

Biyan ƙarin kuɗi na iya tabbatar da an yi aikin cikin sauri da daidai. Ayyuka masu arha na iya yin wuta ta hanyar gyare-gyare ba tare da garanti ba, kuma ba tare da gyara matsalar ba.

Nemo Sabis na Gyaran Kwamfuta

Ayyukan gyaran kwamfuta kusa da ni na iya taimaka maka don warware waɗannan matsalolin da ba za ku iya magance su kaɗai ba. Koyaya, kar a amince da mutumin farko da ya bayyana akan Shafukan Yellow ɗin ku. Bincika bita da gogewa, kuma sami sabis mai inganci akan farashi mai ma'ana.

Bi shafin yanar gizon mu don ƙarin batutuwa masu kayatarwa.

Game da marubucin 

Peter Hatch


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}