Afrilu 29, 2021

Binciken Altice: Shin Kuna Iya Amintar da Altice Mobile?

Wataƙila kuna tunani game da sauyawa mai ba da hanyar sadarwar ku ta hannu, amma ba ku san inda zan fara ba. Wataƙila kun taɓa jin labarin Altice Mobile, amma kuna jinkirin sauyawa. Ta yaya zaka san ko Altice yana da kyau a gare ku, kuma har ma mai ba da amintacce ne, da farawa?

Kada ku damu - nazarin mu na Altice zai taimaka muku yanke shawara idan wannan kamfanin sadarwar wayar hannu ingantaccen sabis ne wanda zaku aminta dashi.

Menene Altice Mobile?

Altice Mobile ma'aikacin sabis ne na wayar hannu na kamfanin Altice US. Yana bayar da tsare-tsare daban-daban ga abokan ciniki, waɗanda za mu ƙara magana game da su daga baya. Waɗannan tsare-tsaren suna rarraba kira da rubutu marasa iyaka, hotspot ta wayar hannu kyauta, damar 5G, ɗaukar hoto a duk faɗin ƙasar, yawo bidiyo, da ƙari.

Yaya ta yi aiki?

Kafa tsarin Altice, a cewar gidan yanar gizon, yana da sauƙi kuma kai tsaye. Don samun ƙwallon ƙwallo, da farko kuna buƙatar zaɓar wane shirin da ya dace da bukatun bayananku. Idan bakada tabbas idan shirin yana bayarda wadatattun bayanai, Altice zai baka damar sauyawa tsakanin shirye-shiryen daban-daban a kowane lokaci ko sama-sama, ya danganta da zaɓin ka.

Abu na gaba, yanke shawara idan kanaso ka sayi sabuwar waya don tsarin Altice ko ci gaba da amfani da wayar ta yanzu. Tabbas, kuna buƙatar bincika farko idan na'urar ta dace da cibiyar sadarwar Altice. Idan haka ne, zaka iya ci gaba don buɗewa dako naka idan har yanzu yana kulle.

Idan ka yanke shawarar ci gaba da amfani da wayarka ta yanzu, cire katin SIM ɗinka ka canza shi don katin SIM na Altice. Ramin katin SIM ya dogara da wace irin waya kake da ita; yana iya zama a ƙarƙashin baturi, a saman wayar, ko a gefe. Da zarar ka saka sabon katin SIM na Altice, zaka iya ci gaba da fara amfani dashi. A cewar Altice Mobile, babu buƙatar kunnawa da ake buƙata.

iphone, smartphone, aikace-aikace
JESHOOTS-com (CC0), Pixabay

Akwai Shirye-shiryen

Altice Mobile yana da tsare-tsare daban-daban guda uku da zaku iya zaɓa daga. Ga wani bayyani game da su:

  • 1 GB - Kudin $ 14 kowace wata a kowane layi
  • 3 GB - Kudin $ 22 kowace wata a kowane layi
  • Unlimited GB- $ 45 kowace wata a kowane layi

Kowane asusu yana da iyakar layi 5. Wannan mahimmin abu ne wanda ya cancanci a tuna idan kuna son amfani da layuka da yawa saboda kowane irin dalili.

Abin da Abokan Ciniki Suke Cewa Game da Altice

Abin takaici, Altice Mobile na iya zama da kyau a zama gaskiya. Dangane da nazarin Altice akan layi, abokan cinikin da yawa waɗanda suka gwada sabis ɗin sun ɓata rai kuma basuji daɗin ƙungiyar sabis na abokan ciniki da kamfanin gabaɗaya ba. Wasu suna jiran sama da wata ɗaya don odar su, yayin da wasu ke da matsala tare da mai ɗaukar jigilar sabis ɗin koyaushe. A wasu lokuta, kwastomomi sun ci gaba da caji duk da cewa sun riga sun nemi soke sabis ɗin.

Wasu kwastomomin sun kuma koka game da kudaden da ba a sanar da su ba, kamar su kudin kwaskwarimar da aka shigar da su bankin su.

Kammalawa

Ya bayyana cewa Altice Mobile bazai zama mai haske game da hidimarsa kamar yadda kwastomomi zasu so ba. Duk da cewa tsare-tsaren Altice suna kama da kyakkyawar ma'amala, yana iya zama mafi kyau don zuwa mai ba da hanyar sadarwar hannu wanda tuni yana da kyakkyawan suna a gabansa. Suna iya tsada fiye da Altice, amma aƙalla zaku iya samun tabbacin cewa komai zai tafi daidai.

Game da marubucin 

Aletheia


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}