Satumba 12, 2022

Manyan Masana'antu 11 waɗanda ke buƙatar Sabis na Talla daga nesa

Kamfanoni sun fara canza ayyukansu daga cikin mutum zuwa kan layi. Akwai bukatar mutanen da za su iya yin aikin kan layi. Wasu kungiyoyi suna neman mataimaka na zahiri saboda sun yi imanin cewa aikin da suke bayarwa zai iya taimakawa inganta haɓakar yin duk ayyukan da ake buƙata.

Shin yana da daraja a yi hayar mataimakiyar tallan talla ko wasu mutanen da za su iya yin ayyukan kan layi? Tare da duk abubuwan da ke gudana da kuma buƙatun yanzu ga mutanen da za su iya samar da ayyukan da ake buƙata akan layi, yana da daraja.

Wasu masana'antu za su amfana sosai idan aka kwatanta da wasu. Yi la'akari da neman kamfanoni waɗanda za su iya ba da sabis ɗin da ake buƙata don kuɗin da kamfanin ku zai iya biya. Akwai zaɓuɓɓuka iri-iri, don haka za ku iya zaɓar abin da ya fi dacewa.

Menene Manajan Tallan Nesa Yake Yi?

Manajan tallace-tallace mai nisa shine wanda ke kula da fito da dabarun tallan da za su yi amfani ga kamfani. Wannan mutumin zai yi aiki daga gida amma zai yi ayyukan da manajan tallace-tallacen cikin gida suke yi. 

Wasu daga cikin ayyukan za su haɗa da:

  • Haɓaka kamfen
  • Sadarwa tare da sauran ƙungiyar tallace-tallace
  • Fito da ƙirƙira da sabbin abubuwa waɗanda ba'a yi ta masu fafatawa a da ba
  • Ƙirƙiri sabon jigo wanda zai dace da kamfanin
  • Fito da abun ciki wanda marubutan abun ciki za su rubuta
  • Yi ƙananan tweaks zuwa kamfen don cimma burin kamfanin a ƙarshe

Yana da muhimmanci a hayar ƙwararren SEO don ƙirƙirar abubuwan da za a buga a shafukan sada zumunta daban-daban da gidan yanar gizon kamfanin. Ana iya wakilta wannan ta hanyar manajan talla daga nesa yayin da yake mai da hankali kan wasu ayyuka.

Ayyukan Manajan Tallan Nesa

Manajan tallace-tallace har yanzu ana sa ran yin ayyuka da yawa ko da an riga an ba da ayyukan ga kwararru daban-daban. Wasu daga cikin ayyukan na iya haɗawa da waɗannan:

  • Amsa ga imel, musamman waɗanda mutane ke aikawa waɗanda za su iya taimakawa wajen ƙirƙirar sabbin jagora.
  • Duba cikin bukatun abokan ciniki da sauraron abin da abokan ciniki ke so.
  • Dubi kasafin kuɗi kuma ku yi wasu canje-canje, idan ya cancanta, ya danganta da nawa ake buƙata don wani yaƙin neman zaɓe.
  • Duban asusun kafofin watsa labarun daban-daban. Ya kamata manajan tallace-tallace ya dubi yadda kowane asusun kafofin watsa labarun ke aiki. Nemo hanyoyin da za a kula da asusun da ke aiki da kyau kuma koyi yadda za a inganta waɗanda ba sa samun yawan zirga-zirga.
  • Yi magana da masu ruwa da tsaki da masu zuba jari don sanin abin da suke tsammani daga kamfanin.

A m marketing manager yana buƙatar samun digiri na farko a fannonin da suka shafi masana'antu daban-daban. 

Nau'ukan Kwararrun Tallan Dijital Daban-daban

Ana iya rarraba tallan dijital zuwa nau'ikan daban-daban. Wannan ya zama mafi mahimmanci a cikin shekaru goma da suka gabata saboda dogaro da mutane akan intanet. Ƙungiyoyi suna buƙatar samar da dabarun kan layi don isa ga mutane da yawa da kuma zarce gasar.

ƙwararrun ƙwararru suna buƙatar sanin dabarun tallace-tallace da yawa don a fi ganin abubuwan da suke ciki. Hakanan ya kamata su kasance masu isassu wajen sarrafa nau'ikan fasaha daban-daban dangane da ƙwarewarsu.

  1. ƙwararren SEO - Manufar mai sarrafa SEO mai nisa shine don sanya gidan yanar gizon kamfanin ya kasance mai girma akan rukunin ingin bincike. Mafi kyawun martabar gidan yanar gizon, yawancin mutane za su duba shi. Mafi kyawun masanin SEO ya kamata ya saba da algorithm kuma ya kamata ya fito da dabaru da abun ciki wanda zai sa gidan yanar gizon ya fi shahara.
  2. Masanin Kasuwancin Sadarwar Sadarwa - Wannan shi ne wanda ke kula da duk wani abu da ya shafi kafofin watsa labarun. Wannan mutumin yana buƙatar samun dabarar dabaru ga duk tashoshi na kafofin watsa labarun. Ya kamata kowace hanya ta zama ta keɓanta dangane da kasuwar da aka yi niyya ta kowane tashar.
  3. Masanin Kasuwancin Abun ciki - Wannan shine wanda zai yi bincike da ba da rahoton bayanai ga abokan ciniki ta hanya mai ban sha'awa. Wannan mutumin ya kamata ya sa mutumin ya so ya koyi ƙarin sani. Abun ciki zai zo ta hanyoyi daban-daban. Mafi yawan nau'i shine ta hanyar bulogi, amma wasu kuma na iya ƙirƙirar abun ciki ta hanyar kwasfan fayiloli, bidiyon dijital, da littattafan e-littattafai.

Ƙara koyo game da ƙwararru daban-daban lokacin da ka danna nan.

Masana'antu 11 waɗanda ke buƙatar Sabis na Talla daga nesa

Mataimakin tallace-tallace na kama-da-wane na iya yin sauye-sauye da yawa ga masana'antu daban-daban. Kamfanoni na iya adana lokaci mai mahimmanci kuma suna adana ƙarin kuɗi. Masana'antu waɗanda za su iya amfana daga manyan ayyukan talla sune kamar haka:

1. Bayani Technology

Wannan masana'antar ta girma sosai a cikin shekarun da suka gabata. Akwai ƙarin matsayi na aiki, kuma ɗaukar manajojin tallace-tallace na nesa na iya tabbatar da cewa kowa zai yi ayyukansa da kyau.

2. Farawa

Masu farawa ba sa yawan hayar ma'aikata na cikin gida da yawa. Yana da dabi'a kawai cewa za su nemi ƙwararren SEO mai nisa wanda zai iya samun cikakkun bayanansu akan Yanar Gizon Yanar Gizo na Duniya don sa su iya ganowa kuma mafi shahara. 

3. Kadarorin ƙasa

Akwai takardu da yawa da suka shafi dukiya. Bugu da kari, gasar tana da zafi. Wannan masana'antar tana buƙatar ƙungiyar talla don hayar da za ta iya yin duk ayyukan da ake buƙata a cikin ɗan gajeren lokaci.

4. E-Kasuwanci

Yawancin masu kasuwanci yanzu suna son farawa ta hanyar kasuwancin e-commerce. Wannan ya fi tasiri a gare su. Hakanan za su iya mayar da hankali kan siyar da ƴan abubuwa a lokaci guda. Ya kamata a yi ayyuka da yawa don fara sayar da ƙarin kayayyaki. Ana maraba da manajojin tallace-tallace na nesa.

5. Lafiya

Duk wani masana'antu da ke da bayanai da yawa don sarrafawa zai buƙaci manajojin tallace-tallace na nesa. Wasu bayanan suna buƙatar canjawa wuri daga wannan yanki zuwa wani amintacce. Wannan aikin, tare da sauran ayyukan da ake buƙata, mutanen da suka dace za su iya yin su da kyau.

6. Tallafin Abokin Ciniki

Sanin kowa ne cewa kamfanoni suna buƙatar ba da tallafin abokin ciniki don tabbatar da cewa abokan cinikin su za su kasance da aminci. Ba kome ko kasuwancin na tushen samfur ne ko na sabis, ɗaukar ma'aikatan nesa zai taimaka.

7. Banki da Kudi

Mutane sun damu da yadda amintattun gidajen yanar gizo za su kasance lokacin da suke raba wasu bayanansu na kan layi. Wannan shine inda nesa mai sarrafa tallan dijital zai iya zama da amfani sosai. Wannan mutumin zai sami mutanen da suka dace waɗanda za su iya kiyaye gidajen yanar gizon amintattu.

8. Nishaɗi da Kafafen Sadarwa

Wasu mutane suna son yin aiki da ƙirƙira amma har yanzu za su yi wasu ayyukan gudanarwa. Mai sarrafa SEO mai nisa zai iya yin bincike don nemo madaidaitan kalmomin da za a yi amfani da su don abu na gaba wanda za a saki don nuna sha'awar jama'a.

9. Wasa da Wayar hannu

Mutane da yawa suna cikin caca da aikace-aikacen hannu a yanzu. Gasar tana da zafi, kuma ana buƙatar kamfanoni su fito da sabbin abubuwa don ci gaba da dacewa. Ma'aikata masu nisa na iya fito da tsare-tsare da kamfen waɗanda za su iya taimakawa caca da aikace-aikacen hannu don cimma burinsu cikin sauƙi.

10. Data Services

Wasu kamfanoni suna buƙatar mutanen da suke son aiki tare da bayanai. Kwararrun bayanai na iya yin hakar bayanai, zazzage bayanai, da ƙari mai yawa. Yawancin bayanan da aka samu, mafi kyawun bayanan da za su samu.

11. Ilmantarwa akan layi

Kamfanoni yanzu suna samar da ƙarin hanyoyin don mutane su koya. Maimakon su je makarantu da jami'o'i, mutane za su iya samun iliminsu daga kwanciyar hankali na gidajensu. Wasu manajojin tallace-tallace na nesa sun fi ƙware wajen sarrafa tsarin gudanarwa. Ana buƙatar su a cikin wannan masana'antar.

Ƙara koyo game da masana'antun da ke buƙatar manajan tallace-tallace na nesa lokacin da kuka duba wannan fita.

Kammalawa

Hayar mai sarrafa tallace-tallace mai nisa don kasuwancin ku na iya zama da fa'ida. Ka yi tunanin samun lamba ɗaya wanda zai kasance mai kula da dukan ƙungiyar tallace-tallace. Manajan zai sami bayanan da ake buƙata da bayanai kafin ya ba ku rahoto. Babu buƙatar yin magana da mutane daban-daban don samun duk bayanan da ake buƙata. Kuna iya tsammanin samun tsarin da zai cimma burin kamfanin ku da manufofin ku cikin kankanin lokaci.

Game da marubucin 

Kyrie Mattos


{"email": "Adireshin imel ba daidai ba ne", "url": "Adireshin gidan yanar gizo ba shi da inganci", "required": "Filin da ake buƙata ya ɓace"}